આ અભિનેત્રી ના પતિ માં મળ્યા કોરોના વાયરસ ના લક્ષણ, ડોકટરો એ ભરતી કરવાની જગ્યાએ મોકલ્યા ઘરે

કોરોના ને કારણે, લોકોએ પોતાને ઘરોમાં જ લોકડાઉન કરીને રાખ્યું છે. ત્યાં જે લોકોમાં કોરોના વાયરસના લક્ષણો જોવા મળી રહ્યા છે. તે લોકોને તાત્કાલિક કોરોના વાયરસ પરીક્ષણ કરાવવાની સલાહ આપવામાં આવી છે. કોરોના વાયરસને કારણે સ્પેનમાં પણ તબાહી મચાવેલ છે અને આ દેશમાં દરરોજ હજારો લોકો ની સંખ્યા માં લોકો ના મૃત્યુ થઇ રહ્યા છે. હમણાં માં અભિનેત્રી શ્રિયા સરન એ લોકો ના સાથે કોરોના વાયરસ સંબંધિત એક ઘટના શેર કરી છે અને લોકોને જણાવ્યું છે કે કઈ રીતે તેમના પતિને હોસ્પિટલમાં દાખલ નથી કરવામાં આવ્યા.

શ્રિયા સરન એ એક ઇન્ટરવ્યુ દ્વારા જણાવ્યું હતું કે તેમના પતિ હળવા તાવ અને સુકી ખાંસી થી પીડાઈ રહ્યા હતા. જેના ચાલતા તેમના પતિ હોસ્પિટલમાં પોતાનો ટેસ્ટ કરાવવા માટે ગયા. પરંતુ હોસ્પિટલો ના લોકોએ તેમના પતિને દાખલ ના કર્યા અને ઘરે જવાનું કહી દીધું. શ્રીયા એ જણાવ્યું હતું કે આ સમયે પોતાના પતિ ના સાથે ઘર માં જ ક્વારંટાઇન માં છે.

શ્રીયા સરન એ ટાઇમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા થી વાત કરતાં કહ્યું હતું કે, “મારા પતિ એન્ડ્રી ના કોરોના ના કેટલાક લક્ષણો દેખાઈ રહ્યા હતા અને તેમને સુકી ઉધરસ અને હળવો તાવ હતો. તેથી અમે હોસ્પિટલમાં ગયા કે જેથી તેમનું પરીક્ષણ થઈ શકે. પરંતુ હોસ્પિટલ પહોંચતા જ ડોકટરોએ અમને કહ્યું કે તમે અહીંથી ચાલ્યા જાઓ. શ્રીયા સરન ના જણાવ્યા અનુસાર, હોસ્પિટલના ડોકટરોએ તેમનાથી ઘરે જવા માટે તેથી કહ્યું કારણ કે ડોકટરો નું એવું માનવાનું હતું કે જો એન્ડ્રી ને કોરોના વાયરસનો સંક્રમણ નથી અને તેમને ભરતી કરી લેવામાં આવે છે. તો તેમને સંક્રમણ થવાની શક્યતાઓ બહુ વધારે છે. તેથી ડોકટર્સ ની સલાહ પર, શ્રીયાએ પોતાના પતિ ના સાથે પોતાને ઘર માં ક્વારંટાઈન કરી લીધું.

અલગ રૂમ માં રહો

ઘરે આવીને શ્રીયા સરન અને તેમના પતિએ અલગ રૂમમાં પોતાને અલગ કર્યા. શ્રીયા સરન ના કહેવા પ્રમાણે, તેઓએ ઘરે એકબીજાથી સુરક્ષિત અંતર બનાવી રાખ્યું. ત્યાં ધીરેધીરે શ્રીયા સરન ના પતિ ની ઉધરસ અને તાવ ધીરે ધીરે બરાબર થઈ ગયું અને હવે તે સંપૂર્ણ રીતે બરાબર છે.’

બે વર્ષ પહેલા કર્યા હતા લગ્ન

તમને જણાવી દઈએ કે શ્રિયા સરન એ વર્ષ 2018 માં પોતાના બોયફ્રેન્ડ એન્ડ્રી ના સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને સ્પેન શિફ્ટ થઈ ગઈ હતી. શ્રિયા સરન એ ઘણી બધી સાઉથ ની મુવી કરી રાખી છે અને તે એક જાણીતી અભિનેત્રી છે. સાઉથ ના સિવાય શ્રિયા સરન એ બોલીવુડ અને હોલીવુડની કેટલીક ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે.

કોરોના વાયરસ ના કારણે દુનિયા માં લાખો લોકો સંક્રમિત થઇ ચુક્યા છે. અમેરિકા, ઇટાલી અને સ્પેન વિશ્વના તે દેશો છે, જ્યાં પર કોરોના વાયરસના કારણે દરરોજ હજારો લોકો મૃત્યુ પામી રહ્યા છે. ત્યાં જ ભારતમાં કોરોના વાયરસ ના દરરોજ ઘણા મામલા સામે આવી રહ્યા છે. જો કે, આ સમયે અન્ય દેશો ના મુકાબલે ભારત ની સ્થિતિ ઘણી સારી છે અને સરકાર દેશ થી કોરોના વાયરસને સંપૂર્ણ રીતે નાબૂદ કરવાના તમામ પ્રયત્નો કરી રહ્યા છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *