શિલ્પા શેટ્ટી એ કર્યો ચોંકાવવા વાળો ખુલાસો, કહ્યું- શમિતા ના ગોરા રંગ થી થતી હતી ઈર્ષ્યા તેથી કર્યું આવું

શિલ્પા શેટ્ટી બોલીવુડ ની એક મશહુર અભિનેત્રી છે. 90 ના દશક માં શિલ્પા એ ઘણી હીટ ફિલ્મો માં કામ કર્યું છે. જણાવી દઈએ, શિલ્પા શેટ્ટી એ મશહુર બીઝનેસમેન રાજ કુન્દ્રા થી લગ્ન કર્યા છે. શિલ્પા રાજ કુન્દ્રા ની બીજી પત્ની છે. શિલ્પા અને રાજ ને એક સરસ દીકરો પણ છે જેનું નામ વિયાન રાજ કુન્દ્રા છે. હમણાં માં શિલ્પા એ પોતાનો 44 મો બર્થડે મનાવ્યો હતો. શિલ્પા આજકાલ ફિલ્મો માં વધારે પોતાની ફિટનેસ ને લઈને ચર્ચા માં રહે છે. તેના સિવાય તે પોતાનો એક કુકિંગ શો પણ હોસ્ટ કરે છે.

કોરોના વાયરસ ના ચાલતા આજકાલ શિલ્પા શેટ્ટી પણ પોતાના ઘર માં બંધ છે, પરંતુ તો પણ સોશિયલ મીડિયા ના દ્વારા તે પોતાના ફેંસ થી રૂબરૂ થતી રહે છે. ત્યાં, શિલ્પા ના ટીકટોક વિડીયો પણ આ દિવસો ઘણા પોપુલર થઇ રહ્યા છે. આ વચ્ચે શિલ્પા એ પોતાની બહેન શમિતા ના વિષે એક એવો ખુલાસો કરી દીધો છે, જેને જાણ્યા પછી તેમના ફેંસ ઘણા હેરાન છે.

શિલ્પા નો ચોંકાવવા વાળો ખુલાસો

હમણાં માં એક્ટ્રેસ એ એક ઈન્ટરવ્યું ના દરમિયાન પોતાના બાળપણ ના દિવસો ને યાદ કરતા પોતાની ઇનસિક્યોરીટીજ ના વિષે વાતચીત કરી. શિલ્પા એ જણાવ્યું કે મારા પપ્પા એ મને જણાવ્યું કે જ્યારે હું નાની હતી તો મને અનુભવ થતું હતું કે મારો રંગ શમિતા થી વધારે ડાર્ક છે. તેના ગોરા હોવાથી હું અસહજ હતી અને પોતાની મમ્મી થી પૂછ્યા કરતી હતી કે તમે તેને ગોરી અને મને કાળી કેમ બનાવી? આ કારણે હું નારાજ રહેતી હતી અને રાત ના સમયે ઊંઘતા સમયે શમિતા ના પાસે જતી અને ચૂંટલી ભરીને આવી જતી, જેના પછી તે ખુબ રોતી હતી.

શમિતા ના ડેબ્યુ થી લાગતો હતો ડર

સાથે જ શિલ્પા એ આ વાત નો પણ ખુલાસો કર્યો કે શમિતા ના પહેલા ઓડીશન માં તે પણ સામેલ હતી અને પોતાને લઈને ઘણી ડરેલ હતી. શિલ્પા એ જણાવ્યું કે તેમને હંમેશા અનુભવ કર્યું છે કે શમિતા તેમના મુકાબલે વધારે ખુબસુરત છે અને તેમનાથી વધારે સારી દેખાય છે. તે એક સારી એક્ટ્રેસ હોવાના સિવાય સારી ડાન્સર પણ છે. શિલ્પા એ પહેલી વખત આ સ્વીકાર કર્યો કે તેમને લાગતું હતું કે જ્યારે શમિતા નું ડેબ્યુ થશે તો તેમને કામ મળવાનું ઓછુ થઇ જશે.

બાળપણ માં થતી હતી લડાઈઓ

સાથે જ પોતાના જુના દિવસો ને યાદ કરતા શિલ્પા એ કહ્યું, “બાળપણ માં અમે ખુબ લડ્યા કરતા હતા. એક વખત તો મેં શમિતા ને પપ્પા ની તિજોરી માં બંધ કરી દીધી. જ્યારે શમિતા ને બહાર નીકાળવામાં આવી તો તે માતા ચંડાલીની બની ચુકી હતી.મારી અને શમિતા ની ઘણી લડાઈઓ થઇ છે. મેં શમિતા પર એક વખત સનમાઈકા નો પીસ પણ ફેંકી દીધો હતો, જેનું નિશાન આજે પણ તેના ચહેરા પર છે.”

વર્ષ 2009 માં થયા લગ્ન

જણાવી દઈએ, વર્ષ 2009 માં શિલ્પા શેટ્ટી અને રાજ કુન્દ્રા ના લગ્ન થયા હતા. શિલ્પા અને રાજ ની મુલાકાત બીઝનેસ પાર્ટનર તરીકે થઇ હતી અને ત્યાં થી બન્ને ના વચ્ચે પ્રેમ નો સીલસીલો શરુ થઇ ગયો. એક પરફ્યુમ બ્રાંડ ના પ્રમોશન માં રાજ એ શિલ્પા ની મદદ કરી હતી. ધીરે ધીરે બન્ને ઘણી ઈવેન્ટ્સ પર સાથે નજર આવવા લાગ્યા જેના પછી મીડિયા માં તેમની નજદીકીઓ ની ખબર આવવા લાગી.

વાત કરીએ શિલ્પા ના વર્કફ્રન્ટ ની તો તે જલ્દી જ ‘નિકમ્મા’ અને ‘હંગામા 2’ માં દેખાઈ દેશે. આ ફિલ્મો ના દ્વારા લગભગ 13 વર્ષો પછી શિલ્પા ની વાપસી ફિલ્મો માં થઇ રહી છે. ફેંસ ને શિલ્પા ની ફિલ્મો નો બેસબ્રી થી ઈન્તેજાર છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *