કરીના એ Vogue માટે કરાવ્યું ગ્લેમરસ ફોટોશૂટ, ‘બેબો’ ની કાતિલાના અદાઓ દેખીને બેકાબુ થયા ફેંસ

કરીના કપૂર ખાન આવ્યા દિવસે મીડિયાની હેડલાઇન્સમાં બની રહે છે. કેટલીક વખત તે તેમની ફિટનેસને કારણે ચર્ચાને મેળવે છે, તો ક્યારેક તેમની ફિલ્મોને કારણે. કરીના ઘણી વખત તેમના લુક ની સાથે એક્સપેરીમેંટ કરતી રહે છે. ઘણી છોકરીઓ તેમની ડ્રેસિંગ સેન્સને ફોલો કરે છે અને તેમને પોતાની સ્ટાઇલ આઇકોન માને છે અને માને પણ કેમ નહીં, કરીના કોઈ પણ ડ્રેસ ને બહુ શાલીનતા ના સાથે કેરી કરે છે.

કરીના હાલમાં બ્રિટિશ પોલીસ અધિકારી તરીકે ઇંગ્લિશ મીડીયમની ફિલ્મમાં ઇરફાન ખાનના સાથે નજર આવી હતી. કરીના ઘણી વખત તેમના પતિ અને અભિનેતા સૈફ અલી ખાન અને પુત્ર તૈમૂર સાથે જોવા મળે છે. કરીના કપૂરે થોડાક સમય પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનું એકાઉન્ટ શરૂ કર્યું હતું, ત્યારથી તે પોતાના વિશે અપડેટ્સ પોસ્ટ કરતી રહે છે. તાજેતરમાં અભિનેત્રી તેમના લગ્નના ફોટા શેર કરીને હેડલાઇન્સમાં છવાયેલ હતી. આવી સ્થિતિમાં તે ફરી એકવખત ચર્ચામાં આવી ગઈ છે.

આ વખતે બેબો તેમના ફોટોશૂટને લઈને ચર્ચામાં આવી છે. જી હા, કરીનાના ફોટોશૂટની કેટલાક ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે, જેમાં તે ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. તાજેતરમાં જ કરીનાએ ફેમસ મેગેઝિન વોગ માટે ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું, જેમાંથી કેટલાક ફોટા તેજી થી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ ફોટા માં કરીના ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. કરીનાના ફેંસ પણ આ ફોટા ની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે અને સાથે સાથે સારી પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી રહ્યા છે.

કરીના કપૂરના જે ફોટા સામે આવ્યા છે તેમાં તેમનો સ્ટનીંગ અવતાર દેખવા મળી રહ્યો છે. એક ફોટામાં કરીના રેડ કલર ના ડીપ નેક બ્લાઉઝ સાથે મેચિંગ લેંઘા માં નજર આવી રહી છે. ત્યાં બીજા ફોટામાં તેમને ઓરેન્જ ડ્રેસ પર બ્રાઉન કલરનો ઓવરકોટ નાંખ્યો છે, જેમાં તે ખૂબ સ્ટાઇલિશ લાગી રહી છે.

ત્રીજા ફોટામાં કરીનાએ બ્લુ કલરનો સ્લિટ ડ્રેસ પહેર્યો છે, જેમાં રફલ સ્લીવ્ઝ છે. આ લુકમાં કરીના ખૂબ કિલર લાગી રહી છે. સ્મોકી આઈ મેકઅપ, મિનિમલ મેકઅપ, લાઇટ લિપસ્ટિક તેમના લુકમાં ચાર ચાંદ લગાવી રહી છે. ચોથા ફોટામાં કરીનાએ તેમના ચહેરા પર જાળીદાર માસ્ક જેવું કંઇક લગાવ્યું છે. કરીના ના આ ફોટા ખરેખર તમારા હોશ ઉડાવી દેશે. કરીના ના આ ફોટા પણ ફેંસને પણ દિવાના બનાવી રહ્યા છે. તે આ ફોટા ની પ્રશંસા કરવાથી નથી થાકી રહ્યા.

વર્ક ફ્રન્ટ ના વિશે વાત કરવામાં આવે તો કરીના ટૂંક સમયમાં આમિર ખાન સાથે ફિલ્મ ‘લાલ સિંહ ચડ્ડા’ માં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં નજર આવવાની છે. તેના સિવાય તે કરણ જોહરની ફિલ્મ ‘તખ્ત’ માં પણ જોવા મળશે. કરીનાએ તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તે લાલ સિંહ ચડ્ડા ફિલ્મ માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. સાથે જ તેમને એ પણ ખુલાસો કર્યો હતો કે આમિરની આ ફિલ્મમાં ભૂમિકા મેળવવા માટે તેમને ઓડિશનમાંથી પસાર થવું પડ્યું હતું.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *