મલાઈકા થી તલાક પર બોલ્યા અરબાઝ ખાન કહ્યું, ‘કોઈ ને માફ કરી દેવાથી તમે તેને ભુલાવી શકો છો’

અરબાઝ એ મલાઈકા ને માફ કર્યા પછી તેમના વિશે વિચારવાનું કરી દીધું હતું બંધ

મલાઈકા અરોરા અને અરબાઝ ખાન ની પ્રેમ કહાની કેવી રીતે શરૂ થઇ હતી તેના વિશે તો અમે તમને પહેલા જ જણાવી ચુક્યા છીએ. અરબાઝ ને પહેલી દફા દેખતા જ મલાઈકા તેમના પ્રેમ માં ગિરફત થઇ ગઈ હતી. અહીં સુધી કે મલાઈકા એ જ અરબાઝ ને લગ્ન માટે પ્રપોઝ કર્યા હતા. બન્ને એકબીજા થી ઘણો પ્રેમ કરતા હતા અને બન્ને ના બે બાળકો પણ હતા. લોકો તેમની જોડી ને પસંદ પણ કરતા હતા. પરંતુ તે સમયે બધાના હોશ ઉડી ગયા જ્યારે બન્ને ના તલાક ની ખબર સામે આવી. 

જણાવી દઈએ કે અરબાઝ અને મલાઈકા એ વર્ષ 1998 માં લગ્ન કર્યા હતા. પરતું લગ્ન ના 19 વર્ષ પછી બન્ને એ અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો. વર્ષ 2016 માં આ વાત ઓ ખુલાસો થયો કે હવે બન્ને અલગ થઇ રહ્યા છે. વર્ષ 2017 માં મલાઈકા અરોડા અને અરબાઝ ખાન એ એકબીજા ને તલાક લઇ લીધા અને અલગ થઇ ગયા. 

મલાઈકા અને અરબાઝ ના તલાક ના બે વર્ષ થઇ ગયા છે અને બન્ને પોતાની લાઈફ માં ઘણા આગળ વધી ગયા છે. એક તરફ મલાઈકા છે જે અર્જુન કપૂર ની સાથે સંબંધ માં છે, ત્યાં અરબાઝ ખાન ની જિંદગી માં જોર્જિયા એન્ડ્રીયાની નામ ની એક મહિલા છે. અને બન્ને જ બીજી વખત લગ્ન કરવાનો પ્લેન બનાવી રહ્યા છે. પરંતુ ક્યારેય બન્ને એ પોતાના આ તલાક ના વિશે વાત નથી કરી. પરંતુ હમણાં માં મલાઈકા, કરીના કપૂર ના શો માં પહોંચી હતી જ્યાં પર તેમને પોતાના તલાક પર ખુલીને વાત કરી હતી.

હવે હમણાં માં અરબાઝ ખાન એ પણ પોતાના અને મલાઈકા ના તલાક ને લઈને વાત કરી છે અને જણાવ્યું, ‘એક સમય હતો જ્યારે હું મલાઈકા ને લઈને ચિંતા કરતો હતો પરંતુ હવે બધું ઓવર થઇ ચુક્યું છે. એવા કેસ માં અથવા તો તમારે ભૂલવું પડે છે અથવા પછી તમારે માફ કરવા પડે છે. જ્યારે તમે કોઈ ને ભુલાવી દો કો તો તમે તેને માફ પણ કરી દો છો. તમને પોતાના હિસાબ થી નિર્ણય લેવો પડે છે અને જિંદગી માં આગળ વધવું પડે છે.’

અરબાઝ ના આ નિવેદન થી આ સમજ આવે છે કે તેમના તલાક ના પાછળ નું કારણ મલાઈકા હતી. કારણકે તેમને માફ કરવાની વાત કહી છે અને પછી લાઈફ માં આગળ વધી જવાની વાત કરે છે. પરંતુ અમે આ વાત ની કોઈ પુષ્ટિ નથી કરતા. વાત કરીએ અરબાઝ ની તો જ્યાં મલાઈકા અર્જુન કપૂર ની સાથે જલ્દી જ લગ્ન કરવાની છે ત્યાં ખબરો છે કે અરબાઝ પણ જલ્દી જ લગ્ન કરવાના છે. અરબાઝ ખાન ના મુજબ, ‘જો હું પોતાના અફેયર ને છુપાવતો તો હું તેના વિશે વાત જ ના કરતો. હું ઝીઝક વગર આ વાત ને સ્વીકાર કર્યો છે કે જોર્જિયા મારી જિંદગી માં છે. હા અમે તેના વિશે અત્યારે બહુ વધારે નથી વિચાર્યું. અમારા સંબંધ નું ભવિષ્ય શું હશે આ અમને પણ નથી ખબર. અત્યારે હું ફક્ત એટલું જ કહી શકું છું કે અમે સાથે છીએ.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *