સાઉથનો આ અભિનેતા કમાવામાં છે મોખરે, 2 બાળકોનો પિતા બન્યા પછી પણ મરે છે છોકરીઓ

દક્ષિણના કલાકારો આજે સમગ્ર વિશ્વમાં પ્રખ્યાત છે. તેનું ગાંડપણ બોલિવૂડના કલાકારોને પાછળ છોડી ગયું છે. તેમાંથી એક સાઉથના સુપરસ્ટાર અલ્લુ અર્જુન છે. અલ્લુ અર્જુન આજે તેનો 38 મો જન્મદિવસ ઉજવી રહ્યો છે. અલ્લુનો જન્મ 8 એપ્રિલ 1983 ના રોજ ચેન્નઇમાં થયો હતો. અલ્લુએ 2003 માં આવેલી ફિલ્મ ‘ગંગોત્રી’ માં મુખ્ય અભિનેતા તરીકે શરૂઆત કરી હતી.

અલ્લુ અર્જુને અત્યાર સુધીની 25 ફિલ્મોમાં પોતાનો અભિનય બતાવ્યો છે, જેણે તેને કરોડોની કમાણી કરી છે. અલ્લુ પાસે 360 કરોડની સંપત્તિ છે. અલ્લુ તેની ફિલ્મ્સ માટે ભારે ફી લે છે. તે એક ફિલ્મ માટે 16 થી 18 કરોડ રૂપિયા લે છે. આ સાથે, અભિનય અને નૃત્ય સિવાય, લોકો તેમની રસાળ જીવન કેવી રીતે જીવવું તે પણ જાણે છે.

અલ્લુ નજીક હૈદરાબાદમાં બંગલો 100 કરોડ રૂપિયાથી વધુનો હોવાનું કહેવાય છે. અભિનેતા અલ્લુ અર્જુને જ્યુબિલી હિલ્સમાં પોતાનું ઘર લોકપ્રિય આંતરીક ડિઝાઇનરો આમિર અને હમિદા સાથે શણગારેલું છે. ઘરની અંદર એક ભવ્ય કોરિડોર છે, જે રહેવાની જગ્યા તરફ દોરી જાય છે. આ સાથે, વિશ્વભરમાં ઘણી આરામની વસ્તુઓ છે.

દક્ષિણ અભિનેતાએ 6 માર્ચ, 2011 ના રોજ હૈદરાબાદમાં સ્નેહા રેડ્ડી સાથે સાત ફેરા કર્યા હતા. લગ્નના ત્રણ વર્ષ બાદ 3 એપ્રિલ 2014 ના રોજ અર્જુન પહેલીવાર પિતા બન્યો હતો. મોટા પુત્ર અલ્લુ અયાનનો જન્મ તેમના ઘરે થયો હતો. આના માત્ર બે વર્ષ પછી, તેમને એક પુત્રીનો જન્મ થયો. જેનું નામ અલ્લુ અરહા છે. અલ્લુ તેની પત્ની સ્નેહા સાથે સામાન્ય મિત્રો દ્વારા લગ્ન દરમિયાન મળ્યા હતા. સ્નેહાને જોઈને અલ્લુએ તેનું દિલ ગુમાવી દીધું.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અલ્લુ અર્જુન અભિનેતા ચિરંજીવીના સંબંધમાં ભત્રીજો છે. તેમની માતા નિર્મલા ચિરંજીવીની બહેન છે. અલ્લુ અર્જુન અભિનેતા ચિરંજીવીનો ભત્રીજો છે. તેમની માતા નિર્મલા ચિરંજીવીની બહેન છે. અલ્લુ અર્જુનનો એક ભાઈ અલ્લુ શિરીષ છે અને તે એક અભિનેતા પણ છે. 2016 માં અલ્લુ અર્જુન એકમાત્ર સાઉથ સુપરસ્ટાર બન્યો જેને ગૂગલ પર સૌથી વધુ સર્ચ કરવામાં આવ્યું. અલ્લુની લાસ્ટ પિક્ચરે 250 કરોડથી વધુનો બિઝનેસ કર્યો છે.

આગામી પ્રોજેક્ટ્સની વાત કરીએ તો અલ્લુ અર્જુન જલ્દીથી ફિલ્મ ‘પુષ્પા’ માં જોવા જઇ રહ્યો છે. અલ્લુ સાથેની આ ફિલ્મમાં તેની અભિનેત્રી અને ભારતની ક્રશ અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદાના છે. આ ફિલ્મ આ વર્ષે 13 ઓગસ્ટે રિલીઝ થવાની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *