પરિણીત હોવા છતાં, આ 6 અભિનેત્રીઓ કુંવારી છોકરીઓની જેમ જીવે છે જીવન, તેમની શૈલી જુઓ

ભારતમાં સ્ત્રીના લગ્ન થયા છે કે નહીં તે ઓળખવું ખૂબ જ સરળ છે. સામાન્ય રીતે અહીં મહિલાઓ લગ્ન પછી સાડી પહેરે છે. આ સિવાય તે દરરોજ કપાળ પર સિંદૂર લગાવે છે અને તેના ગળામાં મંગળસૂત્ર પણ પહેરે છે. હવે કેટલીક આધુનિક મહિલાઓ સાડીઓ પહેરી શકતી નથી પરંતુ તેમની માંગમાં હંમેશાં સિંદૂર અને ગળામાં મંગળસૂત્ર જોવા મળે છે. ઘણીવાર જોવા મળે છે કે લગ્ન પછી મહિલાઓ કુંવારી છોકરીઓની જેમ પહેરતી નથી અથવા જીવતી નથી. પરંતુ બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓની વાત કરીએ તો તેમની વિચારસરણી થોડી જુદી છે. આ અભિનેત્રીઓ હૃદયથી ભારતીય હોય છે, પરંતુ કેટલીકવાર તેઓ પશ્ચિમી સંસ્કૃતિને પણ અપનાવે છે. આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને બોલીવુડની તે 6 અભિનેત્રીઓ સાથે પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે લગ્ન પછી પણ કુંવારી છોકરીઓની જેમ રહે છે.

અહીં કુંવારી છોકરીઓની જેમ જીવવાનો અર્થ એ છે કે તેઓ ઇચ્છે તે કપડાં પહેરે છે. આ સાથે, ઘણા પ્રસંગોએ તેમના ગળામાં ન તો મંગળસૂત્ર જોવા મળે છે કે ન કપાળ પર સિંદૂર જોવા મળે છે. જો કે, તેમનો ડ્રેસ સંપૂર્ણ રીતે તેના પર આધાર રાખે છે કે તેઓ ક્યાં જઇ રહ્યા છે અથવા પ્રસંગ શું છે. ઉદાહરણ તરીકે, ભારતીય તહેવારો અને કેટલાક અન્ય પ્રસંગોએ, તે સાડી, સિંદૂર અને મંગળસૂત્રવાળી સંપૂર્ણ ભારતીય સ્ત્રી જેવી લાગે છે, પરંતુ જ્યારે તે વેકેશન પર હોય છે, જિમ પર જઇ રહી છે અથવા અન્ય કોઈ પણ પ્રસંગ છે, ત્યારે તે મોટાભાગની કુમારિકાઓ જેવી રીતે ભટકતા હોય છે.

શિલ્પા શેટ્ટી

આ યાદીમાં પહેલું નામ શિલ્પા શેટ્ટીનું છે. શિલ્પાએ 2009 માં બિઝનેસમેન રાજ કુંદ્રા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જો કે, જ્યારે તે તૈયાર થઈ બહાર આવે છે, ત્યારે તેણી લગ્ન કરેલી હોય તેવું લાગતી નથી. તેમના લુક અને સ્ટાઇલને જોતાં હંમેશા કુંવારી છોકરીઓ જેવી ફીલિંગઆવે છે.

અમૃતા અરોરા

અમૃતાએ 2009 માં સકીલ લડાક સાથે લગ્ન કર્યા હતા. અમૃતા 42 વર્ષની થઈ ગઈ છે, પરંતુ તેનો ડ્રેસ ઘણીવાર આધુનિક કુંવારી છોકરીઓ જેવો જ હોય ​​છે.

દીપિકા પાદુકોણ

દીપિકાએ રણવીર સિંહ સાથે વર્ષ 2018 માં 7 ફેરા ફર્યા હતા. જ્યારે પણ કોઈ ખાસ ઇવેન્ટ માટે વેસ્ટર્ન લુકમાં જાય છે ત્યારે દીપિકા કુંવારી છોકરી જેવી લાગે છે. ખાસ પ્રસંગોએ તેઓએ ગળાના મંગળસૂત્ર પહેરે છે.

બિપાશા બાસુ

બિપાશાએ 2016 માં કરણ સિંહ ગ્રોવર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જ્યારે બિપાશા મંગળસૂત્ર પહેરીને અથવા માંગ પર સિંદૂર લગાવતી જોવા મળે છે ત્યારે આ ખૂબ જ ભાગ્યે જ બને છે. તેઓ મોટાભાગની કુંવારી છોકરીઓ જેવા આધુનિક દેખાવમાં દેખાય છે.

કરીના કપૂર

2012 માં સૈફ અલી ખાનને પોતાનો બનાવવા વળી કરીના કપુર ની સ્ટાઇલ પણ કુંવારી સ્ત્રીઓની જેમ છે. તેની સ્ટાઇલની શૈલીમાં તે ઘણીવાર થોડા ભારતીય જેવા પોશાક પહેરેલી જોવા મળે છે.

પ્રિયંકા ચોપડા

હોલિવુડ સિંગર અને એક્ટર નિક જોનાસ સાથે 2018 માં લગ્ન કરનાર પ્રિયંકા ચોપડા પણ મોટાભાગે પશ્ચિમી સંસ્કૃતિ અનુસાર કપડાં પહેરે છે. પ્રિયંકા ભલે હૃદયમાં દેશી હોય પણ તે રોજ મંગલસુત્ર પહેરતી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *