Skip to content

તમારા લવ મેરેજ થશે કે અરેંજ ખૂબ જ સરળ છે તે જાણવું, તમારી જન્મ તારીખ કરશે જાહેર

લવ મેરેજ અથવા આવા પ્રશ્નો દરેક યુવાનોના મગજમાં ફરતા રહે છે અને તેના નરમ મનને ગલીપચી આપે છે. દરેક વ્યક્તિ તેમના લગ્નને લઈને ખૂબ ઉત્સાહિત રહે છે. તેના લગ્ન વિશે દરેક યુવકના દિલોમાં પહેલો પ્રશ્ન એ છે કે ભવિષ્યમાં તે લવ મેરેજ કરશે કે પછી કોઈ ગોઠવણ.

શું તમે માનો છો કે તે મળી શકે છે, હા જ્યોતિષ શાસ્ત્રના જ્ઞાનીઓ પણ માને છે કે આ જ્ઞાન દ્વારા તે શોધવું ખૂબ જ સરળ છે. જો આવો કોઈ પ્રશ્ન તમને પણ પરેશાન કરે છે, તો પછી ખુશ રહો લગ્ન વિશેના તમારા બધા પ્રશ્નોના જવાબો તમારી જન્મ તારીખમાં જ છુપાયેલા છે.

જેમ જેમ સમય બદલાતો જાય છે તેમ, લવ મેરેજિંગનો ટ્રેન્ડ વધતો જાય છે, તેમ જ દરેકના મગજમાં સવાલ એ આવે છે કે, તેના લગ્ન પ્રેમ હશે કે ગોઠવાયેલા લગ્ન જીવન એ એક તબક્કો છે કે જ્યાંથી જીવન સંપૂર્ણપણે બદલાય છે?

જ્યોતિષવિદ્યામાં રેડિકલ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, આ રીતે, તમારે તમારી જન્મ તારીખ ઉમેરીને તમારી મૂળાક્ષરો શોધવી પડશે, તો પછી તમે આ અહેવાલ વાંચીને જાણી શકશો કે તમારા બધા લગ્ન પછી પ્રેમ અથવા સન્માન હશે.

મૂળાક્ષરથી જાણો પ્રેમ કે ગોઠવાયેલા લગ્ન, તમારું જ્યોતિષ મૂર્તિને ખૂબ જ ગણે છે. વળી, ભારતીય સમાજમાં કોઈપણની સંખ્યાની મહત્તા છુપાયેલી નથી, તો ચાલો આપણે જાણીએ કે તમારું લગ્ન પ્રેમ કે ગોઠવણ થશે?

મૂળાંક 1- જે લોકો કોઈપણ મહિનાના 1,10,19,28 તારીખે જન્મે છે. તેમનો મૂળભૂત 1 છે. નંબર 1 એ સૂર્યનો ગણાય છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ, મૂળાંક 1 વાળા લોકો ખૂબ શરમાળ હોય છે. આવા લોકો પોતાને માટે તેમના પ્રેમની પહેલ ક્યારેય કરી શકતા નથી. આથી જ તેઓ લવ મેરેજથી અસ્પૃશ્ય રહે છે. જેના કારણે આ લોકો માટે લવ મેરેજ કરવું થોડું મુશ્કેલ છે.

મૂળાંક 2- જે લોકો કોઈ પણ મહિનાના 2,11,20 અને 29 મી તારીખે જન્મે છે, તેમની મૂળાક્ષી 2 હોય છે. નંબર 2 ચંદ્રનો છે. 2 રેડિક્સવાળા લોકો તદ્દન ધીરે ધીરે પ્રેમમાં પડે છે. આવા લોકો ખૂબ વિચારપૂર્વક પ્રેમ કરે છે. આવા લોકો પ્રેમમાં પડ્યા પછી ક્યારેય પીછેહઠ કરતા નથી. જો તેઓ આ દિશામાં ગંભીર બને છે, તો પછી તેઓ લગ્ન દ્વારા પ્રેમમાં વિશ્વાસ કરે છે.

મૂળાંક 3 – જે લોકો કોઈ પણ મહિનાની 3 જી, 12 મી, 21 અને 30 મી તારીખે જન્મે છે, તેમની મૂળાક્ષર 3 હોય છે. મૂળાક્ષરો 3 ને ગુરુ માનવામાં આવે છે. ત્રણ ત્રિજ્યાવાળા લોકો લવ મેરેજમાં ઘણીવાર સફળ થાય છે. જો કે, તેમને કેટલાક ટેકોની જરૂર હોય છે, ત્યારબાદ તેઓ લગ્ન સુધી તેમના પ્રેમને લે છે. આ સ્કોરવાળા લોકો લવ મેરેજમાં ખૂબ સફળ થાય છે.

મૂળાંક 4- નંબર 4 રાહુનું માનવામાં આવે છે, આ રડકના લોકો ક્યારેય પ્રેમમાં વિશ્વાસ કરતા નથી. આવા લોકો એકથી વધુ વ્યક્તિઓ સાથે પ્રેમ સંબંધ બનાવે છે અને તેથી આ પ્રેમ લગ્ન પ્રત્યે ગંભીર નથી. તેથી, આ લોકો ક્યારેય લવ મેરેજ પ્રત્યે ગંભીર નથી હોતા. જો તેમનો સ્વભાવ બદલાશે તો તેઓ સારા પ્રેમી બની શકે છે.

મૂળાંક 5 – જે લોકો કોઈપણ મહિનાના 5, 14 અને 23 તારીખે જન્મે છે, તેમની મૂળાક્ષર 5 હોય છે. 5 નંબર બુધની માનવામાં આવે છે. આવા લોકો પરંપરાગત સંબંધોને જાળવવામાં માને છે. આ લોકો પરિવારની સંમતિથી જ લગ્ન કરે છે. તેની કુંડળીમાં સફળ વૈવાહિક જીવન અને લવ મેરેજનું મજબૂત જોડાણ છે.

મૂળાંક 6- જે લોકો કોઈ પણ મહિનાના 6, 15 મી અને 24 તારીખે જન્મે છે, તેમની મૂળાક્ષર 6 હોય છે. 6 નંબર લગ્ન માટે શુક્રનો પ્રેમ છે. આવા લોકો લવ મેરેજમાં ઘણીવાર સફળતા મેળવે છે પરંતુ એક કરતા વધારે પ્રેમ સંબંધોને કારણે યોગ્ય વ્યક્તિ ગુમાવે છે. આ રેડીક્સવાળા 80 ટકા લોકોએ લવ મેરેજ કર્યા છે.

મૂળાંક 7 – જે લોકો કોઈ પણ મહિનાની 7 મી, 17 મી કે 25 મી તારીખે જન્મે છે, તેમની મૂળાક્ષર 7 હશે. નો સ્કોર કેતુનો ગણાય છે. આ લોકો પ્રકૃતિ અને કામથી સંબંધિત સાંકડા છે. આવા લોકો પ્રેમમાં પડે છે પરંતુ લગ્નની વાત હોય ત્યાં સુધી તેઓ તેને ટાળે છે. પ્રેમમાં પણ નફો અને ખોટનું ગણિત તેમને નુકસાન પહોંચાડે છે. આ મૂળાળાવાળા વ્યક્તિઓ પરિવારના સભ્યોની સંમતિથી લગ્ન કરે છે.

મૂળાંક 8 – જે લોકો કોઈ પણ મહિનાની 8 મી, 17 મી કે 26 મી તારીખે જન્મે છે, તેમના મૂળકઠ 8 હશે. શનિની સંખ્યા 8 છે. આવા લોકોમાં પ્રેમ સંબંધ ખૂબ જ ઓછા હોય છે. આ મૂળાવાળા લોકો ફક્ત લવ મેરેજ કરે છે. પરંતુ તેમનો નિર્ણય ખૂબ જ સાચો છે. પ્રેમ પ્રાપ્ત કરવાના ઉદાહરણો છે.

મૂળાંક 9 – જે લોકો કોઈ પણ મહિનાના 9,18 અથવા 27 તારીખે જન્મે છે, તેમના મૂળકઠ 9 હશે. 9 નંબર મંગળ માનવામાં આવે છે. મંગળનો માણસ કોઈ પણ પ્રકારનો વિવાદ ઇચ્છતો નથી. આ મૂળાના લોકો લવ મેરેજમાં વધુ માને છે. આ લોકો પ્રેમ પ્રત્યે ઉદાસીન રહે છે. હૃદયમાં ખૂબ ઇચ્છા હોય છે, પરંતુ તેમાંથી ઘણો ડર પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is copy right protected, Please contact to Authority to use content !!