બુધ એ બદલી લીધી પોતાની ચાલ, કઈ રાશિઓ ને થશે પરેશાની, કોને મળશે ખુશી, જાણો

આવો જાણીએ બુધ નું રાશિ પરિવર્તન કઈ રાશિઓ પર નાંખશે શુભ પ્રભાવ

વૃષભ રાશિના લોકો બુધના પરિવર્તનને કારણે કંઇક નવું શીખવા મળી શકે છે, ધર્મ પ્રત્યેની તમારૂ રુઝાન વધશે, સંપત્તિ સંબંધિત જોડાયેલ સમસ્યાઓ હલ થઈ શકે છે, તમે આર્થિક રૂપ થી મજબુત રહેશો, ઘર-પરિવાર માં ખુશીઓ બની રહેશે, બાળકો તરફથી કોઈ શુભ સમાચાર મળી શકે છે, વિદ્યાર્થી વર્ગના લોકો નું મન અભ્યાસ માં લાગશે, તમે તમારા કામ વિશે ખૂબ જાગ્રત રહેશો, તમે તમારા બધા કામ સમયસર પૂર્ણ કરશો.

મિથુન રાશિના લોકો બુધના પરિવર્તનને કારણે મહેનતનો સંપૂર્ણ લાભ મેળવવાના છે, પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થશે, માનસિક અસ્વસ્થતા લાંબા સમયથી દૂર થઈ શકે છે, કામમાં તમને સારા પરિણામ મળશે, મોટા અધિકારીઓ નો પૂરો સહયોગ મળશે, તમને કોઈપણ રોકાણનો લાભ મળી શકે છે, ઘર પરિવારની સુખ-સુવિધામાં વધારો થશે.

સિંહ રાશિવાળા લોકો બુધના પરિવર્તનને કારણે ભાગ્યનું સંપૂર્ણ સમર્થન મેળવવાના છે, તમે તમારા મધુર અવાજથી લોકોને પ્રભાવિત કરશો, તકનીકી ક્ષેત્રથી સંબંધિત લોકોને સફળતાના યોગ બની રહ્યા છે, પ્રભાવશાળી લોકોનું માર્ગદર્શન મળશે. તમને ઘણા લાભ ના અવસરો મળી શકે છે, વ્યવસાય વિસ્તૃત થઈ શકે છે, આ રાશિ વાળા લોકો સાથે નફાકારક કરાર થવાની સંભાવના છે. માતાપિતા ના આશીર્વાદ મળશે, કાર્યસ્થળના લોકો તમારા વિચારો થી સહમત થશે.

કન્યા રાશિના લોકો બુધના બદલાવને કારણે શુભ પરિણામ મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, જીવનસાથી ના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા દૂર થઈ શકે છે, તમે તમારા જીવનસાથી માટે સંપૂર્ણ સમર્પિત થઈ શકશો. જો તમે ભાગીદારીમાં કોઈ કાર્ય શરૂ કરો છો, તો તમને સારો ફાયદો મળશે, કોઈપણ અપૂર્ણ ઇચ્છા પૂર્ણ થઈ શકે છે, કુટુંબમાં શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. તમારી સમસ્યા હલ થઈ શકે છે, જેનાથી તમે ખુશ રહેશો.

વૃશ્ચિક રાશિવાળા લોકો પર બુધની રાશિનો શુભ પ્રભાવ નાંખવાનો છે, તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે, તમે તમારા મધુર અવાજથી લોકોને ખૂબ પ્રભાવિત કરશો, તમને પોતાના દ્વારા કરેલ કાર્ય માં સફળતા મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, માતા – પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે, ઉપાસનામાં વધુ મન રહેશે, નવા લોકો પરિચિત થઈ શકશે, કાર્યસ્થળમાં કામ કરતા લોકો તમારી પૂર્ણ સહાય કરશે. ભાઇ બહેનો સાથેનો તમારો સંબંધ પહેલા કરતાં વધુ સારા થઇ શકે છે, સર્જનાત્મક કાર્યોમાં રસ રહેશે.

કુંભ રાશિના લોકોને બુધની રાશિના કારણે ધનલાભની સંભાવના છે, તમે તમારા જૂના દેવાની ભરપાઇ કરી શકો છો, તમે સંપત્તિ એકઠી કરી શકશો, તમે તમારા વિરોધીઓ પર હાવી રહેશો, સુખ સાધન જુટાવવામાં તમે સફળ થઇ શકો છો, ખાનપાન માં તમારી વધારે રુચિ વધશે, પ્રેમ સંબંધીત મામલાઓ માં તમને ખૂબ સારા પરિણામ મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, લવ પાર્ટનર ના સાથે તમે ક્યાંક ફરવાની યોજના બનાવી શકો છો.

મીન રાશિના લોકો માટે સમય ફાયદાકારક રહેશે, બુધ પરિવર્તનને કારણે તમને જુના રોકાણનો લાભ મળી શકે છે, તમે પોતાના પરિવાર પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપશો, તમારી અંગત જિંદગી સુધરશે, તમે તમારી કારકિર્દીમાં આગળ વધવાના અવસર મળશે. અચાનક તમને વૃદ્ધિની તકો મળશે, અચાનક તમને થોડી સારી માહિતી મળી શકે છે, તમારા જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સુધરશે.

આવો જાણીએ બાકી રાશિઓ પર કેવી રહેશે અસર

મેષ રાશિના લોકોએ બુધના પરિવર્તનને કારણે તેમના સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપવાની જરૂરત છે, સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ ઉભી થઈ શકે છે, તમારા મન પર એક પ્રકારનો બોજ બની રહેશે, જેના પર તમે ખૂબ વિચલિત રહેશો, તમારા દુશ્મનો તમને નુકસાન પહોંચાડવાની કોશિશ કરશે. પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે, તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો પડશે, તમારે ઘરેલું બાબતો પર ધ્યાન આપવું જોઈએ.

કર્ક રાશિ વાળા લોકો કેટલાક રાશિના કારણે બુધના રાશિના કારણે અસ્વસ્થ થઈ શકે છે, સગા સંબંધીઓનો સહયોગ મળશે, આ રાશિવાળા લોકોને વહેલા કોઇ નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જરૂરી છે, ઘરના ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. વાહનના ઉપયોગમાં બેદરકારી દાખવશો નહીં, હવામાનમાં પરિવર્તન આવતાં સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર ચઢાવ બની રહેશે, તમારા મનમાં ઘણા વિચારો ઉભા થઈ શકે છે.

તુલા રાશિવાળા લોકોએ બુધના પરિવર્તનને કારણે સ્વાસ્થ્યની ચિંતાનો ભોગ બની શકે છે, આ રાશિવાળા લોકોને આ સમય દરમિયાન કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવાથી દૂર રહેવું પડશે, નહીં તો તમારે નુકસાન થઈ શકે છે, વાહનના રખરખાવ માં વધુ ધન ખર્ચ થવાની શક્યતા બની રહી છે. ઘરેલું જરૂરત વધી શકે છે, જેના પર વધુ પૈસા ખર્ચ થશે, ભાઈ-બહેન સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે.

ધનુ રાશિવાળા લોકોમાં માનસિક અસ્વસ્થતા અને ગેરસમજણો ઉત્પન્ન થવાની સંભાવના છે, કાર્યસ્થળમાં પરિસ્થિતિઓ માં ઉતાર ચઢાવ થશે, જીવનસાથી સાથેના સંબંધો નબળા પડી શકે છે, આ રાશિવાળા લોકોને જીવનસાથીની લાગણી થશે. સમજવાની જરૂરત છે, તમારા જરૂરી કામ પર ધ્યાન આપો નહિ તો તમારું કામ અધૂરું રહી શકે છે, વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં ધ્યાન આપવાની જરૂરત છે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા માટે તમારે વધુ સખત મહેનત કરવાની જરૂરત છે.

મકર રાશિવાળા લોકોએ બુધની રાશિના જાતકોને કારણે તેમના ભાઈ-બહેન સાથે ખરાબ સંબંધ બગડવાની સંભાવના બની રહી છે, કોઈ ખાસ મિત્ર સાથે મતભેદ થઈ શકે છે, જેના વિશે તમે વધુ ચિંતિત રહેશો, તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો, કોઈ પણ જૂની શારીરિક સમસ્યાઓના કારણે તમે ખૂબ ચિંતિત રહેશો, પૈસાના વ્યવહારથી બચવું પડશે, પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળી શકે છે, વ્યવસાયથી જોડાયેલ લોકો ને મિશ્રિત ફાયદો મળશે, તમને પોતાના ભાગીદારો પર નજર રાખવાની જરૂરત છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *