લાઈમલાઈટ થી કોસો દુર રહે છે આ સ્ટાર કીડ, પડદા પર કર્યું ડેબ્યુ તો કરી દેશે બધાની છુટ્ટી

આજકાલ બોલીવુડ માં સ્ટાર કીડ ના લોન્ચ થવાનું ચલણ કંઇક વધારે જ વધી ગયું છે. હજુ સુધી જેટલા પણ નવા સ્ટાર્સ એ પડદા પર કદમ રાખ્યું છે તે બધા સ્ટાર કીડ છે. તે પણ એવા જે પડદા પર આવવાથી પહેલા જ ચર્ચામાં આવી ગયા હતા. જ્યાં 2018 માં 5 સ્ટાર કિડ્સ એ પોતાનો જલવો વિખેર્યો છે ત્યાં આ વર્ષે પણ ઘણા બધા સ્ટાર કિડ્સ પડદા પર ડેબ્યુ કરશે. હા બહુ બધા એવા પણ સ્ટાર કિડ્સ છે જે ગ્લેમરસ તો છે પરંતુ બોલીવુડ ની ચકાચૌંધ થી દુર રહે છે. આવો જાણીએ તે સ્ટાર કિડ્સ ના વિશે જે મીડિયા અને બોલીવુડ ની નજરો થી રહે છે દુર.

અગસ્થ્ય નંદા

અમિતાભ બચ્ચન ની નાતી અને શ્વેતા બચ્ચન ના દીકરા અગસ્થ્ય નંદા નો પરિવાર ફિલ્મો થી જોડાયેલ છે. તેમનો નનિહાલ તો પૂરો ફિલ્મી છે સાથે જ તેમના પિતા અરબપતિ છે. અગસ્થ્ય જલ્દી કેમેરા ની સમાઈ નથી આવતા અને લાઈમલાઈટ થી પોતાને દુર જ રાખે છે. ત્યાં તેમની બહેન નવાં નવેલી હજુ સુધી ફિલ્મો માં તો નથી આવી, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા માં તે બહુ એક્ટીવ રહે છે.

ઈરા ખાન

આમિર ખાન ની દીકરી ઈરા ખાન પણ બોલીવુડ ની ચકાચૌંધ થી પોતાને દુર રાખે છે. જ્યાં ના પપ્પા આમીર એટલા મોટા સુપરસ્ટાર છે અને સાથે જ કઝીન ઇમરાન પણ બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કરી ચુક્યા છે, પરંતુ ઈરા આ બધાથી પોતાને દુર જ રાખે છે. તે જલ્દી કેમેરા ની સામે નથી આવતી અને ક્યારેક ક્યારેક જ આમીર ખાન ની સાથે દેખાય છે.

દિશાના ચક્રવર્તી

મિથુન ચક્રવર્તી ની દીકરી દિશાના બહુ જ ક્યુટ અને ખુબસુરત છે. તેમના ફોટા દેખીને કોઈ પણ કહી સકે છે કે જો તેમને બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કર્યું તો ઘણા સ્ટાર કિડ્સ ને તે સારી કોમ્પીટીશન આપશે. હા તે મીડિયા થી પોતાને દુર રાખે છે. અને હમણાં તેમનો ઈરાદા ફિલ્મો માં આવવાની નહિ પરંતુ ફિલ્મ બનાવવાની છે. તે ફિલ્મ મેકિંગ નું કામ સીખી રહી છે.

અલવીરા જાફરી

જાવેદ જાફરી ની દીકરી અલવીરા બહુ જ હોટ અને ગ્લેમરસ લાગે છે. જાવેદ જ્યાં ફિલ્મો માં કોમેડી અને નેગેટીવ રોલ નિભાવવા આવ્યા છે તો ત્યાં અલવીરા મીડિયા અને ફિલ્મી લાઈમલાઈટ થી દુર રહે છે. તેમના ફોટા માં તેમનું ગ્લેમરસ સાફ દેખાય છે, પરંતુ તે બહુ વધારે લાઈમલાઈટ માં રહેવાનું પસંદ નથી કરતી.

અહાન પાંડે

ચંકી પાંડે ના ભત્રીજા અહાન પણ મીડિયા અને ફિલ્મો થી દુર રહે છે. તે શાહરૂખ ખાન ના દીકરા આર્યન ના ઘણા સારા મિત્ર માનવામાં આવે છે. જ્યાં એક તરફ ફિલ્મો માં આવ્યા વગર આર્યન ખાન ના ફોટા ચર્ચા મેળવે છે ત્યાં અહાન પાંડે જલ્દી ફોટા ખેંચાવતા નથી દેખતા. તેમની કઝીન અને ચંકી ની દીકરી અનન્યા પાંડે ફિલ્મ સ્ટુડન્ટસ ઓફ ધી યર ના પાર્ટ 2 થી બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કરશે.

આયુષ્માન સેઠી

અર્ચના પૂરન સિંહ અને પરમીત સેઠી ના દીકરા આયુષ્માન પણ ઘણા હોટ અને હેન્ડસમ છે, પરંતુ તે પણ મીડિયા ની સામે જલ્દી જ આવતા. એક તરફ અર્ચના કોમેડી સર્કસ ની જજ રહી છે તે પરમીત ફિલ્મો માં એક્ટર હોવાની સાથે સાથે ફિલ્મો બનાવે પણ છે. તેના પછી પણ આયુષ્માન એ હમણાં પોતાને ગ્લેમર વર્લ્ડ થી દુર રાખ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *