15 વર્ષ ની દીકરી ના હિરોઈન બનવાના સવાલ પર ભડકી કરિશ્મા કપૂર પછી જે કહ્યું તેને સાંભળીને બધા થયા હેરાન

બોલીવુડ ના ઘણા સ્ટાર કિડ્સે ફિલ્મોમાં ડેબ્યૂ કર્યું છે. સારા અલી ખાન, અનન્યા પાંડે, જાહ્નવી કપૂર, પ્રનુતન બહલ, વર્ધન પુરી જેવા સ્ટારકિડ્સે ફિલ્મોમાં પ્રવેશ કર્યો. જો કે, તેમાંથી બધાને સફળતા ના મળી. રીપોર્ટસ ની માનીએ, તો એક બીજો સ્ટાર કિડ તેનું ડેબ્યુ કરવા જઈ રહ્યો છે અને તે છે કરિશ્મા કપૂર ની દીકરી સમાયરા કપૂર. જોકે, કરિશ્મા એ સ્પોટબોય થી ઈન્ટરવ્યું માં કરિશ્મા એ તેને લઈને મોટો ખુલાસો કર્યો છે.

તમારી દીકરી સમાયરા ડેબ્યુ કરવાની છે, તેમાં કેટલી સચ્ચાઈ છે? તેનો જવાબ આપતાં કરિશ્માએ કહ્યું- તમને આ કોણે જણાવ્યું, આ સત્ય નથી. મારી દીકરીને ભલે જ ફિલ્મોથી જોડાયેલ દરેક વસ્તુ પસંદ કરે છે પરંતુ આ સમયે તે પડદા ના પાછળ છે.

કરિશ્મા એ કહ્યું – સમાયરા અને તેમનું ગ્રુપ એક એક્સપેરીમેંટ કરી રહ્યા છે. તે પૂરું ગ્રુપ શીખી રહ્યું છે. આ સમયે કોઈ પ્રકારની કોઈ યોજના નથી. હું તમને જણાવી દઉં કે, સમાયરા ખૂબ જ નાની છે અને તે સ્કૂલમાં છે. આ સમયે સમાયરા જે કંઈ કરી રહી છે તે ફક્ત એક એક્સ્ટ્રા એકટીવીટી છે, તેનાથી વધારે કંઇ નથી.

શું સમાયરા ને પોતાની જેવી એક્ટ્રેસ બનાવવા ઈચ્છે છે, સવાલ ના જવાબમાં કરિશ્મા એ કહ્યું-આ બધું તેના ઉપર છે, હું તેને ક્યારેય પણ ફોર્સ નહિ કરું. પરંતુ તે જે કંઈ પણ કરે, હું તેના સાથે ઉભી રહીશ. હું તેના દરેક નિર્ણયનો આદર કરીશ.

કરિશ્મા ની દીકરી સમાયરા 15 વર્ષ ની થઈ ગઈ છે. સમાયરા નો જન્મ 11 માર્ચ, 2005 એ મુંબઇમાં થયો હતો. જો કે, સમાયરા ના મમ્મી-પપ્પા એટલે કરિશ્મા અને સંજય કપૂર ના છૂટાછેડા થયા છે, પરંતુ અત્યારે પણ સમાયરા તેમના પિતાની ખૂબ નજીક છે. તે હંમેશા પોતાના ભાઈ કિયાન ના સાથે પપ્પા થી મળવા જાય છે.

છૂટાછેડા પછી સંજય એ બાળકો ના નામે 10 કરોડ રૂપિયાનું ટ્રસ્ટ કરવામાં આવ્યું છે તો ત્યાં કરિશ્મા ને એક ડુપ્લેક્સ આપ્યું. જણાવી દઈએ કે સંજય બાળકો ના શિક્ષણ અને બાકી ખર્ચ પણ ઉઠાવી રહ્યા છે.

કરિશ્મા એ 29 સપ્ટેમ્બર, 2003 એ બીઝનેસમેન સંજય કપૂર થી લગ્ન કર્યા. આ કરિશ્મા ના પહેલા અને સંજય ના બીજા લગ્ન હતા. 2012 માં બંને અલગ થઇ ગયા. કરિશ્મા માતા બબીતા સાથે મુંબઇ માં રહેવા લાગી હતી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *