સોમવારના આ ઉપાયથી તમારો દિવસ બદલાશે, શિવની કૃપાથી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે

સોમવારને ભોલે બાબાની પૂજા માટેનો સૌથી વિશેષ દિવસ માનવામાં આવે છે, આ દિવસે તમે શિવની પૂજા કરવાથી વિશેષ આશીર્વાદ મેળવી શકો છો, એવું કહેવામાં આવે છે કે જે વ્યક્તિ સોમવારે કાયદેસર રીતે શિવની પૂજા કરે છે. ભોલેનાથ તેમના જીવનના બધા દુ: ખોને દૂર કરે છે, એવા ઘણા લોકો છે જે દરરોજ ભોલેનાથની પૂજા કરે છે, જ્યારે કેટલાક લોકો એવા પણ છે કે જેઓ ફક્ત સોમવારે જ પ્રાર્થના કરે છે શિવજી ની પૂજા કરતા લોકોના જીવનમાં તમામ સંકટ દૂર થાય છે અને તેની કૃપાથી ભાગ્ય ખુલે છે.

આજે અમે તમને સોમવારે કરવાના કેટલાક ઉપાયો વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જો તમે સોમવારે આ ઉપાય કરો છો તો તે તમારી બધી મનોકામના પૂર્ણ કરશે અને શિવ ની કૃપા દ્વારા તમારા ખરાબ દિવસો દૂર થઈ શકે છે.

ચાલો આપણે જાણીએ કે સોમવારે શિવના આશીર્વાદ મેળવવા માટે શું ઉપાય કરવા જોઈએ

જો તમે ભગવાન શિવની પૂજા દરમિયાન શિવલિંગ પર ગાયનું દૂધ ચઢાવો છો, તો તે શરીર, મન, ધન અને તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓ દૂર કરે છે, આ ઉપાય કરવાથી શિવજી ખૂબ જલ્દી પ્રસન્ન થાય છે.
જો તમને તમારી નોકરી અથવા ધંધામાં કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે અથવા આજીવિકા મેળવવામાં તકલીફ પડી રહી છે, તો સોમવારે સાંજે ભગવાન શિવને મધની ધારા ચઢાવો, તે પછી તમે પાણીથી સ્નાન કરો. અને શિવને લાલ ચંદનથી શણગારો, તે તમને તમારા જીવનમાં શાંતિ અને સુખ પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરશે.

જો કોઈ વ્યક્તિને તેમના લગ્ન જીવનમાં મુશ્કેલી આવી રહી છે અથવા લગ્ન સંબંધી કોઈ સમસ્યા આવી રહી છે, તો આવી સ્થિતિમાં તમે સોમવારે સવારે ગૌરી શંકર રુદ્રાક્ષ શિવજીના મંદિરમાં ચઢાવો, આ તમારી સમસ્યાઓ હલ કરશે.

માણસ ધન મેળવવા માટે પોતાના જીવનમાં ખૂબ જ મહેનત કરે છે, પરંતુ ઘણી વખત એવું જોવામાં આવ્યું છે કે માણસને સંપત્તિના માર્ગે ઘણી મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થવું પડે, જો તમારે તમારી સંપત્તિ વધારવી હોય તો આ માટે કોઈ પણ શિવ મંદિરમાં રુદ્રાક્ષની માળા લઈને “ઓમ નમો ધનદાય સ્વાહા”મંત્રનો જાપ કરો, તમારે 11 વખત આ મંત્રનો જાપ કરવો પડશે, જો તમે સોમવારે આ ઉપાય કરો તો તે તમને પૈસા આપે છે. સંપાદન માર્ગો પ્રાપ્ત થશે.

એવું માનવામાં આવે છે કે સોમવારે સવારે શિવ મંદિરમાં ગયા પછી, દૂધ ચઢાવ્યા પછી, તાંબાનાં વાસણમાં થોડું દૂધ લાવો અને વ્યવસાય સ્થળે સંપૂર્ણ નિષ્ઠાથી છંટકાવ કરો અને ઓમ નમઃ શિવાય મંત્રનો જાપ કરો. તેથી ધંધામાં વધારો થવાની સંભાવના વધારે છે.

જો તમે તમારી મનોકામનાઓ પૂર્ણ કરવા માંગતા હો, તો આ માટે તમે સોમવારે સવારે બીલીપત્ર ઉપર સફેદ ચંદનનો ચાંદલો લગાવો અને તમારી ઇચ્છા બોલતા શિવલિંગને અર્પણ કરો, આ ઉપાય કરવાથી તમને ભોલેનાથનો આશીર્વાદ મળશે અને તમારી ઈચ્છા ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં પૂર્ણ થઈ શકે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *