Skip to content

ફટકડીના આ સરળ ઉપાયો દૂર કરશે જીવનની સમસ્યાઓ, ચાલો જાણીએ

દરેક વ્યક્તિ ફટકડી વિશે જાણે છે કે તે ઘણા ઔષધીય ગુણધર્મોથી સમૃદ્ધ છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે ફટકડીનો ઉપયોગ જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં પણ કરવામાં આવે છે, જે તમારી ઘણી સમસ્યાઓ હલ કરી શકે છે.

હા, વાસ્તુ અને જ્યોતિષમાં આવા ઘણા ફટકિયા ઉપાય છે જે તમારા જીવનમાંથી નકારાત્મકતાને દૂર કરે છે અને પ્રગતિનો માર્ગ ખોલે છે. આજે આ એપિસોડમાં, અમે તમને ફટકડીના એવા જ સરળ ઉપાયો કરવાની રીતો વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમારી ચિંતા અને પીડાને દૂર કરવામાં કામ કરશે.

આવશે નહીં દુઢ સ્વપ્નો
જો ઘરના કોઈ સભ્યને ઉંઘતી વખતે સપના અથવા કોઈ પણ પ્રકારના ભયનો સામનો કરવો પડે છે, તો પછી કાળા કપડામાં ફટકડીનો ટુકડો બાંધી દો. પછી તેને ઓશીકું નીચે મૂકી સૂઈ ગયા. થોડા દિવસો સુધી સતત આમ કરવાથી આ સમસ્યાથી ટૂંક સમયમાં રાહત મળશે.

તમામ વાસ્તુ ખામી દૂર કરશે
50 ગ્રામ ફટકડી બાઉલ અથવા બોક્સમાં નાખીને તમારા ઘર, દુકાન અથવા ઓફિસના કોઈપણ ખૂણામાં છુપાવી દો. ધ્યાનમાં રાખો કે તે કોઈને દૃશ્યમાન નથી. આનાથી વાસ્તુ દોષો સુધારવા સાથે જીવનમાં આવતી પરેશાનીઓનો અંત આવશે. તે જ સમયે, નાણાકીય સમસ્યાઓ દૂર થશે, ઘરમાં સુખ, સમૃદ્ધિ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે.

પ્રગતિનો માર્ગ ખુલશે
લોકો વારંવાર કહે છે કે તેઓને તેમની મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મળતું નથી. તે જ સમયે, હાથમાં પૈસા ન હોવાની પણ ફરિયાદ છે. આ સ્થિતિમાં, કાળા કપડામાં બદામનો ટુકડો બાંધો. પછી તેને તમારી દુકાન, ઓફિસના મુખ્ય દ્વારથી બાંધી દો. તેનાથી ધંધામાં વધારો થશે તેમજ દેવી લક્ષ્મીના આશીર્વાદ પણ મળશે. જો તમે ઇચ્છો તો, તમે આ ઉપાય તમારા ઘરે પણ કરી શકો છો.

દેવામાંથી મુક્તિ મળશે
આજના સમયમાં દરેક અન્ય વ્યક્તિ દેવાથી પરેશાન છે. તેનાથી છુટકારો મેળવવા માટે ફટકડીના ટુકડા પર થોડી સિંદૂર લગાવો. ત્યારબાદ તેને સોપારી પાંદડાથી બાંધો અને બુધવારે સવારે અથવા સાંજના સમયે તેને પીપળના ઝાડ નીચે દબાવો. આ ઉપાય સતત 3 બુધવારે કરો.

આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે
સૂતા પહેલા દાંત પર થોડું ફટકડી નાખવું ફાયદાકારક છે. આ સિવાય ઘરની સફાઈ કરતી વખતે પાણીમાં થોડું ફટકડીનો પાઉડર નાંખો અને તેને મોપ કરો. આનાથી, ઘરમાં પૈસા ન હોવાની સમસ્યા દૂર થાય છે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થાય છે.

પરિવારના સભ્યો સંકલન જાળવશે
ઘણા મકાનોમાં, પતિ-પત્ની અને પરિવાર વચ્ચે સતત ઝઘડા અને મતભેદોને લીધે, ઘરની ખરાબ ખામી સર્જાય છે. તેનાથી બચવા માટે એક ગ્લાસ પાણીમાં બદામ અથવા પાવડરનો ટુકડો ઉમેરીને મિક્સ કરી લો. પછી તેને સૂતા પહેલા તમારા પલંગની નીચે મૂકો. બીજે દિવસે સવારે સ્નાન કર્યા પછી, કોઈ મંદિરમાં જાઓ અને તેને પીપળના ઝાડને અર્પણ કરો. આ કરવાથી, કુટુંબના સભ્યો વચ્ચે લડતા, ઝઘડતા સંબંધોમાં મધુરતા આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is copy right protected, Please contact to Authority to use content !!