કરીના અને સૈફ એ કંઇક આ રીતે વિતાવ્યો પોતાનો ક્વાલીટી ટાઈમ, સોશિયલ મીડિયા પર ફોટો થઇ રહ્યો છે વાયરલ

બોલીવુડ અભિનેત્રી કરીના કપૂર ખાન ની પાછળ ની ફિલ્મ ગુડ ન્યુઝ એ બોક્સ ઓફીસ પર ખુબ ધમાલ મચાવ્યો છે. કરીના કપૂર ખાન ને હંમેશા પોતાના પતિ અને અભિનેતા સૈફ અલી ખાન અને દીકરા તૈમુર ના સાથે સ્પોટ કરવામાં આવે છે. કરીના કપૂર એ હમણાં માં ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનું એકાઉન્ટ શરુ કર્યું છે. ત્યાર થી સતત પોતાના વિષે તે અપડેટ પોસ્ટ કરતી રહે છે. ઘણી વખત અહીં તે એવા ફોટા શેયર કરી દે છે, જેમને પહેલા કોઈ એ ના દેખ્યા હોય અથવા તેની આશા નહિ કરી હોય. કરીના કપૂર એ ફરી થી કંઇક એવું જ કર્યું છે.

કરીના કપૂર ની તરફ થી પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર સૈફ અલી ખાન નો એક ફોટો શેયર કરવામાં આવ્યો છે. આ ફોટા માં સૈફ અલી ખાન ને પોતાના ઘર માં બનેલ લાઈબ્રેરી માં પુસ્તક વાંચતા દેખવામાં આવી રહ્યા છે. કોરોનાવાયરસ ના પોતાના પગ ભારત માં પણ ઘુસાડવાના કારણે હવે ઘણી ફિલ્મો ની શુટિંગ રદ કરી દેવામાં આવી છે. એવામાં બધા બોલીવુડ સેલીબ્રીટી ને આજકાલ પોતાના પરિવાર ના સાથે ક્વાલીટી ટાઈમ વિતાવતા દેખવામાં આવી રહ્યા છે. આ કારણ છે કે કરીના કપૂર ખાન એ પણ સૈફ અલી ખાન ના ફોટા ને પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરીને આ જણાવ્યું કે તે લોકો કઈ રીતે પોતાના ક્વાલીટી ટાઈમ ને આ સમયે વ્યતીત કરવામાં લાગેલ છે.

શું છે ફોટા માં?

જે ફોટો કરીના કપૂર ની તરફ હતી પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેયર કરવામાં આવી છે, તેમાં સૈફ અલી ખાન ના પાસે એક મીણબત્તી પણ સળગતી દેખાઈ રહી છે. તેમાં દેખવામાં આવી શકે છે કે સૈફ નું પૂરું ધ્યાન આ પુસ્તક માં છે અને તે પૂરી તલ્લીનતા થી તેને વાંચવામાં જૂટાયેલ છે. બેબો એ બીજો પણ ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં તેમને બ્લેક કલર નો ડ્રેસ પહેરેલ છે. તેમના હાથો માં આઈફોન પણ દેખાઈ રહ્યો છે, જેનાથી તે આ મોમેન્ટસ ને કેદ કરતી દેખાઈ રહી છે. આ ફોટા ને શેયર કરતા કરીના કપૂર એ તેનું કેપ્શન પણ લખ્યું છે. કેપ્શન માં તેમને લખ્યું છે કે એવું લાગી રહ્યું છે કે જેમ આ પોતાનું પૂરું અઠવાડિયું પુસ્તક વાંચવામાં જ વિતાવવાના છે, જ્યારે હું ઈન્સ્ટાગ્રામ પર.

સૈફ અલી ખાન ના જે ફોટા દેખાઈ રહ્યા છે, તેમાં તમે દેખાઈ શકો છો કે તેમના બાઈ અને તેમના દીકરા તૈમુર ના પણ બાળપણ નો એક ફોટો ફ્રેમ માં લાગેલ છે. તેમાં તે બહુ જ ક્યુટ નજર આવી રહ્યા છે. એવું લાગે છે કે આ ફોટો ત્યાર નો છે જ્યારે તેમનો જન્મ થયો હતો. સૈફ અલી ખાન ની હમણાં માં રીલીઝ થયેલ ફિલ્મ જવાની જાનેમન ને સારી પ્રતિક્રિયા મળી હતી. ત્યાં કરીના કપૂર ની વાત કરીએ તો તે ફિલ્મ લાલ સિંહ ચડ્ડા માં આમીર ખાન ના સાથે મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા માં નજર આવવાની છે. તેના સિવાય કરણ જોહર ની ફિલ્મ તખ્ત માં પણ તે દેખાશે. કરીના ની હમણાં માં ઈરફાન ખાન ના સાથે ફિલ્મ રીલીઝ થઇ હતી, જેનું નામ હતું અંગ્રેજી મીડીયમ અને તેમાં તે બ્રિટીશ પોલીસ ઓફીસર ની ભૂમિકા માં નજર આવી હતી.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *