કોલેજ ના દિવસો માં આવા દેખાતા હતા તમારા ફેવરેટ એક્ટર્સ, શાહરૂખ થી લઈને રણબીર સુધી નું નામ છે સામેલ

દરેક માણસ પોતાના કોલેજ ના દિવસો માં કંઇક એવું નજર આવે છે જે 10 વર્ષો પછી ઘણું બદલાઈ જાય છે. કોલેજ ની લાઈફ સૌથી બેસ્ટ હોય છે આ તમે અને અમે બધા માનીએ છીએ. આ દિવસો કંઇ પણ કરી જવાનું જજ્બા હોય છે અને એક ઝુનુન હોય છે કે હા અમે દુનિયા મુઠ્ઠી માં કરી શકો છો. કંઇક એવી જ ફિલ્મો ના સિતારા પણ વિચારતા હશે. બહુ બધા લોકો ને નહી ખબર હોય કે આવવા વાળા દિવસો માં તે કેવી રીતે દેખશો અથવા કયા મુકામ ને મેળવી લેશો. અહીં અમે તમને કેટલાક ફોટા દેખાડીશું જેમાં કોલેજ ના દિવસો માં આવા દેખાતા હતા તમારા ફેવરીટ એક્ટર્સ, તમને કોણ પસંદ આવ્યું?

કોલેજ ના દિવસો માં આવા દેખાતા હતા તમારા ફેવરેટ એક્ટર્સ

બોલીવુડ સ્ટાર્સ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા એક્ટીવ રહે છે અને આ સિતારા હંમેશા સોશિયલ મીડિયા પર ફોટા પણ શેયર કરતા રહે છે. આ કારણે ફિલ્મી સિતારા પોતાની પોસ્ટ માટે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચા નો વિષય માં રહે છે. બોલીવુડ ના ઘણા સિતારા જે આજે બહુ હેન્ડસમ નજર આવે છે પરંતુ કોલેજ ના દિવસો માં તે બહુ સામાન્ય છોકરાઓ ની જેમ જ હતા.

શાહરૂખ ખાન

બોલીવુડ ના બાદશાહ કહેવાવા વાળા શાહરૂખ ખાન ને દરકે લોકો જાણે છે આ ઇન્ડસ્ટ્રી ના સુપરસ્ટાર ના સાથે જ સૌથી અમીર એક્ટર્સ માં પણ શુમાર છે. શાહરૂખ એ પોતાનું ગ્રેજ્યુએશન દિલ્લી વિશ્વવિદ્યાલય થી કર્યો હતો અને શાહરૂખ કોલેજ ના દિવસો માં પણ ઘણા હેન્ડસમ અને ક્યુટ લાગતા હતા. કોલેજ ના દિવસો નો આ ફોટા માં તે પોતાના મિત્રો ની સાથે નજર આવી રહ્યા છે.

રણવીર સિંહ

બોલીવુડ ના અતરંગી અભિનેતા રણવીર સિંહ બાળપણ થી એવા જ છે. રણવીર સિંહ આ સમયે એક સફળ એક્ટર છે જે હીટ ની ગેરંટી માનવામાં આવે છે અને તેમને પોતાની એક્ટિંગ ની કલા થી લાખો લોકો ને પોતાના દીવાના બનાવ્યા છે. રણવીર એ પોતાના અમેરિકા ની ઇન્ડિયાના યુનીવર્સીટી થી ગ્રેજ્યુએશન કર્યું અને કોલેજ ના આ ફોટા માં રણવીર ઘણા અલગ નજર આવી રહ્યા છે.

સુશાંત સિંહ

બિહાર થી આવવા વાળા અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત એ દિલ્લી ની કોલેજ થી એન્જીનીયરીંગ કર્યું છે. કોલેજ ના દિવસો નો આ ફોટા માં સુશાંત બાઈક પર બેઠા નજર આવી રહ્યા છે અને અભ્યાસ પૂરો કર્યા પછી સુશાંત એ ટીવી થી પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત કરી. જેના પછી બોલીવુડ નો રુખ લીધો અને સુશાંત ની ફિલ્મો બોક્સ ઓફીસ પર બહુ સારું પ્રદર્શન કરે છે.

રણબીર કપૂર

બોલીવુડ ના ચોકલેટી અને પ્લે બોય રણબીર કપૂર ની ફીમેલ ફેન ફોલોઈંગ વધારે છે. કપૂર ખાનદાન ના ચિરાગ રણબીર કપૂર એ પોતાના અભિનય થી લોકો નું દિલ જીતી લીધું અને આ ફોટા તેમના કોલેજ ના દિવસો ના છે જેમાં રણબીર કંઇક આવા નજર આવતા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *