નેહા કક્કરથી લઈને સના ખાન સુધી, પહેલા પ્રેમથી છેતરાઈને તૂટી ગઈ હતી આ અભિનેત્રીઓ

બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના દિવસે કોઈને કોઈ તાજા સમાચાર સાંભળવા મળે છે. મોટે ભાગે, આ ઉદ્યોગમાં સ્ટાર્સના અફેરના સમાચારો હેડલાઇન્સમાં રહે છે. માર્ગ દ્વારા, બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં દરરોજ કોઈ કોઈ સંબંધો જોડે છે અને કોઈના સંબંધ તૂટી જાય છે. ઉદ્યોગમાં જેટલા વહેલા સંબંધો બને છે, તેટલું ઝડપથી તૂટી જાય છે. રિલેશનશિપ નિર્માણ અને બગડવાની બાબત ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ સામાન્ય બની ગઈ છે. આજે અમે તમને આવી જ કેટલીક અભિનેત્રીઓ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેઓ પહેલાથી જ તેમના જીવનમાં પ્રેમથી છેતરાઈ ચુકી છે. હા, આ અભિનેત્રીઓનો પહેલો પ્રેમ મળી શક્યો નહીં. તો ચાલો જાણીએ આ સૂચિમાં કયા નામ શામેલ છે

નેહા કક્કર
બોલિવૂડની જાણીતી સિંગર નેહા કક્કર હાલમાં રોહનપ્રીત સાથે લગ્ન કરીને ખૂબ ખુશ જોવા મળી રહી છે. આ બંને જણાં પોતાનાં લગ્ન જીવનને ખુશીથી વિતાવી રહ્યાં છે પણ તમને જણાવી દઈએ કે એક સમય એવો હતો જ્યારે નેહા કક્કર હિમાંશ કોહલી સાથે રિલેશનશિપમાં હતી પરંતુ લોકોને તેમના સંબંધો વિશે થોડુંક જાણ હોત પણ જ્યારે તે બંને તૂટી પડ્યા ત્યારે તે હેડલાઇન્સમાં ચર્ચાઈ હતી . નેહા કક્કર હિમાંશ કોહલી સાથે ખૂબ પ્રેમ કરતી હતી, જ્યારે તે તૂટી ગઈ ત્યારે તે સંપૂર્ણ તૂટી ગઈ હતી. આટલું જ નહીં નેહા કક્કર પણ ઘણી વખત કેમેરા સામે રડતી જોવા મળી હતી.

બિપાસા બાસુ
બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીની સુંદર અને શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓની યાદીમાં બિપાશા બાસુનું નામ પણ શામેલ છે. તેણે ઘણી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તેણે પોતાની સુંદરતા અને અભિનયથી ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું છે. બિપાશા બાસુ તેની ફિલ્મ્સની સાથે સાથે તેની પર્સનલ લાઇફને લઈને પણ હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે.

તમને જણાવી દઇએ કે એક સમય પહેલા બિપાશા બાસુ અને જ્હોન અબ્રાહમ વચ્ચેની નિકટતા વધી ગઈ હતી. તેઓનું લગભગ 10 વર્ષ સુધી અફેર હતું, પરંતુ અચાનક બિપાશા અને જ્હોને અલગ થવાનું નક્કી કર્યું

અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે તે દિવસોમાં જ્હોન અબ્રાહમ પ્રિયા રંચલની ખૂબ નજીક આવી ગયો હતો, જેના કારણે બિપાશા સાથેના સંબંધ તૂટી ગયા હતા. આ કારણ હતું કે બિપાશા બાસુનો પહેલો પ્રેમ પૂર્ણ થઈ શક્યો નહીં.

શિલ્પા શેટ્ટી
બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીની શ્રેષ્ઠ અને સુંદર અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી અને અભિનેતા અક્ષય કુમાર ઘણા લાંબા સમય પહેલા એક બીજાને પ્રેમ કરતા હતા. એટલું જ નહીં, શિલ્પા શેટ્ટીએ પણ અક્ષય કુમાર સાથે પોતાનું ઘર સ્થાપવાનું સપનું જોયું હતું. સમાચારો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે લગ્નની તમામ તૈયારીઓ પણ પૂર્ણ કરી લેવામાં આવી હતી પરંતુ અચાનક સમાચાર આવ્યા હતા કે અક્ષય કુમાર ટ્વિંકલ ખન્નાને ડેટ કરી રહ્યો છે. જ્યારે શિલ્પા શેટ્ટીએ આ સમાચાર સાંભળ્યા, ત્યારે તે સંપૂર્ણ રીતે તૂટી ગઈ હતી.

રવિના ટંડન
રવિના ટંડન સાથે પણ પહેલા પ્રેમમાં દગો કરવામાં આવ્યો છે. અક્ષય કુમારે રવીના ટંડન સાથે પણ આવું જ કંઈક કર્યું હતું. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એવું કહેવામાં આવે છે કે અક્ષય કુમાર અને રવિના ટંડનની સગાઈ પણ થઈ હતી. પરંતુ અક્ષયે રવીના સાથે પ્રેમમાં દગો પણ કર્યો અને આમ રવિના ટંડનનો પહેલો પ્રેમ પૂર્ણ થઈ શક્યો નહીં.

સના ખાન
ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી સના ખાને તાજેતરમાં લગ્ન કર્યાં હતાં પરંતુ લગ્ન પહેલા સના ખાન મેલ્વિન લુઇસ સાથે રિલેશનશિપમાં હતાં. આ બંનેના સંબંધોએ પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. પરંતુ અંતે બંને જણા તૂટી ગયા. સના ખાનના બ્રેકઅપને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી.

કૃષ્ણા શ્રોફ
તમને જણાવી દઇએ કે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના જાણીતા એક્ટર ટાઇગર શ્રોફની બહેન ક્રિષ્ના શ્રોફ અને ઇબાનના સંબંધ પણ ચર્ચામાં હતા. બંને લગભગ 5 વર્ષથી એકબીજા સાથે સંબંધમાં હતા. પરંતુ આ બંને વચ્ચેનો સંબંધ હવે કાયમ માટે તૂટી ગયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *