ભારત માં સૌથી મોંઘી કાર ચલાવવા વાળા 7 અમીર સેલેબ્સ, નંબર 1 મુકેશ અંબાણી નથી

જેમની પાસે પૈસા હોય છે તે પોતાનો રુતબા તો દેખાય જ છે અને બહુ બધા લોકો ને સારી લાઈફસ્ટાઈલ નો શોખ રહે છે જેનાથી લોકો તેમને દેખીને પ્રભાવિત થવા લાગે છે. બહુ બધા લોકો ને કપડાઓ નો શોખ થાય છે, કેટલાક ને ખાવાનો શોખ હોય છે પરંતુ અહીં અમે જે સેલેબ્રીટીજ ની વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ જેમને ગાડીઓ ઘણો શોખ છે. તેમની પાસે અરબો ના બંગલા છે અને કરોડો ની નાજાણે કેટલી ગાડીઓ છે. ભારત માં સૌથી મોંઘી કાર ચલાવવા વાળા 7 અમીર સેલેબ્સ, તેમાંથી બધા અલગ અલગ ફિલ્ડ થી સંબંધ રાખે છે.

ભારત માં સૌથી મોંઘી કાર ચલાવવા વાળા 7 અમીર સેલેબ્સ
બોલીવુડ ના સિવાય રમત અને ઉદ્યોગ ના ક્ષેત્ર માં નાજાણે કેટલા સેલીબ્રીટી એવા છે જેમની મોંઘી-મોંઘી ગાડીઓ ના શોખ છે. આજે અમે તમને એવા જ 7 સેલીબ્રીટીજ ના વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

શાહરૂખ ખાન
બોલીવુડ ના કિંગ શાહરુખ ખાન દુનિયા ના 100 સૌથી મોંઘા અમીર એક્ટર્સ માંથી એક છે. તેમનું નામ આ લીસ્ટ માં પહેલા નંબર પર છે અને આ એક લગ્જરી લાઈફ જીવે છે. તેમ તો શાહરૂખ ની પાસે ઘણા લગ્જરી ગાડીઓ છે પરંતુ તેમની પાસે ભારત માં સૌથી મોંઘી બુગાટી વેરોન છે. તેની ભારતીય કિંમત 12 કરોડ રૂપિયા છે.

આમીર ખાન
આ લીસ્ટ માં બીજું નામ બોલીવુડ ના મિસ્ટર પરફેક્ટનિસ્ટ આમીર ખાન નું આવે છે જે વર્ષ માં એક પરંતુ સોલીડ ફિલ્મ ની સાથે બોક્સ ઓફીસ પર આવે છે. તેમની પાસે મર્સિડીઝ-બેંજ s600 છે અને તેની ભારતીય કિંમત 10 કરોડ રૂપિયા છે.

મુકેશ અંબાણી
ભારત ના સૌથી અમીર બીઝનેસમેન મુકેશ અંબાણી ની પાસે અરબો નો બંગલો છે અને મુંબઈ માં તેમની ટક્કર નો કોઈ ની પાસે ઘર નથી. તેમને આ લીસ્ટ માં ત્રીજા નંબર પર રાખેલ છે અને તેમની પાસે મેબેંક 62 કારો છે, જેની કિંમત 5.4 કરોડ રૂપિયા છે.

રામ ચરણ
સાઉથ સિનેમા ના પોપુલર એક્ટર પોતાની એક ફિલ્મ માટે કરોડો માં ફિ લે છે. સાઉથ ઇન્ડિયન સિનેમા માં તેમની પોઝીશન બહુ ઉપર છે. આ લીસ્ટ માં રામ ચરણ પણ સામેલ છે અને તેમની પાસે રેંજ રોવર કાર છે, જેની ભારતીય કિંમત ૩.1 કરોડ રૂપિયા છે.

અમિતાભ બચ્ચન
બોલીવુડ ના મહાન અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચન 78 વર્ષ ની ઉંમર માં પણ સક્રિય છે. આજે પણ તેમની પાસે ઘણી ફિલ્મો ની લાઈન લાગી છે અને આ વર્ષે તેમની બે ફિલ્મો આવવાની છે. આ લીસ્ટ માં તેમનું નામ છે કારણકે અમિતાભ બચ્ચન ને લગ્જરી ગાડીઓ નો શોખ છે. તેમાંથી તેમની પાસે રોલ્સ રોયસ ફેંટમ છે, જેની ભારતીય કિંમત ૩ કરોડ રૂપિયા છે.

વિરાટ કોહલી
ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી નું પણ આ લીસ્ટ માં નામ છે. વિરાટ કોહલી ખિલાડી ની સાથે જ એક મોડેલ પણ છે અને એક લગ્જરી લાઈફ જીવે છે. આ ખિલાડી ની પાસે ઓડી આર 8 છે, અને તેની ભારતીય કિંમત 2.64 કરોડ રૂપિયા છે.

સચિન તેંદુલકર
ટીમ ઇન્ડિયા ના માસ્ટર બ્લાસ્ટર સચિન તેંદુલકર જેને ક્રિકેટ ના ભગવાન પણ કહેવામાં આવે છે. તેમની પાસે અરબો ની પ્રોપર્ટી છે અને આ લગ્જરી લાઈફ જીવે છે. તેમની પાસે BMW I8 કાર છે, જેની ભારત માં કિંમત 2.2 મીલીયન છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *