માં બન્યા પછી પડદા પર નજર ના આવી આ 5 અભિનેત્રીઓ, નંબર 4 તો હતી બધાની લાડલી

આજે અમે તમને તે અભિનેત્રીઓ ના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે માં બન્યા પછી ટેલીવિઝન ની દુનિયા થી ગાયબ થઇ ગઈ છે.
ટેલીવિઝન ની દુનિયા માં અભિનેત્રીઓ પોતાના દમ પર પોતાનું નામ ફેમ બનાવે છે. એક શો થી તે દર્શકો ની વચ્ચે લોકપ્રિય થઇ જાય છે, પરંતુ પછી ક્યાંક અચાનક થી ગાયબ થઇ જાય છે. ગાયબ થયેલ અભિનેત્રીઓ ની એક ઝલક મેળવવા માટે તેમના ફેંસ બેતાબ રહે છે, પરંતુ અફસોસ ની વાત છે કે એક વખત જે અભિનેત્રી ટેલીવિઝન થી ગાયબ થઇ જાય છે, તેમની વાપસી બહુ જ મુશ્કેલી થી થાય છે.

એવું અમે નથી કહી રહ્યા, પરંતુ માં બન્યા પછી થી ગાયબ થયેલ કેટલીક અભિનેત્રીઓ આ તરફ જ ઈશારો કરી રહી છે. તો ચાલો આજે અમે તમને તે અભિનેત્રીઓ ના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે માં બન્યા પછી ટેલીવિઝન ની દુનિયા થી ગાયબ થઇ ગઈ છે.

ચાહત ખન્ના

પોપુલર સીરીયલ ‘કબુલ હે’ થી લોકપ્રિય થવા વાળી ચાહત ખન્ના હવે ઇન્ડસ્ટ્રી થી દુર થઇ ચુકી છે. ચાહત ખન્ના એ 8 ફેબ્રુઆરી, 2013 એ દીકરી ને જન્મ આપ્યો હતો, જેના પછી હવે તેમની બે દીકરીઓ છે, પરંતુ ચાહત ખન્ના એ બાળકો ના ઉછેર કરવા માટે એક્ટિંગ ની દુનિયા છોડી દીધી છે અને હવે તે પોતાના પરિવાર ની સાથે સમય વિતાવે છે.

કાંચી કૌલ

સ્ટાર પ્લસ પર પ્રસારિત થઇ ચુકેલ સીરીયલ ભાભી થી ઘર ઘર માં છવાવા વાળી કાંચી કૌલ આજે ગુમનામ થઇ ચુકી છે. કાંચી એ 2011 માં લગ્ન કર્યા હતા, જેના પછી તેમને એક બાળકો ને જન્મ આપ્યો અને પછી ટીવી સીરીયલ થી દુર થઇ ગઈ. હા, આજે પણ તેમના ફેંસ એક વખત ફરી થી તેમને ટીવી સીરીયલ માં દેખવા માંગો છો, પરંતુ હમણાં આ શક્ય નથી લાગી રહ્યું.

પરિધિ શર્મા

ટીવી ની પોપુલર સીરીયલ જોધા-અકબર ની જોધા થી ઘર ઘર માં પોતાની ઓળખાણ બનાવવા વાળી પરિધિ શર્મા હવે ગાયબ થઇ ચુકી છે. વર્ષ 2016 માં પરિધિ શર્મા એ એક બાળક ને જન્મ આપ્યો અને ત્યાર થી લઈને આજ સુધી તેમને પડદા પર વાપસી નથી કરી, જેના કારણે તેમના ફેંસ તેમને આજે પણ મિસ કરે છે.

દીપિકા સિંહ

ટીવી ના ફેમસ શો દિયા ઓર બાતી ની લીડ એક્ટ્રેસ દીપિકા સિંહ પડદા થી ગાયબ થઇ ચુકી છે. દીપિકા સિંહ સંધ્યા ના નામ થી ઘર ઘર માં મશહુર છે. દરેક લોકો તેમને એક વખત ફરી થી દેખવા માંગે છે, પરંતુ હવે દીપિકા સિંહ પોતાના પરિવાર માં વ્યસ્ત થઇ ચુકી છે. જણાવી દઈએ કે દીપિકા સિંહ એ 2017 માં એક સરસ બાળક ને જન્મ આપ્યો છે, જેનો ઉછેર માં તેમને હમણાં એક્ટિંગ ની દુનિયા થી અલવિદા કહી દીધું છે.

દિશા વકાની

ફેમસ શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં ની દયાબેન એટલે દિશા વકાની પણ દીકરી ને જન્મ આપ્યા પછી કોઈ સીરીયલ માં નથી દેખાઈ રહી. દીકરી ને જન્મ આપે તેમને એક વર્ષ થઇ ગયું છે, પરંતુ અત્યાર સુધી તેમને શો માં વાપસી નથી કરી. એવામાં માનવામાં આવી રહ્યું છે કે હવે આ શો માં વાપસી પણ નહિ કરે અને લાંબા સમય થી ટીવી સીરીયલ થી દુર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *