આ છે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની 5 સૌથી મોંઘી લેડી સિંગર, ખુબસુરતી માં આપે છે હિરોઈનો ને ટક્કર

આપણી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં સારા સિંગર્સ ની કમી નથી. ઇન્ડસ્ટ્રી માં એક થી ચઢીયાતા એક દિગ્ગજ અવાજ છે જેમની દુનિયા દીવાની છે. સોનું નિગમ, ઉદિત નારાયણ, સુનિધિ ચૌહાણ, શ્રેયા ઘોસાલ વગેરે કેટલાક એવા જ સારા સિંગર્સ ના ઉદાહરણ છે. તેમના અવાજ એ લોકો ના દિલો પર એક ખાસ છાપ છોડી છે. અવાજ સાંભળતા જ લોકો તેમને ઓળખી લે છે. પોતાની મહેનત ના દમ પર આ લોકો આજે એક અલગ જ મુકામ પર પહોંચી ગયા છે. ફીમેલ સિંગર્સ ની વાત કરવામાં આવે તો બોલીવુડ માં અનેક એવા સિંગર્સ હાજર છે જે ના ફક્ત પોતાની અવાજ માટે પરંતુ પોતાની ખુબસુરતી માટે પણ ઓળખવામાં આવે છે. તે સમય ગયો જ્યારે સિંગર્સ પડદા ની પાછળ જ રહી જતા હતા. હવે જમાનો બદલાઈ ગયો છે. આજ ના જમાનામાં સિંગર પોતાની અવાજ ની સાથે-સાથે પોતાના લુક્સ પર પણ ખાસ ધ્યાન આપે છે. આજ ની આ પોસ્ટ માં અમે તમને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની 5 એવી ફીમેલ સિંગર થી મિલાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ખુબસુરતી માં કોઈ હિરોઈન થી કમ નથી અને આ સિંગર્સ ઇન્ડસ્ટ્રી ની સૌથી મોંઘી લેડી સિંગર કહેવાય છે.

શ્રેયા ઘોસાલ

શ્રેયા ઘોસાલ બોલીવુડ ની સૌથી મશહુર સિંગર છે. શ્રેયા એ બહુ જ નાની ઉંમર માં ગાવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. ટીવી શો ‘સારેગામાપા’ થી પોતાના કેરિયર ની શરુઆત કરવા વાળી શ્રેયા બહુ ખુબસુરત છે. તમને જાણીને હેરાની થશે કે તે એક ગીત માટે લગભગ 20 લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે. જણાવી દઈએ, વર્ષ 2015 માં શ્રેયા એ શિલાદિત્ય મુખોપાધ્યાય થી લગ્ન કર્યા હતા.

સુનિધિ ચૌહાણ

સુનિધિ ચૌહાણ પણ બોલીવુડ ની લોકપ્રિય સિંગર છે. સુનિધિ એ માત્ર 4 વર્ષ ની ઉંમર થી જ ગાવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. તેમને 12 વર્ષ ની ઉંમર માં ફિલ્મ ‘શાસ્ત્ર’ થી પોતાના સીંગીગ કેરિયર ની શરુઆત કરી હતી. 18 વર્ષ ની ઉંમર માં સુનિધિ એ પહેલા લગ્ન કર્યા જે સફળ નથી રહી. તેના પછી તેમને હિતેશ સોનિક થી વર્ષ 2012 માં બીજા લગ્ન રચાવ્યા. સુનિધિ દેખાવમાં બહુ ગ્લેમરસ છે અને એક ગીત માટે લગભગ 12 થી 15 લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે.

નેહા કક્કડ

નેહા એ પોતાના કેરિયર ની શરુઆત ટીવી રીયાલીટી શો ‘ઇન્ડિયન આઈડલ’ થી કરી હતી. અહીં થી રીજેક્શન મળ્યા પછી તેમને બહુ મહેનત કરી અને આજે તે જે મુકામ પર છે તેનાથી દરેક કોઈ વાકિફ છે. આજે નેહા બોલીવુડ ની સૌથી હીટ અને ગ્લેમરસ લેડી સિંગર છે. આજકાલ તે ઇન્ડિયન આઈડલ માં ખરેખર જજ નજર આવી રહી છે. જણાવી દઈએ, નેહા પ્રત્યેક ગીત માટે 10 થી 12 લાખ ચાર્જ કરે છે.

અલીશા ચિનોય

અલીશા ચિનોય પણ પોતાની ખુબસુરતી અને પ્યારી અવાજ માટે ઓળખવામાં આવે છે. પોતાના પુરા ફિલ્મી કેરિયર માં તેમને આપણે ઘણા હીટ ગીતો આપ્યા છે. તેમનો ‘મેડ ઇન ઇન્ડિયા’ સોન્ગ લોકો આજે પણ ગુનગુનાવે છે. જણાવી દઈએ, અલીશા નું પણ નામ બોલીવુડ ની સૌથી મોંઘી અને ખુબસુરત સિંગર માં શુમાર હોય છે. તે એક ગીત માટે 7 થી 8 લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે.

મોનાલી ઠાકુર

મોનાલી ઠાકુર એક સારી સિંગર હોવાની સાથે-સાથે એક સારી અભિનેત્રી પણ છે. તેમને ફિલ્મ ‘લક્ષ્મી’ માં પોતાના દમદાર અભિનય થી બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. મોનાલી એ પણ પોતાના કેરિયર ની શરુઆત સીંગીગ રીયાલીટી શો ‘ઇન્ડિયન આઈડલ’ તરીકે કન્ટેસ્ટંટ કરી હતી. આજે તે બોલીવુડ ની એક ફેમસ સિંગર છે અને એક ગીતો માટે 4 થી 5 લાખ રૂપિયા લે છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *