કોરોના વાયરસ થી લડવા માટે અમિતાભ બચ્ચન નું ડોનેશન ક્યાં છે? પૂછવા પર મળ્યો આવો જવાબ

સામાન્ય જનતા બાકી સિતારાઓ થી સોશિયલ મીડિયા પર પૂછી રહ્યા છે કે તમે લોકો એ અત્યાર સુધી દેશ ની ભલાઈ મેટ કોઈ ડોનેશન કેમ નથી આપ્યું.

અમિતાભ બચ્ચન બોલીવુડ ના મહાનાયક કહેવાય છે. તે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં ઘણા લાંબા સમય થી એક્ટીવ છે. એવામાં તેમને પૈસા અને શોહરત બન્ને જ ખુબ કમાયા છે. 77 વર્ષીય અમિતાભ બચ્ચન ના ફક્ત ફિલ્મો માં પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર પણ એક્ટીવ રહે છે. બીગ બી ને એક્ટિંગ ના સાથે સાથે કવિતાઓ નો પણ વધારે શોખ છે. હમણાં માં તેમને પોતાના આધિકારિક સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર એક કવિતા શેયર કરી છે. આ કવિતા ના માધ્યમ થી અમિતજી લોકો ને જણાવી રહ્યા છે કે કેવી રીતે જયારે કોઈ ની મદદ કરવામાં આવે છે તો તેને બોલીને જણાવવામાં નથી આવતું.

હમણાં માં બોલીવુડ ના ખિલાડી અક્ષય કુમાર એ કોરોના વાયરસ થી લડાઈ હેતુ પુરા 25 કરોડ નું દાન આપ્યું છે. એવામાં સામાન્ય જનતા બાકી સિતારાઓ ને પણ સોશિયલ મીડિયા પર ટાર્ગેટ કરીને આ પૂછી રહી છે કે તમે લોકો એ અત્યાર સુધી દેશ ની ભલાઈ માટે કોઈ ડોનેશન કેમ નથી આપ્યું. આ લેખ માં દેશ ની જનતા એ સોશિયલ મીડિયા પર બોલીવુડ ના દિગ્ગજ અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચન ને પણ ટાર્ગેટ કરી હતી. લોકો તેમનાથી સવાલ કરી રહ્યા હતા કે તમે અત્યાર સુધી કોરોના થી જંગ માટે મદદ કેમ નથી કરી. હવે અમિતાભ જી એ બહુ જ ખાસ અંદાજ માં લોકો ના આ સવાલ નો જવાબ આપ્યો છે.

અમિતજી એ એક બહુ સારી કવિતા લખીને લોકો ને જણાવ્યું કે જ્યારે તમે કોઈ ની મદદ કરો છો તો તેને જણાવવા નું જરૂરી નથી હોતું. અમિતાભ જી દ્વારા લખેલ આ કવિતા કંઈક આ પ્રકારે છે “એક એ આપ્યું અને કહી દીધું, કે આપ્યું, બીજા એ આપ્યું અને કહ્યું નહિ, કે આપ્યું, બીજી શ્રેણી માં જ રહને દો મને એ પ્રિયજન, જેને મળ્યું, તે શું જાણે કોને આપ્યું, જાણો તેનું બસ કરુણ ક્રંદન.” તેના પછી બીગ બી આગળ લખે છે “આ હાલાતો માં બીજું શું કહેવામાં આવે, જે જાણે મને, જાણે હું તો સદા સ્વભાવ થી જ રહ્યો છે કમસુખન! (કમસુખન : ઓછુ બોલવા વાળા) -અમિતાભ.”

તમારી જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે 30 માર્ચ 2020 સુધી ભારત માં કોરોના દર્દીઓ ની સંખ્યા 1000V ના ઉપર જઈ પહોંચી છે. 21 દીવસો ના આ લોકડાઉન ના કારણે દેશ ની આર્થીક સ્થિતિ ને પણ બહુ મોટો ઝટકો લાગ્યો છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *