ફેન એ બનાવ્યો એટલો ખુબસુરત ફોટો કે માધુરી દીક્ષિત પણ રહી ગઈ હેરાન, પ્રશંસા કરતા કહી દીધી આવી વાત

ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની ધક-ધક ગર્લ માધુરી દિક્ષિતના ફેંસ દેશની સાથે સાથે વિદેશમાં પણ હાજર છે. બધા લોકો તેમની સુંદરતા અને અભિનયના દિવાના છે. માધુરી દીક્ષિત તેમના સમયની ખૂબ જ લોકપ્રિય અભિનેત્રી રહી છે. માધુરી દીક્ષિતે તેમની કારકિર્દીમાં એકથી વધુ સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. ભલે જ માધુરી દીક્ષિત લાંબા સમયથી ફિલ્મના પડદાથી દૂર છે, આજે પણ દર્શકો તેમને મોટા પડદે જોવા માંગે છે. માધુરી એક ખૂબ જ સારી અભિનેત્રી છે સાથે સાથે ખૂબ જ સારી ડાન્સર પણ છે. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં તેમને ડાન્સિંગ દીવા પણ કહેવામાં આવે છે. માધુરી દીક્ષિત ને હિન્દી સિનેમા માં તેમના સારા અભિનય માટે ચાર વખત ફિલ્મ ફેયર એવોર્ડ થી નવાજવામાં આવી ચુક્યા છે. તેમના સિવાય પણ માધુરી દીક્ષિત ને બહુ બધા પુરસ્કાર પ્રદાન કરવામાં આવ્યા છે. માધુરી દીક્ષિત ને ભારત સરકાર ના દ્વારા સર્વોચ્ચ નાગરિક સમ્માન પદ્મશ્રી પણ આપવામાં આવી ચુક્યા છે.

માધુરી દીક્ષિત સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે હંમેશાં પોતાના સુંદર ફોટા અને વીડિયોજ તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેયર કરતી રહે છે. થોડાક દિવસો પહેલા માધુરી દીક્ષિતે તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર એક ફોટો શેયર કર્યો હતો. માધુરી દીક્ષિતે તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર એક સ્કેચ શેયર કર્યું છે, જે તેમના એક પ્રશંસકે બનાવ્યું છે. માધુરી દીક્ષિતનું આ સ્કેચ ખૂબ જ સુંદર છે. આ ફોટો શેયર કરવાની સાથે માધુરી દીક્ષિતે કેપ્શનમાં લખ્યું હતું કે “તમે બધા ખૂબ હોશિયાર છો અને તમારો પ્રેમ હંમેશા મને આગળ વધારવા માટે પ્રેરણા આપે છે. હું પોતાના એક પ્રશંસક ની તરફ થી બનાવેલ એક આર્ટ શેયર કરી રહી છું.”

તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા પણ આ ફેન માધુરી દીક્ષિતના ઘણા સ્કેચ બનાવી ચૂક્યો છે. જેને માધુરી દિક્ષિતે હંમેશા તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર તેમના ફેંસ સાથે શેયર કર્યા છે. માધુરી દીક્ષિત બોલિવૂડની ખૂબ જાણીતી અભિનેત્રી છે. તેમનો જન્મ 15 મે, 1965 માં મુંબઇમાં થયો હતો. તેમના પિતાનું નામ શંકર દિક્ષિત અને માતાનું નામ સ્નેહ લતા દિક્ષિત છે. માધુરી નાનપણથી જ ડોક્ટર બનવા ઇચ્છતી હતી. પરંતુ ડોક્ટર બનવાને બદલે તે અભિનેત્રી બની ગઈ. હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં માધુરી દીક્ષિતની પોતાની સુંદરતા અને અભિનય ના દ્વારા એક એવો મુકામ મેળવ્યો જેને આજે પણ અભિનેત્રીઓ પોતાના આદર્શ માને છે.

80 અને 90 ના દશક માં, માધુરી દીક્ષિતે પોતાને હિન્દી સિનેમાની અગ્રણી અભિનેત્રી અને શ્રેષ્ઠ નૃત્યાંગના તરીકે સ્થાપિત કરી. માધુરી દીક્ષિતે તેમના પ્રારંભિક અભ્યાસ ડિવાઈન ચાઇલ્ડ હાઇ સ્કૂલમાંથી પૂર્ણ કર્યો. તેના પછી, માધુરી દીક્ષિતે મુંબઈ યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતકની ડિગ્રી મેળવી. માધુરી દીક્ષિત એ Dr. શ્રીરામ નેને ના સાથે લગ્ન કર્યા છે.

આજે તેમના બે બાળકો પણ છે, જેમના નામ રીયાન અને અરે લેન છે. માધુરી દીક્ષિત લાંબા સમયથી ફિલ્મના પડદાથી દૂરી બનાવેલ છે. તેમના બધા ફેંસ તેમના મોટા પડદા પર આવવાનો બેસબ્રી થી ઈન્તેજાર કરી રહ્યા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *