સજી-ધજી ને સલુન ના બહાર દેખાઈ રવિના, પીચ કલર ના લેંઘા માં માતા થી વધારે ખુબસુરત લાગી રહી હતી દીકરી

રવિના ટંડન આજે કોઈ ઓળખાણ ની જરૂરત નથી. પોતાના જમાના માં રવિના એક થી ચઢિયાતી એક હીટ ફિલ્મો માં કામ કરી ચુકી છે અને આજે પણ તે બધાની ફેવરેટ છે. આજે પણ એક્ટ્રેસ પોતાની અદાઓ થી લાખો લોકો નું દિલ ચુરાવી લે છે. આજે પણ જ્યારે તે ‘ટીપ ટીપ બરસા પાની’ પર ડાન્સ કરે છે તો યુવાઓ ની ધડકનો આપમેળે તેજ થઇ જાય છે. રવિના ની ખુબસુરતી નો કોઈ તોડ નથી અને હવે તેમની દીકરી રાશા પણ તેમના જેવી જ દેખાવા લાગી છે.

રવિના ભલે જ ફિલ્મો થી દુર હોય, પરંતુ આવ્યા દિવસે કોઈ ને કોઈ કારણે ચર્ચા માં જરૂર બની રહે છે. હવે જેવો હમણાં માં ભત્રીજી ના લગ્ન માં ઓટો થી પહોંચીને રવિના ખુબ ચર્ચા માં છવાયેલ રહી. આ દરમિયાન બે વિડીયો પણ રવિના એ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેયર કર્યા જે લોકો ને ઘણા પસંદ આવ્યા. ભત્રીજી ના લગ્ન માટે કાર ની રાહ જોતા રવિના લેટ થઇ ગઈ હતી, એવામાં તે ઓટો લઈને ફંક્શન માં પહોંચી. અરશદ નામ ની ઓટો ડ્રાઈવર એ બરાબર ટાઈમ પર રવિના અને તેમની દીકરી રાશા ને લગ્ન ના વેન્યુ સુધી પહોંચાડ્યા.

સલુન ના બહાર સ્પોટ થઇ માં-દીકરી ની જોડી

આ વિડીયો ના વાયરલ થયા પછી હવે રવિના ના કેટલાક ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર તેજી થી વાયરલ થઇ રહ્યા છે. હમણાં માં રવિના સજી ધજી ને પોતાની દીકરી રાશા ના સાથે એક સલુન ના બહાર સ્પોટ થઇ. આ દરમિયાન માં-દીકરી બહુ ખુબસુરત નજર આવી. જણાવી દઈએ, આ ફોટા તે સમય ની છે જ્યારે ભત્રીજી ના લગ્ન માં સામેલ થવાથી પહેલા બન્ને સજવા સંવરવા માટે સલુન પહોંચી હતી. માં-દીકરી ટ્રેડીશનલ અવતાર માં ઘણું ગ્લેમરસ દેખાઈ રહી હતી.

રાશા ની સાદગી એ જીત્યું દિલ
એક તરફ રવિના જ્યાં ગ્રીન કલર ના લેંઘા, ક્રોપ ટોપ, ઓપન હેયર, ભારી નેકલેસ અને માંગ ટીકા માં બહુ ખુબસુરત નજર આવી. ત્યાં, બીજી તરફ દીકરી રાશા એ પોતાની સાદગી થી દિલ જીતી લીધું. રાશા પીચ કલર ના લેંઘા, ઓપન હેર અને મીનીમલ મેકઅપ માં સ્પોટ થઇ. રાશા ની સાદગી દેખતા જ બની રહી હતી અને તેમને પોતાના લુક થી ફેંસ ને પણ ઈમ્પ્રેસ કરી. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો રાશા ની ખુબસુરતી ની પ્રશંસા કરતા નથી થાકી રહ્યા. રાશા પર પીચ રંગ ઘણો સારો લાગી રહ્યો છે અને તેઓ મેકઅપ માં પણ બહુ સુંદર દેખાઈ રહી છે.

કેજીએફ ચેપ્ટર 2 માં આવશે નજર

વાત કરીએ વર્ક ફ્રન્ટ ની તો છેલ્લી વખત રવિના વર્ષ 2017 માં આવેલ ફિલ્મ ‘Maatr’ માં દેખાઈ આવી હતી. તેના સિવાય આવવા વાળા દિવસો માં તે જલ્દી જ ‘કેજીએફ ચેપ્ટર 2’ માં દેખાઈ દેશે. ફિલ્મ વર્ષ 2018 માં આવેલ ‘કેજીએફ ચેપ્ટર 1’ ની રીમેક છે. ફિલ્મ માં યશ મુખ્ય ભૂમિકા માં દેખાઈ આવ્યા હતા. ફિલ્મ એ બોક્સ ઓફીસ પર સારી કમાણી કરી હતી, એવામાં ફેંસ આ ફિલ્મ થી પણ આશાઓ લગાવીને બેસ્યા છે. જણાવી દઈએ, ‘કેજીએફ ચેપ્ટર 2’ ની શુટિંગ શરુ કરી દેવામાં આવી છે અને ફિલ્મ 2020 ના જુલાઈ મહિના માં રીલીઝ થઇ શકે છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *