શાહરૂખ ખાને ક્વોરન્ટાઇન સેન્ટર માટે પોતાની 4 માળની ઓફિસ આપી, અગાઉ ફંડ આપવામાં આવ્યું હતું

બોલિવૂડનો કિંગ ખાન શાહરૂખ ખાન હવે કોરોના વાયરસથી લડવામાં આવી રહેલી લડાઇમાં આગળ આવ્યો છે. શાહરૂખ ખાને અનેક સરકારી ફંડમાં દાનની જાહેરાત કર્યા પછી બીજો મોટો નિર્ણય લીધો છે. શાહરૂખ ખાન અને તેની પત્ની ગૌરી ખાને ક્વોરન્ટાઇન સેન્ટર બનાવવા માટે મુંબઈની તેમની ચાર માળની ઓફિસ બીએમસીને આપી છે. બોલિવૂડ સ્ટાર્સની ઘણી સહાયથી આ અલગ છે.

અત્યાર સુધી ઘણા સ્ટાર્સે વડા પ્રધાન અને મુખ્યમંત્રી રાહત ફંડમાં નાણાં જમા કરાવ્યા છે, પરંતુ શાહરૂખ ખાને પૈસાની સાથે ઓફિસ બિલ્ડિંગ આપવાનું નક્કી કર્યું છે. ખાસ વાત એ છે કે શાહરૂખ ખાને આ માહિતી આપી નથી, પરંતુ બીએમસીએ શાહરૂખ ખાને આપેલી મદદ અંગે ટ્વિટ કર્યું છે. આ સમાચાર પછી શાહરૂખના ચાહકોએ #SRKOfficeforQuarantine હેશટેગ સાથે ટ્વીટ કર્યું છે.

બીએમસીએ ટ્વીટ કર્યું – ‘અમે શાહરૂખ ખાન અને ગૌરી ખાનનો આભાર માનીએ છીએ, જેમણે ક્વોરન્ટાઇનની ક્ષમતા વધારવા માટે બાળકો, વૃદ્ધ પુરુષો અને મહિલાઓ માટે તેમની 4 માળની વ્યક્તિગત ઓફિસની જગ્યા આપી છે. ‘ BMC વાળા ઘણા લોકો દ્વારા આ પગલાની પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. તાજેતરમાં શાહરૂખ અને તેની પત્ની ગૌરી ખાને એક નિવેદન દ્વારા કહ્યું હતું કે તેઓ આ સંકટમાં ખાવાથી માંડીને પૈસા આપવા સુધી 7 અલગ અલગ રીતે કેવી રીતે મદદ કરશે.

જણાવી દઈએ કે શાહરૂખ ખાને પણ આ દુર્ઘટનામાં પીડિતોને મદદ કરવા ઘણી મોટી ઘોષણાઓ કરી હતી. કિંગ ખાને દિલ્હી, મહારાષ્ટ્ર, પશ્ચિમ બંગાળ, ઉત્તર પ્રદેશ, ઉત્તરાખંડ અને બિહારમાં જુદી જુદી રીતે દાનની જાહેરાત કરી. શાહરૂખ ખાનની આ વિગતવાર યોજનાની ખૂબ પ્રશંસા થઈ રહી છે. તે પછી દિલ્હીના મુખ્ય પ્રધાન અરવિંદ કેજરીવાલે પણ શાહરૂખ ખાનનો આભાર માન્યો હતો, ત્યારબાદ શાહરૂખ ખાને કેજરીવાલને લખ્યું હતું કે તમે દિલ્હીના છો, તમે હુકમ કરો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *