શાહરૂખથી માંડીને રણવીર સિંહ સુધી, જ્યારે જાહેર સ્થળોએ પત્નીઓની ડ્રેસ સંભાળતા જોવા મળ્યા હતા આ મોટા સ્ટાર્સ

બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એકથી વધુ સુપરસ્ટાર છે. જેમણે પોતાની શ્રેષ્ઠ અભિનયથી તમામ દર્શકોના દિલ જીતી લીધા છે. ઘણીવાર આ મોટા સ્ટાર્સ તેમની ફિલ્મો તેમજ તેમના અંગત જીવનને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આવા ઘણા યુગલો છે કે જે કોઈક કારણસર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આજે અમે તમને બોલીવુડ કપલ્સની કેટલીક રિયલ લાઇફ તસવીરો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ખૂબ જ ખાસ છે. આ ફોટા દરેકને વિશેષ સંદેશ પણ આપે છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે બોલિવૂડ સ્ટાર્સને જાહેર સ્થળે તેમની પત્નીઓની સંભાળ લેતા જોવામાં આવી હતી ત્યારે તે એક અનોખી રીતે જોવા મળી હતી. આ શૈલી તેને વાસ્તવિક જીવનમાં સજ્જન બનાવે છે. બોલિવૂડના આ સ્ટાર્સ જાહેર સ્થળે કેરિંગ રીતે જોવા મળ્યા હતા અને કેમેરાની સામે તેઓ પત્નીઓની ડ્રેસ પહેરેલા જોવા મળ્યા હતા. તો ચાલો જોઈએ આ તસવીરો

શાહરૂખ ખાન
બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના કિંગ ખાન તરીકે ઓળખાતા અભિનેતા શાહરૂખ ખાનના ચાહકોની કોઈ કમી નથી. ચાહકોને રોમાંસનો રાજા પણ કહેવામાં આવે છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે શાહરૂખ ખાન નામથી રોમાંસનો રાજા જ નથી પરંતુ તેણે તે સાબિત પણ કરી દીધું છે. શાહરૂખ ખાન જાહેર સ્થળોએ તેની પત્નીનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખે છે, એટલું જ નહીં, પરંતુ તે તેના ડ્રેસથી માંડીને દરેક વસ્તુની સંભાળ લેતા જોવા મળે છે. આ પહેલા શાહરૂખ ખાન તેની પત્ની ગૌરી ખાનને ફોલો કરી રહ્યો હતો અને તેનું ગાઉન ફિક્સ કરી રહ્યો હતો. શાહરૂખ ખાનની સ્ટાઇલ તેના ફેન્સ દ્વારા પસંદ આવી હતી.

શાહિદ કપૂર
બોલિવૂડ એક્ટર શાહિદ કપૂર લાંબા સમયથી હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કરી રહ્યો છે. આ ઓનસ્ક્રીન તેમજ તેમની ઓફસ્ક્રીનને કારણે ચર્ચાનો વિષય રહે છે. તમને જણાવી દઈએ કે શાહિદ કપૂરે વર્ષ 2015 માં મીરા રાજપૂત સાથે લગ્ન કર્યા હતા. મીરા રાજપૂત તેના લગ્ન પહેલા ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી સાથે સંબંધિત નહોતી. આવી સ્થિતિમાં શાહિદ કપૂરે તેને સંભાળની રીતથી દરેક જગ્યાએ આરામદાયક અનુભવો. જેના કારણે મીરા રાજપૂતનો વિશ્વાસ પણ વધ્યો. શાહિદ કપૂર ઘણીવાર જાહેર સ્થળે પત્ની મીરાની સંભાળ લેતા જોવા મળે છે. શાહિદ કપૂરનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો, જેમાં શાહિદ કપૂર મીરાનો ઝભ્ભો પહેરેલો જોવા મળ્યો હતો.

રણવીર સિંઘ
બોલિવૂડ ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણ અને અભિનેતા રણવીર સિંહના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. આ બંનેને સાથે જોતાં ચાહકોની ખુશી માટે કોઈ સ્થાન નથી. રણવીર સિંહ જાહેર સ્થળે દીપિકાની સંપૂર્ણ સંભાળ રાખે છે. ભલભલાથી બચાવવું કે દીપિકા પાદુકોણની ટેકરીઓ લેવી. રણવીર આ બધી બાબતોનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખે છે. તમે સમજી શકો કે રણવીર સિંહ દીપિકા પાદુકોણની સાથે રાણીની જેમ વર્તોતો જોવા મળે છે. રણવીર ઘણા ઇવેન્ટ્સમાં દીપિકા પાદુકોણનો ડ્રેસ હેન્ડલ કરતો જોવા મળ્યો છે.

લગ્ન બાદ બેંગ્લોરુમાં રિસેપ્શન દરમિયાન રણવીર સિંહ દીપિકાની સાડીનો પલ્લુ પણ સંભાળતો જોવા મળ્યો હતો. તેની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર સારી રીતે મળી હતી. રણવીરની આ સ્ટાઇલની બધે ચર્ચા થઈ રહી હતી.

અંગદ બેદી
ફિલ્મ અભિનેત્રી નેહા ધૂપિયાનો પતિ અંગદ બેદી પણ તેની સંભાળ રાખે છે. એકવાર બંને સ્ટાર પાર્ટીમાં પહોંચ્યા ત્યારે નેહા ધૂપિયા ત્યાંના પોતાના હેવી ડ્રેસને લઈને ખૂબ જ નારાજ થઈ ગઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં નેહાના પતિ અંગદે તેની મદદ કરી અને તેના ડ્રેસ અને પલ્લુની સંભાળ લીધી.

પ્રિયંકા ચોપરાના પતિ નિક જોનાસ
આ યાદીમાં અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરાના પતિ નિક જોનાસનું નામ પણ શામેલ છે. અભિનેત્રીઓ પ્રિયંકા ચોપડા અને નિક જોનાસની જોડીને દુનિયાભરમાં ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે. આ કપલ હંમેશા તેની કેમિસ્ટ્રી દ્વારા લોકોના દિલ જીતે છે. તમને જણાવી દઈએ કે નિક જોનાસ ઘણીવાર પ્રિયંકા ચોપરા અને તેની સાથે સંબંધિત દરેક નાની મોટી બાબતનું જાહેર સ્થાન પર સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખે છે. ઘણી વાર નિક જોનાસ પણ પ્રિયંકાનો ડ્રેસ સંભાળતા જોવા મળ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *