વ્હાઈટ લેંઘા અમ સ્વર્ગ થી ઉતરી અપ્સરા લાગી તારા સુતારીયા, રેમ્પ પર હુસ્ન ના જલવા દેખીને ખુશ થયા ચાહકો

કરણ જોહર ની ફિલ્મ ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ દ યર 2’ થી ડેબ્યુ કરવા વાળી તારા સુતારીયા હવે બોલીવુડ ની પ્રખ્યાત એક્ટ્રેસ બની ગઈ છે. તારા સુતારીયા સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા ના સાથે ફિલ્મ ‘મરજાવા’ માં પણ નજર આવી હતી. તેમાં તેમને એક ગુંગી છોકરી નો કિરદાર નિભાવ્યો હતો, જે દર્શકો ને ઘણું પસંદ આવ્યું હતું. ફિલ્મોના સિવાય તારા આદર જૈન ના સાથે પોતાના રીલેશનશીપ ને લઈને પણ ચર્ચા માં રહે છે. હમણાં માં અરમાન જૈન ના લગ્ન પર તારા લાઈમલાઈટ માં બની રહી હતી.

આદર અને ફિલ્મો ના સિવાય તારા પોતાની સ્ટાઈલ અને લુક ને લઈને પણ ચર્ચા માં રહે છે. બોમ્બે ટાઈમ્સ ફેશન વિક 2020 નો આગાજ ફેશન વર્લ્ડ માં થઇ ચુક્યું છે. આ ઇવેન્ટ માં દરેક લોકો પોતાના જલવા દેખાઈ રહ્યા છે. આ ફેશન વિક ના ત્રીજા દિવસે ડાયના પેન્ટી, સયાની ગુપ્તા અને તારા સુતારીયા શો સ્ટોપર બની. પરંતુ જેવું જ તારા સુતારીયા રેમ્પ પર ઉતરી બધાની ધડકનો રોકાઈ ગઈ. તારા એ પોતાની કાતિલાના વોક થી ત્યાં હાજર બધા લોકો નું દિલ જીતી લીધું. તારા AZA લેબલ અને ડિઝાઈનર દિવ્યા રાજવીર માટે શો સ્ટોપર બની હતી.

સફેદ આઉટફીટ માં લગાવી આગ

આ દરમિયાન તારા વ્હાઈટ લેંઘા માં નજર આવી. આ લેંઘા માં તે બહુ ખુબસુરત અને સ્ટાઈલીશ દેખાઈ રહી હતી. વન શોલ્ડર ક્રોપ ટોપ તેમના લુક માં ચાર ચાંદ લગાવી રહ્યા હતા. સટલ મેકઅપ અને સિલ્વર ઈયરીંગ્સ માં તારા કોઈ સ્વર્ગ થી ઉતરેલ અપ્સરા થી ઓછુ નહોતી લાગી રહી.

આ ફેશન ઇવેન્ટ ના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર બહુ તેજી થી વાયરલ થઇ રહ્યા છે. ફેંસ ને તારા નો આ લુક બહુ પસંદ આવી રહ્યો છે. તે આ ફોટા ને જોરદાર લાઈક અને શેયર કરી રહ્યા છે. એટલું જ નહિ આ ફોટા પર સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ સારા સારા કોમેન્ટ્સ પણ કરી રહ્યા છે.

વાત કરીએ વર્ક ફ્રન્ટ ની તો ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ દ યર 2’ અને ‘મરજાવા’ પછી તારા અહાન શેટ્ટી ના સાથે ફિલ્મ ‘તડપ’ માં દેખાઈ દેશે. આ અહાન શેટ્ટી ની ડેબ્યુ ફિલ્મ હશે. આ તેલુગુ ફિલ્મ RX 100 ની રીમેક છે. ખેર, તમે પણ દેખો આ સફેદ લેંઘા માં તારા કેટલીક ખુબસુરત દેખાઈ રહી હતી. ખરેખર આ ફોટા ને દેખ્યા પછી તમે પણ તેમના દીવાના થઇ જશો.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *