Gujarati TimesLatest News Updates

ઇમરાન હાશમી ની આ વાત ને આજ સુધી ના ભૂલી શકી ઐશ્વર્યા રાય, માંગવી પડી હતી ઇમરાન ને માફી

સામાન્ય રીતે ફિલ્મી દુનિયા ના ઘણા સિતારા પોતાના વિવાદિત નિવેદનો ના કારણે ચર્ચા માં આવી જાય છે. પરંતુ કેટલાક સિતારા આ વિવાદો થી દુર રહે છે. તો પણ કોઈ ને કોઈ રીતે તેમની વિવાદિત વાતો સામે આવી જ જાય છે, જેમ કે કરણ જોહર ના ટોક શો માં ઇમરાન હાશમી એ પૂર્વ મિસ વર્લ્ડ ઐશ્વર્યા રાય ના વિષે કેટલીક એવી વાતો કહી જેના કારણે પછી થી તેમને માફી માંગવી પડી. આ ક્યારે થયું અને ઇમરાન હાશમી એ ઐશ્વર્યા ના વિષે શું કહ્યું ચાલો જણાવીએ..

જ્યારે ઇમરાન હાશમી ને ઐશ્વર્યા થી માંગવી પડી હતી માફી

24 માર્ચ, 1979 એ મુંબઈ માં જન્મેલ ઇમરાન હાશમી આ વર્ષે 41 વર્ષ ના થઇ ગયા છે. ઇમરાન ઘણા શાંત માઈન્ડ ના માણસ છે અને હંમેશા મીડિયા ના કેમેરા થી બચતા રહે છે. ઇમરાન પોતાની અંગત જિંદગી ને લઈને વિવાદો માં બહુ ઓછા જ રહ્યા છે તે ફક્ત ફિલ્મો ના દ્વારા જ બોલે છે. પરંતુ એક વખત તેમને ઐશ્વર્યા રાય ને લઈને કંઇક એવું બોલી દીધું હતું કે સંબંધો માં કંઇક ખટાસ આવી ગઈ હતી. કરણ જોહર ના ટોક શો કોફી વિદ કરણ માં રેપીડ ફાયર રાઉન્ડ માં કરણ એક એક કરીને બોલીવુડ સિતારા નું નામ લે છે અને પહેલી વખત મગજ માં જે આવે ઇમરાન ને બોલવાનું હતું. જ્યારે કરણ એ ઐશ્વર્યા નું નામ લીધું તો ઇમરાન એ તપાક થી ‘પ્લાસ્ટિક શબ્દ કહી દીધો. તેના પછી ઇમરાન એ ઘણી ચર્ચા મેળવી હતી અને લોકો એ પ્રકાર-પ્રકારે આ વાત ને ટ્રોલ કરી.

જ્યારે વાત હદ થી વધારે વધી તો ઇમરાન હાશમી એ પોતાના નિવેદન માટે માફી માંગી અને કહ્યું કે હેમ્પર જીતવા માટે તે સમયે જે તેમના મગજ માં આવ્યું તેમને બોલી દીધું. આ વાત ત્યાં પૂરી ના થઇ અને જ્યારે ઐશ્વર્યા એ ફિલ્મફેયર ને એક ઈન્ટરવ્યું આપ્યું તો તેમાં તેમનાથી એક રેપીડ ફાયર રમવામાં આવ્યું. તેમાં તેમને જણાવ્યું કે આ તેમની જિંદગી નો સૌથી બેહુદા કોમેન્ટ ફેક અને પ્લાસ્ટિક હતું. હમણાં હવે એવું માનવામાં આવી રહ્યું છે કે બચ્ચન પરિવાર થી ઇમરાન હાશમી ના સંબંધો માં સુધાર આવ્યો છે. ઇમરાન જલ્દી જ અમિતાભ બચ્ચન ના સાથે એક ફિલ્મ માં નજર આવશે.

ઇમરાન હાશમી ઇન્ડસ્ટ્રી માં ‘સીરીયલ કિસર’ ના નામ થી ફેમસ છે અને અસલ જિંદગી માં તે ઘણા ઈમાનદાર માણસ છે. તે પોતાના ઈન્ટરવ્યું માં જણાવી ચુક્યા છીએ તે ફિલ્મો માં આવા બને છે કારણકે સ્ક્રીપ્ટ ની ડીમાંડ હોય છે નહિ તો અસલ જિંદગી માં તે ફક્ત પોતાની પત્ની થી પ્રેમ કરે છે. ઇમરાન હાશમી એ બોલીવુડ માં વર્ષ 2003 માં ફિલ્મ ફૂટપાથ થી કેરિયર ની શરૂઆત કરી હતી, પરંતુ તેમને લોકપ્રિયતા વર્ષ 2006 માં આવેલ ફિલ્મ આશિક બનાયા આપને થી મળી હતી.

ઇમરાન હાશમી ની ફિલ્મો થી વધારે તેમના ગીતો સુપરહિટ થાય છે. તેમને બોલીવુડ માં જન્નત, મર્ડર, મર્ડર-2, હમારી અધુરી કહાની, આવારાપન, રાજ-3, રાજ રીબુટ, જન્નત-2, તુમ મિલે, ગેંગસ્ટર, બાદશાહો, વન્સ અપોન અ ટાઈમ ઇન મુંબઈ, અક્સર, જહર, દ ડર્ટી પિક્ચર, રાજ દ મિસ્ટ્રી, દ કિલર, શંઘાઈ, તુમસા નહિ દેખાઈ જેસી ઘણી સફળ ફિલ્મો આપી છે. અમિતાભ બચ્ચન ના સાથે ઇમરાન ની ફિલ્મ ચહેરા આવી રહી છે જેની શુટિંગ હમણાં કોરોનાવાયરસ ના કારણે બંધ છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags: ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *