વૈશાખ અમાસ પર પીપળા ના વૃક્ષ ના નીચે કરી લો આ ઉપાય, મનોકામનાઓ થશે પૂરી

આ સંસાર માં દરેક મનુષ્યની કેટલીક ઇચ્છા હોય છે, જેને પૂરી કરવા માટે વ્યક્તિ દિવસ-રાત મહેનત કરે છે, પરંતુ બધા લોકોની ઇચ્છા પૂરી થઇ જાય તે શક્ય નથી થઇ શકતું, કેટલાક જ ભાગ્યશાળી લોકો હોય છે જેઓ પોતાની અપૂર્ણ ઇચ્છાઓને પૂર્ણ કરવામાં સક્ષમ થઇ શકે છે, પરંતુ એવું નથી કે તમે તમારી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ કરી શકતા નથી, જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં એવી બહુ બધી રીતો જણાવવામાં આવી છે જેને અપનાવીને તમે પોતાની અપૂર્ણ ઇચ્છાઓ પૂરી કરી શકો છો, 22 એપ્રિલ 2020 વૈશાખ મહિના ની અમાસ તિથી છે, જો તમે આ દિવસે કેટલાક સરળ ઉપાય કરો છો, તો તમારી મનોકામનાઓ ખૂબ જલ્દી પૂર્ણ થઈ શકે છે, જો તમે વૈશાખ મહિનાની તિથી એ જો તમે પીપળા ના વૃક્ષ ના નીચે કેટલાક ચમત્કારી ઉપાય અપનાવશો, તો જલ્દી જ તમને લાભ મળશે.

આવો જાણીએ વૈશાખ અમાસ પર કયા કરો ઉપાય

જો તમે વૈશાખ અમાસ તિથિ પર પીપળા ના વૃક્ષની પૂજા કરો છો, તો તે તમને અપાર સુખ અને સમૃદ્ધિ ની પ્રાપ્તિ થાય છે, તેના સિવાય, જો તમે નિયમિત રીતે પીપળાના વૃક્ષની વિશેષ પૂજા કરો છો, તો તે તમને અપાર સંપત્તિ આપશે. વૃક્ષની પૂજા કર્યા પછી, તેની 11 પરિક્રમા કરો, તેનાથી તમને જલ્દી લાભ મળશે.

જો તમે તમારા જીવનના તમામ સંકટમાંથી મુક્તિ મેળવવા માંગો છો, તો આ માટે તમારે પીપળાના વૃક્ષ નીચે બેસીને તેની પૂજા કર્યા પછી હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરવા જોઈએ, બજરંગબલીની કૃપાથી તમારા જીવનની બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થઈ જશે.

જો તમે તમારી મનોકામનાઓ પૂર્ણ કરવા માંગતા હોય, તો તેના માટે વૈશાખ અમાસની તિથી પર તમે પીપળાના વૃક્ષ નીચે મીઠું પાણી અર્પિત કર્યા પછી, તમે સરસો ના તેલ નો દીવો પ્રગટાવવો જોઈએ અને સાત પરિક્રમા કરો, તેનાથી તમારી બધી ઇચ્છાઓ જલ્દી જ પૂર્ણ થશે.

જો તમે પિતૃ દોષ થી પીડિત છો, તો તેના કારણે તમારા જીવન માં ઘણી સમસ્યાઓ ઉત્પન્ન થવા લાગે છે, તેનાથી છુટકારો મેળવવા માટે, તમારે વૈશાખ અમાસના દિવસે પીપળાના વૃક્ષ નીચે બેસીને દીવો પ્રગટાવીને પાંચ મેવા અર્પિત કરો, તેનાથી તમને પિતૃ દોષ થી છૂટકારો મળશે.

તમે વૈશાખ માસની અમાસ તિથિ ના દિવસે સૂર્યના ઉદય ના થોડાક સમય પહેલાં અને સૂર્યાસ્ત પછી તરત જ પોતાની ઇચ્છાઓ પૂર્ણ કરવાની કામના થી તમે સવાર સાંજ પીપળાના વૃક્ષ ના પાસે જઈને પહેલા સરસો ના તેલનો દીવો પ્રગટાવી અને સુગંધિત ધૂપ સળગાવીને કુમકુમ, ચોખા, ફૂલ થી પૂજા કરીને તમે ખાંડ સાથે મીઠું પાણી પીપળા ના વૃક્ષ પર અર્પિત કરો, જળ ચઢાવ્યા પછી, તમે થોડીક ખાંડ અને ગોળ પણ પીપળા ના વૃક્ષ પર અર્પિત કરો, તેનાથી તમને ફાયદો મળશે.

જો તમે શનિ દોષો થી છૂટકારો મેળવવા માંગતા હોય, તો પછી તમે વૈશાખ અમાસ તિથિ પર આ ઉપાય કરી શકો છો, તમે પીપળાના વૃક્ષની નીચે બેસી શકો છો અને રુદ્રાક્ષની માળા સાથે શનિ મંત્રનો જાપ કરી શકો છો, જો તમે આ ઉપાય કરો છો તો તમે બધા દોષોથી છૂટકારો મેળવશો.

ઉપર વૈશાખ અમાસ તિથિના દિવસે, પીપળાના વૃક્ષના કેટલાક ઉપાયોનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે, જો તમે આ ઉપાય કરો છો, તો જલ્દીથી તમારી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થશે અને તમારા જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓ નું સમાધાન નીકળી શકે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *