પૂર્ણિમા ની રાત્રે કરી લો આ ઉપાય, મહાલક્ષ્મી તમારી અનેક ઇચ્છાઓ કરશે પૂરી, પરેશાનીઓ થશે ઓછી

આ સંસાર માં દરેક લોકો ઈચ્છે છે કે માતા લક્ષ્મીજીની કૃપા હંમેશા તેમના પર બની રહે, લોકો માતા લક્ષ્મીજીને પ્રસન્ન કરવા માટે વિવિધ ઉપાયો અપનાવે છે, એવું કહેવામાં આવે છે કે જે વ્યક્તિ થી માતા લક્ષ્મીજી ખુશ થઇ જાય છે તે વ્યક્તિનું જીવન સુખી પૂર્વક વ્યતીત થાય છે અને તેને પોતાના જીવન માં ક્યારેય પણ ધન થી જોડાયેલ પરેશાનીઓ નથી દેખવી પડતી, તેના સિવાય માતા લક્ષ્મીજી ની કૃપા થી વ્યક્તિ ની બહુ બધી મનોકામનાઓ પૂરી થઇ જાય છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ, જો કોઈ વિશેષ દિવસે કોઈ ઉપાય કરવામાં આવે તો તમને તેનો તરત લાભ મળે છે, જો તમે દેવી લક્ષ્મીને પ્રસન્ન કરવા માંગતા હોય, તો આ માટે પૂર્ણિમા નો દિવસ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે, આ દરમિયાન માતા લક્ષ્મી માતાજી ની શક્તિઓ વધુ સક્રિય હોય છે અને આ દિવસે માતા લક્ષ્મી એક સૂક્ષ્મ સ્વરૂપમાં ભ્રમણ કરે છે, આજે અમે તમને પૂર્ણિમા ની રાત્રે કયા ઉપાય કરીને તે પોતાની બધી મનોકામનાઓ ને પૂરી કરી શકો છો અને દેવી લક્ષ્મીજી ને પ્રસન્ન કરી શકો છો તેના વિશે જાણકારી આપવાના છીએ.

પૂર્ણિમા ની રાત્રે કરી લો આ ઉપાય

જો તમે તમારા જીવનમાંથી પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવવા માંગો છો અને તમે માતા લક્ષ્મીજીને હંમેશાં તમારા ઘરના પરિવારમાં રાખવા માંગતા હોય, તો આ માટે તમારે પૂર્ણિમા ની રાત્રે 11:45 વાગ્યાથી બપોરે 1:10 વાગ્યાની વચ્ચે આ કરી શકો છો. તમે ઉપયોગી ઉપાય કરી શકો છો, તેના માટે તમારે તમારા ઘરની પૂર્વ દિશા ના તરફ એકાંત સ્થાન દેખવું પડશે, તમે આ એકાંત જગ્યા પર બેસીને આ ઉપાય કરો, આ ઉપાય કરવાથી પૈસાથી સંબંધિત બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે અને ધન પ્રાપ્તિ ના માર્ગ મળે છે, તમે પૂર્ણિમા ના દિવસે સૂર્યાસ્ત પહેલાં પાન ના 2 પાંદડા અને સફેદ ચંદન લઇ લો, જ્યારે રાત્રે 11:00 વાગ્યે ત્યારે તમે શુદ્ધ પાણીથી સ્નાન કર્યા પછી સફેદ રંગના કપડાં પહેરો, હવે તમારે પાન ના 2 પાંદડાઓ ને શુદ્ધ જળ થી ધોવા પડશે. ધોયા પછી, તમારે તમારા ઘરની પૂર્વ દિશામાં એકાંત ખૂણામાં બેસવું જોઈએ, પરંતુ તમારે કાળજી લેવી પડશે કે તમે સફેદ રંગ ના આસન પર જ બેસો.

હવે તમે ગાયનો દીપક પ્રગટાવો, હવે તમારે સફેદ ચંદન ને ગાયના ઘી અથવા ગંગાજળ મેળવવું પડશે, તમે બે પાન ના પાંદડા લીધા હતા તે પાંદડાઓ ના વચ્ચે સ્વસ્તિક નું ચિન્હ બનાવો અને બંને તરફ શુભ લાભ લખો, હવે તમારે આ પાન ના પાંદડાઓ ને પૂર્વ દિશા ની તરફ એકાંત ખૂણાની દિવાલ પર થોડુક થોડુક દુરી પર કમળ આસન પર બેસેલ માતા લક્ષ્મીજી ના શ્વેત રંગ નું ધ્યાન કરતા ચોંટાડવું પડશે, જયારે તમે આ બધા કાર્ય કરી લો ત્યારે તેના પછી તમે માતા લક્ષ્મીજી નો મંત્ર “ॐ ह्रीं श्रीं लक्ष्मीभयो नमः” નો 1100 વખત જાપ કરો, જ્યારે તમારો જાપ પૂરો થાય છે, ત્યારે ગાય ના ઘી થી 108 વખત હવન માં આહુતિ આ મંત્રો ના સાથે આપો, જો તમે આ ઉપાય યોગ્ય રીતે કરો છો, તો દેવી લક્ષ્મીની કૃપા થી તમારી ઇચ્છાઓ જલ્દી થી જલ્દી પૂર્ણ થાય છે અને તેમની કૃપા દ્રષ્ટિ તમારા પરિવારના સભ્યો પર બની રહેશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *