17 વર્ષ પહેલા કરિશ્મા ના લગ્ન માં આવી દેખાતી હતી જાહ્નવી, બાળકોને સંભાળતા નજર આવ્યા બોની-શ્રીદેવી

બોલીવુડ માં સ્ટારકીડ નો સમય ચાલી રહ્યો છે અને 90 ના દશક માં જેટલા સિતારા પોતાના જલવા વિખેરી ચુક્યા છે, આ સમયે તેમના બાળકો નો વારો આવ્યો છે. કંઇક આવો જ જલવા બોલીવુડ ની પહેલી મહિલા સુપરસ્ટાર રહી ચૂકેલ શ્રીદેવી ની દીકરી જાહ્નવી કપૂર ને દેખવા મળે છે. જાહ્નવી પોતાની ફિટનેસ ને લઈને વધારે એલર્ટ રહે છે અને પહેલી જ ફિલ્મ થી તેમને બોક્સ-ઓફીસ પર ધમાકો પણ કરી દીધો હતો. પરંતુ 17 વર્ષ પહેલા જાહ્નવી કપૂર બહુ વધારે ક્યુટ નજર આવતી હતી અને તે સમયે તે ઘણી નાની હતી. એક ફોટો વાયરલ થઇ રહ્યો છે જે કરિશ્મા કપૂર ના લગ્ન કર્યા છે જેમાં જાહ્નવી પોતાના માતા-પિતા ના સાથે પહોંચી હતી.

17 પહેલા આવી દેખાતી હતી જાહ્નવી કપૂર

સિતારાઓ ની થ્રોબેક ફોટા આ દિવસો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ વાયરલ થઇ રહ્યા છે. વીકેંડ પર સિતારાઓ ના જુના ફોટા સામે આવે છે અને આ વખતે જાહ્નવી કપૂર નો વારો હતો જેમાં તેમનો એક વિડીયો સામે આવ્યો. બોલીવુડ અભિનેત્રી જાહ્નવી કપૂર નો 17 વર્ષ જુનો આ વિડીયો લોકો ને ખુબ પસંદ આવી રહ્યો છે. વિડીયો માં કરિશ્મા કપૂર અને સંજય કપૂર ના લગ્ન થઇ રહ્યા છે અને જેમાં શ્રીદેવી, બોની કપૂર અને જાહ્નવી કપૂર પણ છે.

જાહ્નવી કપૂર સાથે ઉભી થઈને ફોટો ખેંચાવી રહ્યો છે અને થોડાક સમય માં શ્રીદેવી જાહ્નવી ને પોતાના પાસે બોલાવી લે છે અને આ દરમિયાન જાહ્નવી એ ગુલાબી રંગ નો ટ્રેડીશનલ ડ્રેસ પહેર્યો છે ત્યાં તેમની માં શ્રીદેવી એ સફેદ રંગ ની સાડી પહેરી છે. આ વિડીયો વર્ષ 2003 નો છે જ્યારે કરિશ્મા કપૂર ની બીઝનેસમેન સંજય કપૂર ના સાથે લગ્ન થયા હતા, હા બન્ને એ લગ્ન ના 13 વર્ષો પછી છૂટાછેડા લીધા હતા. કરિશ્મા કપૂર આજે પણ સિંગલ છે ત્યાં સંજય એ બીજા લગ્ન કરી લીધા. કરિશ્મા ના લગ્ન માં બોલીવુડ ની તમામ હસ્તીઓ સામેલ થઇ હતી તેમાંથી એક એક્ટ્રેસ શ્રીદેવી પણ હતી જે પોતાના પરિવાર ના સાથે પહોંચી હતી.

વર્ષ 2018 માં ફિલ્મ ધડક થી જાહ્નવી કપૂર એ પોતાનું ડેબ્યુ કર્યું હતું અને આ ફિલ્મ સુપરહિટ થઇ હતી. જાહ્નવી એક બાયોપિક, દોસ્તાના-2 ના સિવાય ઘણા બીજા પ્રોજેક્ટ્સ પણ સાઈન કરી ચુકી છે. પાછળ ના દિવસો તે નેટફ્લીક્સ ની વેબ સીરીઝ ઘોસ્ટ માં પણ નજર આવી હતી. જાહ્નવી ના પાસે બાયોપિક માં ફિલ્મ ગુંજન સક્સેના કારગીલ ગર્લ છે અને તેના સિવાય રાજકુમાર રાવ ના સાથે રુહી-આફ્જા, કરણ જોહર ની તખ્ત અને કાર્તિક આર્યન ના સાથે દોસ્તાના-2 જેવી ફિલ્મો છે.

જાહ્નવી કપૂર ફિલ્મો ના સિવાય ઘણી વખત મીડિયા ના કેમેરા માં કેદ થઇ ચુકી છે, ક્યારેક જીમ ના બહાર તો ક્યારેક કોઈ ઇવેન્ટ માં પોતાની હાજરી થી ચર્ચા મેળવે છે. ફેબ્રુઆરી, 2018 માં શ્રીદેવી નું નિધન દુબઈ ના એક હોટેલ માં થઇ ગયો હતો અને તેના પછી જાહ્નવી એ એક ઈમોશનલ પોસ્ટ રજુ કરતા પોતાનું દુખ જાહિર કર્યું હતું. જણાવી દઈએ કે જાહ્નવી પોતાની માં ના બહુ નજીક રહી છે જ્યારે તેમની નાની બહેન ખુશી કપૂર પોતાના પિતા બોની કપૂર ના નજીક છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *