11 વર્ષ પછી બૉલીવુડ માં કમબેક કરશે શિલ્પા શેટ્ટી, કહ્યું- ‘હવે સાચો સમય આવી ગયો છે’

બૉલીવુડ ની મશહૂર અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી ભલે જ ફિલ્મી દુનિયા થી દુર થઇ ચુકી છે, પરંતુ ચર્ચામાં હંમેશા રહે છે. હા શિલ્પા શેટ્ટી પોતાની ફિટનેસ ને લઈને હંમેશા ચર્ચા માં રહે છે, જેના કારણે તેમની ફેન ફોલોઇંગ ની લિસ્ટ મોટી લાંબી પહોળી છે.

આ વચ્ચે પોતાના ફેન્સ ને ખુશ કરવા માટે શિલ્પા શેટ્ટી બીજી વખત બૉલીવુડ માં કદમ રાખવા જઈ રહી છે. એટલું જ નહીં, શિલ્પા શેટ્ટી એક નહિ બે નહીં, પરંતુ ત્રણ ફિલ્મો ની સાથે બૉલીવુડ માં કમબેક કરવાનો મૂડ બનાવી ચુકી છે. તો ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખ માં તમારા માટે શું ખાસ છે?

શિલ્પા શેટ્ટી એ પોતાના ફિલ્મી કેરિયર માં બહુ બધી ફિલ્મો કરી, પરંતુ ક્યારેય પણ તેમને બેસ્ટ એક્ટ્રેસ નો એવોર્ડ ના મળી શક્યો, જેનો અફસોસ આજે પણ તેમને છે. આ સિલસિલા માં શિલ્પા શેટ્ટી એક વખત ફરી થી બૉલીવુડ માં કદમ રાખી રહી છે, જેના માટે તેમને તૈયારીઓ પણ શરૂ કરી દીધી છે. એટલું જ નહીં, શિલ્પા શેટ્ટી એ પોતે કહ્યું કે હવે તે બૉલીવુડ માં કમબેક કરવા માટે પુરી રીતે ફિટ છે, પરંતુ આ સચ્ચાઈ પણ છે કે તે બીજી વખત ફિલ્મો માં આવવાના મુડ માં નહોતી.

આ રીતે પોતાને કરી રહી છે તૈયાર
શિલ્પા શેટ્ટી ભલે જ મોટા પડદા થી દુર થઇ ગઇ છે, પરંતુ નાના પડદા પર હંમેશા નજર આવતી જ રહે છે. શિલ્પા શેટ્ટી ના ડાન્સ નો બહુ શોખ છે, જેના કારણે તે ડાન્સિંગ શો માં જજ બનીને આવતી રહે છે. ખેર, હવે તે બૉલીવુડ માં કમબેક કરવા જઈ રહી છે, જેના માટે તેમને કહ્યું કે હું હમણાં ત્રણ ફિલ્મો ની સ્ટોરી ને વાંચી રહી છું, જેમાંથી મને એક બેસ્ટ પસંદ કરવાની છે, પરંતુ આ વખતે થોડાક લાંબા સમય સુધી કામ કરીશ. એટલે સાફ છે કે 11 વર્ષ પછી શિલ્પા શેટ્ટી ફક્ત એક ફિલ્મ નહીં, પરંતુ ઘણી ફિલ્મો માં નજર આવવાની છે.

દીકરા ના કારણે ફિલ્મો થી થઈ હતી દૂર
શિલ્પા શેટ્ટી એ ફિલ્મો થી દુરી બનાવવાના પાછળ હંમેશા એક જ જવાબ આપ્યો, જેમાં તેમણે કહ્યું કે મારો દીકરો નાનો હતો, જેના કારણે તેને મારી જરૂરત હતી, તેથી મેં પોતાને ફિલ્મ થી દુર કરી લીધી. જણાવી દઈએ કે પાછળ ના 11 વર્ષો થી શિલ્પા પોતાના પરિવાર ની દેખભાળ કરી રહી છે, જેના કારણે તે એક સુપર મોમ અને એક સુપર વાઈફ બની ગઈ છે. હા આ વચ્ચે શિલ્પા રિયાલિટી શોજ માં નજર આવતી રહી, પરંતુ ફિલ્મો ની શૂટિંગ માટે તેમને સમય ના મળી શક્યો.

હવે મોટો થઈ ગયો છે વિઆન- શિલ્પા શેટ્ટી
ફિલ્મો માં કમબેક કરવાને લઈને શિલ્પા શેટ્ટી એ કહ્યું કે હવે મારો દીકરો મોટો થઈ ગયો, જેના કારણે તે હવે વધારે સમય સ્કૂલ માં જ રહે છે, તેથી હું પોતાના કામ પર ફોકસ કરી શકું છું. જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શેટ્ટી એ ફિલ્મ બાજીગર થી ડેબ્યુ કર્યું હતું, જેમાં તેમની સાથે શાહરુખ અને કાજોલ પણ નજર આવ્યા હતા. આ ફિલ્મ પછી શિલ્પા એ ઘણી ફિલ્મો કરી, જેમાં ફિલ્મ ધડકન સુપર ડૂપર હિટ સાબિત થઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *