આ ફિલ્મ થી બોલિવુડ માં કમબેક કરી રહી છે ઝીનત અમાન, વર્ષો થી જીવી રહી છે ગુમનામી ની જિંદગી

વર્ષો થી લાઈમલાઈટ થી દૂર રહેવા વાળી ઝીનત અમાન એક વખત ફરી થી બૉલીવુડ માં કમબેક કરવાની છે. ઝીનત અમાન એ પોતાના ફિલ્મી કેરિયર માં ઘણી ફિલ્મ કરી છે, જેમાં તેમને અપાર સફળતાઓ મળી, પરંતુ પાછળ ના કેટલાક વર્ષો થી તે ગુમનામી ની જિંદગી જીવી રહી છે.

ઝીનત અમાન ને ક્યારેક ક્યારેક ચર્ચા માં દેખવામા આવે છે, નહિ તો તે લાઈમલાઈટ થી હવે કોસો દૂર રહેવાની છે. 70 ના દશક ની શાનદાર અભિનેત્રી ઝીનત અમાન એક વખત ફરી થી બૉલીવુડ માં કદમ રાખવા જઇ રહી છે, જેના કારણે તેમના ફેન્સ ઘણા ઉત્સાહિત છે. તો ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખ માં તમારા માટે શુ ખાસ છે?

70 ના દશક ની ટોપ અભિનેત્રી ઝીનત અમાન ભલે જ હવે ગુમનામ જિંદગી જીવી રહી છે, પરંતુ તે દિવસો મેગેઝીન ના કવર પર ફક્ત તેમના ફોટા હતા. ઝીનત અમાન ના ફિલ્મી કેરિયર માં ઘણા વિવાદ દેખવા મળ્યા, તો ત્યાં બીજી તરફ તેમની પર્સનલ લાઈફ પણ ક્યારેય પાટા પર નથી. અર્થ સાફ છે કે ઝીનત અમાન ની લાઈફ હંમેશા વિવાદો થી ઘેરાયેલ રહી. 70 ના દશક માં ઝીનત અમાન એ બોલ્ડ સીન આપીને બૉલીવુડ માં તહલકો મચાવી દીધો હતો, જેના કારણે વિવાદો માં આવી હતી.

આ ફિલ્મ થી કમબેક કરશે ઝીનત અમાન
મીડિયા રિપોર્ટ્સ ની માનીએ તો ઝીનત અમાન આશુતોષ ગોવારીકર ની ફિલ્મ પાનીપત થી કમબેક કરવા જઇ રહી છે. ફિલ્મ પાનીપત માં ઝીનત અમાન સકીના બેગમ નો કિરદાર નિભાવતી નજર આવશે અને તેમાં તેમનો કેમિયો જ હશે. એટલે સાફ છે કે ઝીનત અમાન એક વખત ફરી થી પડદા પર પાછી ફરી રહી છે, પરંતુ ત્યારે તે લીડ અભિનેત્રી તરીકે કામ કરતી હતી અને હવે નહીં. હા, આશુતોષ ગોવારીકર ની સાથે ઝીનત અમાન 30 વર્ષો પછી કામ કરી રહી છે, જેના માટે તે ઘણા ઉત્સાહિત છે.

ઝીનત અમાન ની સાથે કામ કરવાનું ગર્વ ની વાત

30 વર્ષ પછી ઝીનત અમાન જેવી મશહૂર અભિનેત્રી ની સાથે કામ કરવા ને લઈને આશુતોષ ગોવારીકર ઘણા વધારે ઉત્સાહિત છે. આશુતોષ ગોવારીકર નું કહેવું છે કે ઝીનત અમાન નું નિર્દેશન કરવાનું મારા માટે ગર્વ ની વાત છે, કારણકે હું બાળપણ થી જ તેમને લાઈક કરું છું અને મેં તેમની ઘણી ફિલ્મો કરી છે, તેથી મારા માટે આ કોઈ સ્વપ્ન થી ઓછું નથી. જણાવી દઈએ કે આશુતોષ ગોવારીકર એ ઝીનત અમાન ની સાથે ફિલ્મ ગવાહી માં કામ કરી ચુક્યા છે, જે 30 વર્ષ પહેલા રિલીઝ થઈ હતી.

પરિણીત લાઈફ માં અસફળ રહી ઝીનત અમાન
ઝીનત અમાન એ કેરિયર ના ચરમ પર પહોંચીને 1978 માં સંજય ખાન થી લગ્ન કરી લીધા, જેની સાથે તેમના છૂટાછેડા એક વર્ષ માં જ થઈ ગયા. તેના પછી ઝીનત અમાન એ 1985 માં મજહર ખાન થી લગ્ન કર્યા, જેનાથી તેમને બે દીકરા અજાન અને જહાન થયા. મજહર ખાન થી ઝીનત અમાન ના સંબંધ ઘણા સારા ના રહ્યા, જેના કારણે તેમને મારપીટ નો આરોપ લગાવતા છૂટાછેડા લઈ લીધા હતા. હા મજહર ખાન નું નિધન 1998 માં થઈ ગયું હતું, જેના પછી લઈને અત્યાર સુધી ઝીનત અમાન એકલી છે. ઝીનત અમાન નો એક દીકરો ડાયરેકટર છે, તો ત્યાં બીજો જલ્દી જ બૉલીવુડ માં ડેબ્યુ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *