ગર્લફ્રેન્ડ સાથે વીતી રહ્યું છે સલમાન નું લોકડાઉન, લાઈવ ચેટ માં આવ્યા લુલીયા વંતુર ના સાથે નજર

કોરોના મહામારી ને રોકવા માટે આ સમયે દેશભર માં લોકડાઉન લાગેલ છે. એવામાં બોલીવુડ અભિનેતા સલમાન ખાન પણ પોતાની પનવેલ સ્થિતિ ફાર્મ હાઉસ માં લોકડાઉન માં રહી રહ્યા છે. વીતેલ એક મહિના થી તે આ ફાર્મહાઉસ માં સમય વિતાવી રહ્યા છે.

આ દરમિયાન સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેના પછી સલમાન ખાનના ફેંસ આશ્ચર્યચકિત થઇ ગયા છે. આ વીડિયોમાં લુલીયા વંતુર શરૂઆતથી જ એક વીડિયો ચેટમાં જોડાતી નજર આવી રહી છે. ત્યારે સલમાન ખાન પણ અચાનક આ વીડિયોમાં સામે આવી જાય છે. લુલીયા આ વીડિયોમાં ઘણી વખત સલમાન ખાનને ત્યાં થી હટવા માટે કહેતા દેખવામાં આવી રહ્યું છે. એટલું જ નહીં, સલમાન ખાનની આ મસ્તી ભરેલ અંદાજ જોઈને લુલીયા પણ બ્લશ કરતી દેખાઈ આવી રહી છે. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયામાં ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. માયાનગરીમાં જે ગોસીપ ના ગલીયારા છે, તેમાંથી તેમ પણ સલમાન ખાન અને લુલીયા ને લઈને ચર્ચાઓ થતી રહે છે.

જ્યારે પણ ખાન પરિવારનું કોઈ ફંક્શન હોય છે ત્યારે લુલીયા વંતુર ચોક્કસપણે પોતાની હાજરી આપતી નજર આવે છે. હવે લોકડાઉન ચાલી રહ્યું છે, લુલીયા આ દરમિયાન સલમાન ખાન નો સાથ આપતી નજર આવી રહી છે. લોકડાઉન ના દરમિયાન ફાર્મહાઉસ માં રહેતા સમયે સલમાન ખાન ના તરફ થી ઘણા વિડીયો પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ થી પોસ્ટ કરવામાં આવી રહ્યા છે. એક વીડિયોમાં સલમાન ખાન તેમના ફાર્મ હાઉસ માં ઘોડા ને ખવડાવતા નજર આવી રહ્યા છે, જ્યારે એક વીડિયોમાં તે પોતાના ભાઈ સોહેલના પુત્ર નિર્વાના ને બતાવતા નજર આવી રહ્યા છે કે આ સમયે તે પોતાની ફેમીલી ને કેટલું મિસ કરી રહ્યા છે.

સૂત્રો ના પાસેથી મળતી જાણકારી ના અનુસાર, સલમાન ખાન હાલમાં તેમની બહેન અર્પિતા, આયુષ, આહિલ, આયત, લુલીયા અને નિર્વાના સાથે પોતાના પનવેલ ફાર્મ હાઉસમાં રહી રહ્યા છે. ખબરો તો એવી પણ સામે આવી રહી છે કે ફાર્મ હાઉસ માં તેમના સાથે જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ અને સલમાન ખાનની એક મિત્ર વૈલુશા ડી સૂઝા પણ હાજર છે.

તાજેતરમાં સલમાન ખાન દ્વારા એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કરવામાં આવ્યો હતો, જેમાં તે લોકોને કોરોના વાયરસથી જાગૃત કરતા દેખવામાં આવ્યા હતા. એટલું જ નહીં, જેઓ લોકડાઉન તોડી રહ્યા છે અથવા તેનું ગંભીરતાથી પાલન કરી રહ્યા નથી, સલમાન ખાને એક વીડિયો રજુ કરીને એવા લોકોને સલાહ પણ આપી હતી.

સલમાન ખાન ના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે ઈદ નિમિત્તે રિલીઝ થનારી ફિલ્મ ‘રાધે યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ ભાઈ’ માં આવવાના હતા, પરંતુ હવે તેમના ફેંસ ને તેના માટે વધારે રાહ જોવી પડશે. આવતા વર્ષે તેમની ફિલ્મ કભી ઈદ કભી દિવાલી પણ દેખવા મળશે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *