બીચ પર ‘ડેડ બોડી’ જોઈને ડરી ગઈ મહિલા, જ્યારે તેણી પાસે ગઈ અને તેને જોયું તો તે માનતી નહોતી

પ્રાણીઓ ઘણીવાર સમુદ્ર કિનારે જોવા મળે છે. કેટલીકવાર આ જીવો એટલા વિચિત્ર હોય છે કે લોકો તેમને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થાય છે. આજકાલ આવી તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જેને જોઇને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. જો કે, તમને જણાવી દઇએ કે વાયરલ થઈ રહેલી આ તસવીર કોઈ પ્રાણીની નથી. આ તસવીર જોયા પછી, તે તમારા મોંમાંથી ચોક્કસ બહાર આવશે કે તે કોઈ માનવીના શબ જેવું લાગે છે.

ખરેખર, એક મહિલાએ દરિયા કિનારે એક ખૂબ જ વિચિત્ર વસ્તુ જોયું અને જ્યારે તે તેની નજીક ગઈ ત્યારે તેણે એક મૃતદેહ જેવું કંઈક જોયું. આ જોઇને મહિલાએ તુરંત પોલીસને બોલાવી. થોડા સમય પછી પોલીસ ત્યાં પહોંચી ત્યારે મામલો કંઈક બીજો જ નીકળ્યો. મહિલાએ શું મૃતદેહ માન્યું તે કચરાથી ઢકાયેલું પુતળું હતું. તમને જણાવી દઈએ કે, આ ઘટના ફ્લોરિડાના પેરિડો બીચની છે.

મહિલાએ મૃતદેહને ધ્યાનમાં લઈ પોલીસને બોલાવી હતી
આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ફેસબુક પર ઓશન અવર નામના પૃષ્ઠ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે, જે હવે લોકોમાં અગ્નિની જેમ ફેલાઈ રહ્યો છે. આ તસવીરો જોઈને, તમે એમ પણ કહેશો કે આ કોઈ શબનો ફોટો છે, પરંતુ હકીકતમાં તે કોઈનો શબ નથી, પણ ફોટો કંઈક બીજાનો છે. જ્યારે પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી હતી ત્યારે આ વાત બહાર આવી હતી

આ તસવીરો સાથે એક કેપ્શન પણ છે, “વેલેન્ટિયર કેથલીન પેરિડો બીચની ઇન્ટરકોસ્ટલ સાઇડ પર ચાલતી હતી. તેણે ત્યાં કંઈક જોયું, જે દૂરથી એક મૃતદેહ જેવું લાગ્યું. બીજા એક મુલાકાતીએ પોલીસને બોલાવવા 911 પર ફોન કર્યો. પછી તે બહાર આવ્યું, ‘ડેડ બોડી’ ખરેખર એક પુતળિયો હતો જે ટોચ પર ઘણાં બધાં દરિયાઈ કચરાઓ સાથે હતી. તસવીરો જોઈને તમે પણ ગભરાઈ જશો.

સોશિયલ મીડિયા પર ભારે વાયરલ થઈ રહી છે
16 નવેમ્બરના રોજ શેર કરેલી આ પોસ્ટ પર 2,300 થી વધુ પ્રતિક્રિયાઓ આવી છે અને 3,300 લોકોએ તેને શેર કરી છે. આ પોસ્ટને શેર કરતાં એક યુઝરે લખ્યું કે, આ જોઈને હું પણ ડરી ગયો હતો. મને ખબર નથી કે છોકરીનું શું થયું હશે. આ પોસ્ટ શેર કરતી વખતે, અન્ય વપરાશકર્તા લખે છે, “હું તેને ઘરે લઇ જઇશ. હેલોવીન સજાવટ માટે ”. આવી તમામ પ્રતિક્રિયાઓ આ પોસ્ટ પર જોવા મળી રહી છે.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *