ટીવીની આ 5 અભિનેત્રીઓ સાથે કોઈને કામ કરવાનું ગમતું નથી, 4 નંબરથી દરેક ભાગી જાય છે

જલદી તે સંપર્કમાં આવે છે માણસની ક્રિયા જેનો પ્રથમ પ્રભાવ છે તે વર્તન છે. કોઈ વ્યક્તિનો ડ્રેસ આકાર અને બોલવાની રીત પ્રથમ સંપર્કમાં આવે છે. આદતની ટેવ જીવનની ટેવ પ્રકૃતિ, સ્વભાવ અને નીતિશાસ્ત્ર પછીથી જાણી શકાય છે. માણસના વ્યક્તિત્વની પહેલી રજૂઆત વર્તનથી થાય છે.

તેથી જ એવું કહેવામાં આવે છે કે વર્તન એ માણસની આંતરિક સ્થિતિની જાહેરાત છે. કેટલાક લોકો દૃષ્ટિથી ખૂબ જ નમ્ર દેખાય છે, આકાર ખૂબ શાંત અને સરળ હોય છે પરંતુ જલદી કોઈ તેમનો સંપર્ક કરે છે તેમનું વાણી બધી બાબતોને વ્યક્ત કરે છે જેનો દુશ્મન તરીકે તેમના સ્વભાવમાં સમાવેશ થાય છે.

ટીવીની દુનિયામાં ઘણા એવા કલાકારો અને અભિનેત્રીઓ છે જે દર્શકોને ખૂબ પસંદ આવે છે અને તેમનો કોઈ પણ શો ચૂકી જવા માંગતા નથી, જ્યારે અમારી ટીવી દુનિયામાં ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ તેમના ખરાબ વર્તન અને વર્તન માટે જાણીતી છે અને કારણ કેમ કોઈ ઇચ્છતું નથી કે ઉદ્યોગ તેમની સાથે ઝડપથી કામ કરે. ચાલો આજે અમે તમને તે 5 અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવીશું.

નિયા શર્મા
ટીવીની સુંદર અને સ્ટાઇલિશ અભિનેત્રીઓમાં પોતાનું સ્થાન બનાવનારી નિયા શર્મા પણ તેના ખરાબ વર્તનને કારણે ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે. નિયા શર્માએ ટીવી સીરિયલ મેરી બહનાની હજારમાં વિશ્વભરમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું હતું. ટીવી સીરિયલ જમાઈ રાજાના સેટ પર રિયા દુબે સાથે નિયા શર્માએ ઝઘડો પણ કર્યો છે, જેના કારણે આજે પણ તેમની સાથે કોઈ કામ કરવા તૈયાર નથી.

અંકિતા લોખંડે
અત્યારે બોલીવુડ તરફ આગળ વધી રહેલી અંકિતા લોખંડે આજે બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે, પરંતુ અંકિતા પણ તેના વર્તનને કારણે ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે. અંકિતા લોખંડે ટીવી સીરીયલ પ્રિષ્ઠા રિશ્તાના સેટ પર આશા નેગી સાથે ચર્ચા કરી હતી, ત્યારબાદ આશા નેગીએ જ સીરિયલ છોડવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

શીની દોશી
ટીવી સિરિયલની એક સુંદર અભિનેત્રી શિની દોશી તેની નબળા વર્તનને કારણે ઘણી વખત ચર્ચાનો વિષય બની છે. ટીવી સીરીયલ સરસ્વતીચંદ્રના શૂટિંગ દરમિયાન તે ટીવી એક્ટ્રેસ જેનિફર વિન્ગટથી પણ સાંભળવામાં આવ્યો હતો. આ સિવાય તે ઘણીવાર સ્ટાર સાથે દલીલ કરતી પણ જોવા મળી છે.

અસ્મિતા સૂદ
અસ્મિતા સૂદ તેના સમય અને તેના ક્ષેત્રની ખૂબ જ જાણીતી અભિનેત્રી છે. તેમની પોતાની અલગ લોકપ્રિયતા છે, પરંતુ થોડા લોકો જાણે છે કે અસ્મિતાએ તેના સાથીઓની સાથે ઘણી વખત વર્તન કર્યું છે, જેના કારણે તેઓ ઘણીવાર સેટ પર ઝઘડો કરે છે અને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં તેની ઘણી વાર ચર્ચા થઈ છે, એક વાર નહીં.તે ફરી સાંભળે છે અને ફરી.

શિલ્પા આનંદ
ટીવી સીરિયલ દિલ મિલ ગયે જોવા મળેલ શિલ્પા આનંદને તમે જાણતા જ હશો.શિલ્પા આનંદ, ટીવી સીરિયલના શૂટિંગ દરમિયાન નાની નાની બાબતોને લઈને ઘણી મુશ્કેલીઓ ઉડાવે છે, જેના કારણે તેની સાથે આજે કોઈને પણ ગમતું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *