લિવ ઇન રિલેશનશિપ ને સાચા માને છે આ સ્ટાર્સ , તેઓ લગ્ન કર્યા વગર સાથે રહી ચુક્યા છે

લિવ ઇન રિલેશનશિપ શબ્દ તમારામાંથી ઘણા લોકો એ સાંભળ્યો હશે. જો તમને આનો અર્થ ખબર નથી, તો પછી કહી દઈએ કે આ પ્રકારનાં સંબંધોમાં, એક છોકરો અને છોકરી, એક જ છત હેઠળ, એક સાથે રહી શકે છે. આ માટે, છોકરીની ઓછામાં ઓછી 18 વર્ષની અને છોકરાની ઉંમર 21 વર્ષની હોવી જરૂરી છે. ભારતીય કાયદામાં પણ, છોકરાઓ અને છોકરીઓને લિવ ઈન રહેવાની મંજૂરી છે. એકમાત્ર શરત એ છે કે બંને એકલા અથવા છૂટાછેડા હોવા જોઈએ. મતલબ કે જો તમે પહેલેથી જ પરિણીત છો, તો પછી તમે કોઈ વ્યક્તિ સાથે લિવ-ઇનમાં રહી શકતા નથી.

આજે, લિવ ઇન રિલેશનશિપમાં જીવવાનો ટ્રેન્ડ ખૂબ ઝડપથી વધી રહ્યો છે. આ દ્વારા, છોકરો, છોકરીની સાથે રહેતાં, પહેલા એક બીજાને સારી રીતે ઓળખવા અને સમજવા મળે છે, અને તે પછી જ તે લગ્ન કરવાનું નક્કી કરે છે. બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જેઓ આ લિવ ઇનમાં જીવી ચુક્યા છે અથવા જીવે છે. આજે અમે તમને તે હસ્તીઓનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે લિવ ઈન થયા પછી જ તેમના જીવનસાથી સાથે લગ્ન કર્યા. તેમાં બોલિવૂડની ઘણી મોટી હસ્તીઓ છે. કેટલાકના નામ જાણીને તમને આંચકો લાગશે.

સૈફ અલી ખાન અને કરીના કપૂર

સૈફ અલી ખાન અને કરીના કપૂરે 2012 માં સૈફ અલી ખાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ લગ્ન પહેલા બંને ઘણાં વર્ષોથી લિવ ઇન રિલેશનશિપમાં હતાં. રસપ્રદ વાત એ છે કે કરીનાએ આ વાત ક્યારેય કોઈની પાસેથી છુપાવી નથી, તે સૈફ સાથે લિવ ઇનમાં રહેવાનું ખુલ્લેઆમ સ્વીકારે છે.

વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા

વિરાટ કોહલી (વિરાટ કોહલી) ક્રિકેટ જગતનો એક પ્રખ્યાત ખેલાડી છે વિરાટે 11 ડિસેમ્બર 2017 ના રોજ બોલીવુડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા સાથે લગ્ન કર્યા હતા.આ લગ્ન પહેલા બંને ઘણા વર્ષોથી લિવ ઇન રિલેશનશિપમાં હતા. તેઓ સુખી વિવાહિત યુગલો પણ છે.

આમિર ખાન અને કિરણ રાવ

જ્યારે આમિર ખાનને પહેલા તેની પત્ની રીના દત્તથી છૂટાછેડા થયા હતા, ત્યારબાદ થોડા વર્ષો પછી કિરણ રાવ (કિરણ રાવ) તેમના જીવનમાં પ્રવેશ્યા. કિરણ અને આમિર એકબીજાની નજીક આવ્યા અને ઘણા વર્ષોથી લિવ ઇનમાં રહેતા. આ પછી, બંનેએ લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું. બંનેના લગ્ન વર્ષ 2005 માં થયા હતા.

કૃણાલ ખેમુ અને સોહા અલી ખાન

તેના ભાઈ સૈફ અલી ખાનની જેમ બોલીવુડ અભિનેત્રી સોહા અલી ખાન પણ લિવ ઇનમાં રહી છે. સોહાએ 25 જાન્યુઆરી, 2015 ના રોજ બોલિવૂડ એક્ટર કુણાલ ખેમુ સાથે લગ્ન કર્યા. કુણાલ અને સોહા લગ્ન પહેલા ઘણા વર્ષો સુધી એક જ છત હેઠળ રહેતા હતા. બંનેએ એક બીજાને યોગ્ય રીતે જાણ્યા પછી જ લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું.

કૃષ્ણા અભિષેક અને કશ્મીરા શાહ

કોમેડીની દુનિયામાં જાણીતું નામ કૃષ્ણ અભિષેક (કૃષ્ણ અભિષેક) પણ લગ્ન પહેલા પત્ની કશ્મિરા શાહ સાથે લિવ-ઇનમાં રહેતો હતો. 2013 માં બંનેએ ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યાં હતાં. આ પછી, વર્ષ 2014 માં તેણે દુનિયાને તેના લગ્ન વિશે જણાવ્યું.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *