શનિવારે કરો આ ઉપાય,શનિદેવ દુર્ભાગ્યને સૌભાગ્યમાં કરશે પરિવર્તિત

ભગવાન શનિદેવના દર્શનથી કોઈ છટકી શકતું નથી દરેક જીવનના કોઈક સમયે કોઈ સમય એવો હોવો જોઇએ કે જ્યારે તેણે શનિની મહાદશા ધૈયા અથવા સદેસતીમાંથી પસાર થવું પડે. આ પરિસ્થિતિઓમાં મનુષ્ય અનેક પ્રકારની શારીરિક માનસિક અને આર્થિક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરે છે. માણસનું કામ બનતું નથી અથવા મહેનત મુજબ તેને ફળ મળતું નથી. પૈસાની બિનજરૂરી ખોટ છે.

જો તમારી સાથે આવું કંઇક ચાલી રહ્યું છે તો શનિવારે ચોક્કસપણે આ ખાતરીપૂર્વકનાં પગલાં લો. આ ઉપાયો તમારી અગવડતાને દૂર કરી શકે છે સાથે જ તમારા ખરાબ નસીબને સારા નસીબમાં ફેરવી શકે છે.

શનિવારે આ ઉપાય અનુસરો
શનિવારે સાંજે ઉધડનાં બે આખા દાણા લઈને તેમાં થોડું દહીં સિંદૂર નાંખો તેને પીપળના ઝાડની નીચે 21 વાર મુકો અથવા તે દિવસથી સતત 21 દિવસ પ્રારંભ કરો પછી માનવ જીવનની સમસ્યાઓ દૂર થવા લાગે છે અને સુખ. શરૂ થાય છે. આ કરતી વખતે ધ્યાનમાં રાખો કે ઉપાય કર્યા પછી પાછળ જોશો નહીં.

બે મોટી દાળમાં પીસીને ઉરદની દાળ બનાવો. શનિવારે સાંજે સૂર્યાસ્ત સમયે તેમના પર દહીં અને સિંદૂર લગાવો. આ વડીલોને પીપલના ઝાડની નીચે મૂકો અને પીપલને નમન કરો અને પાછળ ન જોશો અને ઘરે પાછા ફરો. રસ્તામાં કોઈની સાથે વાત ન કરો. આ કરવાથી ઘરમાં ધન અને સમૃદ્ધિ આવે છે.

શનિવારે સવારે ત્રણ વખત ઉરદ દાળના દાણા ઉલટું ફેરવો અને કાગડાઓ ખવડાવો. 7,11 અથવા 21 શનિવાર સુધીમાં આ કરો. આ શનિ સાથે સંકળાયેલી બધી સમસ્યાઓ દૂર કરે છે.

જો શારીરિક,માનસિક અને આર્થિક સમસ્યા સમાપ્ત થવાનું નામ નથી લઇ રહી તો શનિવારે પીપળના ઝાડ નીચે સરસવના તેલનો દીવો બાળી લો. સરસવના તેલનો પરાઠા બનાવો અને કાળા કૂતરા અથવા કોઈપણ કૂતરાને ખવડાવો. જરૂરિયાતમંદોને ક્ષમતા પ્રમાણે દાન કરો. આ સિવાય શનિ સંબંધિત બધી સમસ્યાઓ દૂર થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *