પતિ બેડરૂમ માં ભૂલથી પણ ના કરો આ 7 ભૂલો, પત્ની થી દુરીઓ વધી શકે છે

બેડરૂમ એક એવી જગ્યા છે જ્યાં હસબંડ અને વાઈફ સૌથી વધારે સમય વિતાવે છે. પતિ દિવસભર ઓફીસ વર્ક માં બીઝી રહે છે તો પત્ની ઘર ના કામ અથવા જોબ માં વ્યસ્ત રહે છે. રાત્રે બેડરૂમ માં બન્ને સાથે થોડોક સારો સમય વિતાવી શકે છે. તેથી આ જરૂરી છે કે તમે આ સમય ને કેટલીક ભૂલો કરીને બરબાદ ના કરી દો. તેથી આજે અમે તમને 7 એવી મિસ્ટેક જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમને તમને પોતાના બેડરૂમ માં કરવાથી દરેક હાલ માં બચવું જોઈએ. જો તમે આ મિસ્ટેક કરો છો તો તમારા સંબંધ પર જોખમ મંડરાઈ શકે છે.

મોબાઈલ માં ઘુસ્યા રહેવું

જયારે પણ રાત્રે બેડરૂમ માં આવો તો મોબાઈલ ફોન માં જ ના લાગેલ રહો. એવું કરવા પર તમારા પાર્ટનર ને ઇગ્નોર ફિલ થશે. સારું આ થશે કે તમે મોબાઈલ ને સાઈડ માં રાખી દો અને આ સમય પોતાના પાર્ટનર ના સાથે વધારે થી વધારે વાતચીત કરવામાં વિતાવો.

વાત કર્યા વગર ઊંઘી જવું

દિવસભર ના કામ પછી પતિ અને પત્ની બન્ને જ થાકી જાય છે. એવામાં ઘણી વખત થકાવટ ના કારણે બેડ માં જતા જ ઊંઘવાનું મન કરે છે. હા ઊંઘવાથી પહેલા તમારે પોતાના પાર્ટનર સાથે કેટલીક વાતો જરૂર કરવી જોઈએ. જો તમે એવું નથી કરતા તો સામે વાળા ને ખરાબ લાગી શકે છે અથવા તમારા સંબંધો માં દુરીઓ પણ વધી શકે છે.

રાત્રે મિત્ર થી વાત કરવી

રાત્રે જયારે તમે બન્ને બેડરૂમ માં હોય ત્યારે મોબાઈલ પર પોતાના મિત્રો થી વાતચીત અથવા ચેટ ના કરો. દિવસભર પછી તમે બન્ને ને હવે એકલા સમય મળ્યો છે. એવામાં તેનો ઉપયોગ કરો અને એકબીજા થી વાતચીત કરો. તમે કેટલા પણ મોર્ડન વિચાર ના કેમ ના હોય પરંતુ આ વસ્તુ ક્યાંક ને ક્યાંક તમારા પાર્ટનર ને ખરાબ લાગી શકે છે. તેને લાગશે કે મારી ખાસિયત ઓછી થવા લાગી છે.

અવ્યવસ્થિત રૂમ

આ વાત તમને વધારે સીરીયસ ના લાગે પરંતુ તેનો પણ સંબંધ પર ગહેરો પ્રભાવ પડી શકે છે. જો તમારો બેડરૂમ અવ્યવસ્થિત રહેશે તો રોમાન્સ નો માહોલ પણ નહિ બને. તેના સિવાય એક પ્રકારની નેગેટીવ ઉર્જા અનુભવ થશે અને લડાઈ ઝગડા પણ વધી શકે છે. તેથી ઊંઘવાથી પહેલા બેડરૂમ ને વ્યવસ્થિત જરૂર જમાવી દો.

કામ નો ઓર્ડર આપવો

જો તમે ઓફીસ વર્ક પછી થાકી જાઓ છો તો મહિલા પણ દિવસભર ના ઘર ના કામ પછી થકાવટ અનુભવ કરે છે. તેથી નાના નાના કામ જેવા પાણી લાવી દો, કપડા તિજોરી માં રાખી દો વગેરે ઓર્ડર ના આપો. સામે વાળા ની થકાવટ ની ચિંતા પણ કરો અને પોતાનું કામ પોતે કરો.

રોમાન્સ નો દબાવ

રોમાન્સ કરવાનું સારી વાત છે પરંતુ જો સામે વાળા નું મન ના હોય તો દબાવ પણ ના બનાવવો જોઈએ. ક્યારેક ક્યારેક મૂડ ઓફ રહે છે એવામાં રોમાન્સ ની જગ્યાએ વાતચીત કરવામાં આવી શકે છે. તમે સામે વાળા ની ફીલિંગ ધ્યાન થી સાંભળો અને તેને અનુભવ કરો. તેની મરજી ના મુજબ જ કામ કરો.

ગુસ્સો

ગુસ્સો સૌથી ખરાબ વસ્તુ હોય છે. ગુસ્સા માં માણસ કંઈ પણ ઉલટું સીધું બોલી જાય છે. આ વસ્તુ તમારો સંબંધ નબળો કરી શકે છે. તેથી રાત્રે બેડરૂમ માં આવ્યા પછી ગુસ્સા ને પોતાના આસપાસ પણ ના ભટકવા દો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *