રામાયણ ને લઈને ઉડાવ્યો દીકરી નો મજાક તો સપોર્ટ માં આવ્યા પપ્પા, બોલ્યા તેને કોઈ ના એપ્રુવલ ની જરૂરત નથી

અમિતાભ બચ્ચન નો શો ‘કૌન બનેગા કરોડપતિ’ થી રામાયણથી જોડાયેલ સરળ પ્રશ્નો ના જણાવવાના પછી થી જ સોનાક્ષી સિંહા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી ટ્રોલ થઈ રહી છે. તાજેતરમાં જ મહાભારતના ભીષ્મ એટલે કે મુકેશ ખન્નાએ પણ સોનાક્ષી સિંહાને ટ્રોલ કરી હતી. આ સમગ્ર વિવાદમાં સોનાક્ષી સિંહાએ કંઇ કહ્યું નહીં, પરંતુ હવે તેમના પિતા શત્રુઘ્ન સિંહાનું રીએક્શન સામે આવ્યું છે. શત્રુઘ્ન સિંહાએ પુત્રી સોનાક્ષીનો બચાવ કરતા ટ્રોલર્સ ને યોગ્ય જવાબ આપ્યો છે.

એક ઈન્ટરવ્યું માં શત્રુઘ્ન સિંહા એ પુત્રી સોનાક્ષી નો બચાવ કરતા મુકેશ ખન્ના પર નિશાન સાધ્યું છે. શત્રુઘ્ન સિંહા અનુસાર, કેટલાક લોકો ને મારી દીકરી થી તેથી તકલીફ થઇ રહી છે કારણ કે તેને રામાયણના પ્રશ્નના જવાબ ના આપ્યા. પરંતુ હું તે લોકોને પૂછવા માંગુ છું છેવટે કોને તેને રામાયણના એક્સપર્ટ બનાવ્યા છે. કોણે તેને હિન્દુ ધર્મની રક્ષક બનાવી છે?

શોટગન અહીં ના રોકાયા પરંતુ તેમને સોનાક્ષી ને ખૂબ સારી દીકરી જણાવી. તેમને કહ્યું- મને પોતાના ત્રણે બાળકો પર ગર્વ છે. સોનાક્ષી પોતાની મહેનત થી સ્ટાર બની છે. મને ક્યારેય પણ તેની ભલામણ કરવાની ના કરવી પડી.

શત્રુઘ્ન સિંહા એ આગળ કહ્યું, રામાયણ થી જોડાયેલ એક સવાલ નો જવાબ ના આપવાથી કોઈ પણ સોનાક્ષી થી તેના હિંદુ થવાની ઓળખાણ નથી છીનવી શકતા. મારી દીકરી ને કોઈની મંજૂરીની જરૂરત નથી.

જણાવી દઈએ કે થોડાક દિવસો પહેલા મુકેશ ખન્ના એ સોનાક્ષી પર નિશાનો સાધ્યો હતો. તેમણે કહ્યું હતું કે સોનાક્ષી ને રામાયણ અને મહાભારત દેખવી જોઈએ.

મુકેશ ખન્નાએ કહ્યું હતું કે સોનાક્ષી જેવા લોકો ને દેશની પૌરાણિક કથાઓ વિશે કોઈ જાણકારી નથી.

જણાવી દઈએ કે 2019 માં કેબીસી ના દરમિયાન અમિતાભ બચ્ચન એ સોનાક્ષી સિંહાને રામાયણ થી જોડાયેલ એક સવાલ પૂછ્યો હતો. સવાલ એ હતો કે હનુમાનજી સંજીવની બૂટી કોના માટે લાવ્યા હતા? તેના પર શત્રુઘ્ન સિંહા ની દીકરી આ સવાલનો જવાબ આપી શકી નહોતી. તેના પર અમિતાભ બચ્ચનથી લઈને બધા એ તેમની ચુટકી લીધી હતી.

આ ઘટના પછી સોનાક્ષી સિંહા સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થવા લાગી હતી. ઘણા લોકોએ પણ તેમના જનરલ નોલેજ ની તુલના આલિયા ભટ્ટ ના સાથે કરી હતી.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો સોનાક્ષી સિંહા છેલ્લે અક્ષય કુમાર સાથે ફિલ્મ ‘મિશન મંગલ’ માં નજર આવી હતી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *