બોલીવુડ ના મશહુર વિલન ના જમાઈ છે શર્મન જોશી, ખુબસુરત પત્ની આ કારણે રહે છે લાઈમલાઈટ થી દુર

બોલીવુડ માં કામ કરવા વાળા કેટલક સિતારાઓ ના સંબંધી ઇન્ડસ્ટ્રી થી જ છે અને તેના વિષે સંભાળીને તમને પણ હેરાની થઇ શકે છે. આ ઇન્ડસ્ટ્રી થી જોડાયેલ એક્ટર શર્મન જોશી ઘણી પોપુલર છે અને તેમને ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો માં કામ કર્યું છે પરંતુ શું તમે જાણો છો કે આ 80’s ના પોપુલર વિલન પ્રેમ ચોપડા ના જમાઈ છે? નહિ ને…શર્મન જોશી પ્રેમ ચોપડા ના જમાઈ છે અને તે પોતાના સસુર ને પિતા થી ઓછુ નથી સમજતા. શર્મન એ પ્રેમ ચોપડા ની નાની દીકરી ના સાથે લગ્ન કર્યા અને તેમની પત્ની ઘણી ખુબસુરત છે પરંતુ લાઈમલાઈટ માં રહેવાનું તેમને પસંદ નથી.

બહુ ખુબસુરત છે શર્મન જોશી ની પત્ની

બોલીવુડ ના ઘણા પબ્લિક ઈવેન્ટ્સ પર પ્રેમ ચોપડા ના પરિવાર ના સાથે શર્મન જોશી ને દેખવામાં આવ્યા છે અને આ દરમિયાન શર્મન એક દીકરા ની જેમ પોતાના સાસુ-સસરા નો ખ્યાલ રાખતા નજર આવ્યા છે. 15 જુન, 2000 માં શર્મન જોશી એ પ્રેમ ચોપડા ની નાની દીકરી પ્રેરણા ના સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને બન્ને ના બે બાળકો પણ છે. તેમની પહેલી મુલાકાત કોલેજ માં થઇ હતી અને કેટલીક મુલાકાતો પછી આ ગહેરા મિત્ર બની ગયા હતા. પછી થી આ મિત્રતા પ્રેમ માં બદલાઈ અને બન્ને એ લગ્ન કરવાનો નિણર્ય કર્યો. તેમની લવ સ્ટોરી વર્ષ 1998 માં શરૂ થઇ હતી અને તેના બે વર્ષ પછી જ બન્ને એ લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન ના સમયે શર્મન એ બોલીવુડ માં શરુઆત જ કરી હતી પરંતુ ત્યારે તે વધારે સફળ નહોતા.

પ્રેમ ચોપડા ફિલ્મ જગત ના પોપુલર વિલન હતા અને તે સમયે તે સફળતા ની બુલંદીઓ ને અડી ચુક્યા હતા. જ્યારે શર્મન જોશી એ આજે પણ તે સફળતા ને ના અડ્યું. તો પણ તેમની અચ્છાઈઓ ના કારણે પ્રેમ ચોપડા ને લગ્ન થી કોઈ એતરાજ નહોતું. શર્મન જોશી એ મરાઠી અને ગુજરાતી થીયેટર થી પોતાના અભિનય ની શરૂઆત કરી હતી અને વર્ષ 1999 માં આવેલ આર્ટ ફિલ્લમ ગોડમધર થી તેમને બોલીવુડ માં દેબ્યું કર્યું. તેના પછી શર્મન એ વર્ષ 2001 માં સ્ટાઈલ ફિલ્મ કરી જેનાથી તેમને ઓળખાણ મળી અને તેના પછી તેમને થ્રી ઈડિયટ્સ, હેટ સ્ટોરી-3, 1920 લંડન, રંગ દે બસંતી, ફરારી કી સવારી, ગોલમાલ, મિશન મંગલ, શાદી નંબર-1, લાઈફ ઇન અ મેટ્રો, ગોલમાલ રીટર્ન્સ અને શિકારા જેવી ફિલ્મો માં કામ કર્યું.

ત્યાં તેમના સસુર એટલે એક્ટર પ્રેમ ચોપડા એ વર્ષ 1961 માં પંજાબી ફિલ્મ થી કરી હતી. તેના માટે તેમને નેશનલ એવોર્ડ થી સમ્માનિત કરવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ તેનાથી પહેલા તે વર્ષ 1960 માં હિન્દી ફિલ્મ મૂડ મૂડ કે ના દેખ સે પોતાનું ડેબ્યુ કરી ચુક્યા હતા પરંતુ તેમાં તેમને ખાસ ઓળખાણ ના મળી. પરંતુ તેના પછી તેમને કટી પતંગ, બોબી, ઉપકાર, દો અનજાને, પૂરબ પશ્ચિમ, તીસરી મંજિલ, વો કૌન થી, દો રાસ્તે, નસીબ, સૌતન, દાગ, દુલ્હી રાજા, દિલ્લી-6, બંટી ઓર બબલી, કોઈ મિલ ગયા, ખિલાડી, ધમાલ, રાજા બાબુ, અજનબી, કાલા પત્થર, અંધા કાનુન, ગુપ્ત, હરે રામા-હરે કૃષ્ણા, જુગનુ, નગીના, લાડલા, અનાડી નંબર-1, રામ-બલરામ, ત્રિશુલ અને ઈમાન ધર્મ જેવી ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો માં કામ કર્યું પરંતુ વધારે કરીને કિરદાર વિલન નો જ રહેતો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *