દુનિયા છોડતા જ આ 5 એક્ટ્રેસ ના ઘરવાળા બની ગયા કરોડપતિ, આ પરિવાર ની પાસે આવી 247 કરોડ ની મિલકત

બોલીવુડ માં ઘણી હિરોઈનો ની આકસ્મિક મૃત્યુ આપણને આજે પણ પરેશાન કરે છે. કેટલીક અભિનેત્રીઓ ના મૃત્યુ નું કારણ તો આપણને આજે પણ ખબર નથી પડી શકી. આ અભિનેત્રીઓ દુનિયા ને તો છોડી ગઈ પરંતુ પોતાના પાછળ કરોડો ની મિલકત પણ છોડી ગઈ. તેમને પોતાના જીવતા એટલા પૈસા કમાયા કે તેમના ગયા પછી તેમના પરિવાર ને કામ કરવાની જરૂરત નથી. આ હિરોઈનો ને મહેનત કરીને એટલા પૈસા કમાવ્યા કે તેમના 7 પેઢી બેસીને સરળતાથી ખાઈ શકે છે. આજ ની આ પોસ્ટ માં અમે તમને બોલીવુડ ની કેટલીક એવી જ મશહુર અભિનેત્રીઓ ના વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે પોતાના પાછળ કરોડો ની મિલકત છોડીને ગઈ છે.

જીયા ખાન

‘ગજની’ અને ‘નીશબ્દ’ જેવી ફિલ્મો કર્યા પછી જીયા બોલીવુડ ની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી બની ગઈ હતી. મુંબઈ આવ્યા પછી જીયા ની મુલાકાત આદિત્ય પંચોલી ના દીકરા સુરજ પંચોલી થી થઇ. બન્ને એકબીજા ને ડેટ કરવા લાગ્યા અને તેમને પ્રેમ થઇ ગયો. પરંતુ આ સંબંધ નું પરિણામ આજે દર્દનાક રહ્યું. જીયા ની લાશ 3 જુન 2013 એ તેમના જુહુ સ્થિત એપાર્ટમેન્ટ માં પંખા થી લટકેલ મળી હતી. નાની ઉંમર માં જીયા પોતાના પરિવાર વાળા માટે 15 કરોડ ની સંપત્તિ છોડીને ગઈ.

દિવ્યા ભારતી

હિન્દી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની એક એવી એક્ટ્રેસ હતી જેમને બહુ જ નાની ઉંમર માં પોતાની ઓળખાણ બનાવી. તેમને ઘણી હિટ ફિલ્મો માં કામ કર્યું. દિવ્યા ખુબસુરત હોવાની સાથે સાથે બહુ ટેલેન્ટેડ પણ હતી. હા તેમનું ફિલ્મી કેરિયર તો બહુ નાનું રહ્યું પરંતુ આ દરમિયાન પણ તેમને ઘણી હીટ ફિલ્મો આપી. જણાવી દઈએ, દિવ્યા ભારતી નું મૃત્યુ બિલ્ડીંગ ના પાંચમાં માળ થી પડવાના કારણે થઇ ગયું હતું. મૃત્યુ પછી દિવ્યા ભારતી પોતાના ઘરવાળા માટે 70 કરોડ ની સંપત્તિ છોડીને ગઈ હતી.

શ્રીદેવી

શ્રીદેવી નું અકાળ મૃત્યુ એ બધાને હલાવીને રાખી દીધા હતા. શ્રીદેવ નું મૃત્યુ નશા ની હાલત માં બાથરૂમ ના બાથટબ માં ડૂબવાના કારણે થઇ હતી. તે દુબઈ પોતાના પરિવાર ની સાથે એક ફેમીલી ફંક્શન અટેન્ડ કરવા પહોંચી હતી. શ્રીદેવી ને બોલીવુડ ની પહેલી લેડી સુપરસ્ટાર કહેવામાં આવે છે. તેમને પોતાના ફિલ્મી કેરિયર માં એક થી ચઢિયાતી એક સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે. જણાવી દઈએ, શ્રીદેવી પોતાના પાછળ 247 કરોડ ની મિલકત છોડીને ગઈ છે.

સૌંદર્યા

સૌંદર્યા સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની પ્રખ્યાત એક્ટ્રેસ હતી. તેમને બોલીવુડ ની કેટલીક ફિલ્મો માં પણ કામ કર્યું છે. લોકો સૌંદર્યા ને ફિલ્મ ‘સુર્યવંશમ’ માટે આજે પણ યાદ કરે છે. સૌંદર્યા અભિનેત્રી હોવાની સાથે સાથે એક પોલીટીશીયન પણ હતી. ચૂંટણી પ્રચાર ના દરમિયાન સૌંદર્યા ને પ્લેન ક્રેશ થઇ ગયું અને તેમનું મૃત્યુ થઇ ગયું. તે પોતાના પાછળ 50 કરોડ ની સંપત્તિ છોડીને ગઈ.

રીમા લાગુ

રીમા લાગુ બોલીવુડ અને નાના પડદા ની એક પ્રખ્યાત એક્ટ્રેસ હતી. માં ના રોલ માં રીમા એ ઘણા સારા કિરદાર નિભાવ્યા છે. રીમા ને તેમના સારા કીરદારો માટે લોકો આજે પણ યાદ કરે છે. જણાવી દઈએ દિલ નો એટેક પડવાના કારણે રીમા નું નિધન થઇ ગયું હતું. તે પોતાના પાછળ 30 કરોડ ની સંપત્તિ છોડીને ગઈ છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *