જાહ્નવી કપૂર ની નવી લગ્જરી ગાડી થી જોડાયેલ છે શ્રીદેવી નું ગહેરું કનેક્શન, જાણો શું

અભિનેત્રી જાહ્નવી કપૂર એ હમણાં માં એક નવી ગાડી ખરીદી છે અને આ ગાડી નું કનેક્શન શ્રીદેવી થી છે. ધડક ફિલ્મ થી પોતાનું ડેબ્યુ કરવા વાળી જાહ્નવી કપૂર ને પોતાની આ નવી ગાડી ની સાથે તેમના જીમ ના બહાર દેખવામાં આવ્યા છે. જ્યાં પર તે જીમ કર્યા પછી આ ગાડી માં બેસતી નજર આવી હતી. Mercedes Maybach ને હમણાં માં જાહ્નવી કપૂર એ પોતાની મહેનત ની કમાણી થી ખરીદવામાં આવ્યું છે અને આ ગાડી થી જાહ્નવી કપૂર ની માં શ્રીદેવી ની યાદો જોડાયેલ છે. આ ગાડી નો જે નંબર છે તે એક ખાસ નંબર ની છે.

શ્રીદેવી ની પાસે જે Mercedes કંપની ની ગાડી હતી તે ગાડી નો નંબર અને જાહ્નવી કપૂર ની ગાડી નો નંબર એક જ છે. જે ગાડી ની સવારી શ્રીદેવી કર્યા કરતી હતી તે ગાડી નો નંબર MH 02 DZ 7666 હતો. ત્યાં જાહ્નવી ક્પુઉર એ હવે જે ગાડી લીધી છે તેનો નંબર પણ આ છે અને જાહ્નવી ની નવી કાર નો નંબર છે MH 02 FG 7666 છે.

શ્રીદેવી ને લઈને કરી હતી ખુલીને વાત
શ્રીદેવી ના મૃત્યુ પછી જાહ્નવી કપૂર એ શ્રીદેવી ના વિષે વાત કરતા જણાવ્યું હતું કે કઈ રીતે શ્રીદેવી તેમનો સૌથી મોટો રીપોર્ટ સીસ્ટમ હતી. શ્રીદેવી તેમને ખુબસુરતી માટે ટીપ્સ આપ્યા કરતી હતી અને જાહ્નવી કપૂર ની સાથે પોતાનો હેયર કેર સિક્રેટ પણ શેયર કર્યા કરતી હતી.

એટલું જ નહિ જાહ્નવી એ આ પણ જણાવ્યું હતું કે તેમની પહેલી ફિલ્મ ની શુટિંગ શરુ થવાથી પહેલા શ્રીદેવી એ તેમને એક્ટિંગ ના વિષે ઘણું બધું શીખવાડ્યું હતું. જાહ્નવી ના મુજબ તેમની માં એ તેમને આ જણાવ્યું હતું કે તમે પહેલા એક સારા માણસ બને કારણકે જો તમે અંદર થી સારા નહી હોય તો કેમેરા ની સામે તમે સારા નહિ દેખાઓ.

આવવાની છે ઘણી ફિલ્મો માં નજર
જાહ્નવી કપૂર આ સમયે એરફોર્સ પાયલટ ગુંજન સક્સેના ની જિંદગી પર બની રહી બાયોપિક માં કામ કરી રહી છે અને આ ફિલ્મ માં ગુંજન સક્સેના નો કિરદાર નિભાવી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ગુંજન સક્સેના એકલી એવી મહિલા પાયલટ હતી જેમને કારગીલ યુદ્ધ ના દરમિયાન ચિતા હેલીકોપ્ટર ઉડાવ્યું હતું. આ ફિલ્મ ના સિવાય જાહ્નવી કપૂર ને દોસ્તાના 2 ફિલ્મ માટે પણ સાઈન કરી લેવામાં આવી છે અને આ ફિલ્મ માં પણ તે નજર આવવાની છે. આ બન્ને ફિલ્મો કર્ણ જોહર ની ધર્મા પ્રોડક્શન દ્વારા બનાવવામાં આવી રહી છે.

વર્ષ 2018 માં થયું હતું શ્રીદેવી નું મૃત્યુ
શ્રીદેવી પોતાના જમાના ની એક પ્રસિદ્ધ અભિનેત્રી હતી અને વર્ષ 2018 માં શ્રીદેવી ના મૃત્યુ થઇ ગયું હતું. જે સમયે શ્રીદેવી નું મૃત્યુ થયું હતું તે દુબઈ માં હતી અને દુબઈ ની એક હોટેલ માં જ શ્રીદેવી એ પોતાના છેલ્લા શ્વાસ લીધા હતા. શ્રીદેવી નું પૂરું નામ શ્રી અમ્મા યંગર અય્ય્પન હતા અને તેમનો જન્મ 13 ઓગસ્ટ 1963 માં થયું હતું. શ્રીદેવી એ બાળપણ થી જ ફિલ્મો માં કામ કરવાનું શરુ કરી દીધું હતું અને તેમને તમિલ, હિન્દી, તેલુગુ, મલયાલમ અને કન્નડ ફિલ્મો માં કામ કરી રાખ્યું છે. તેમની લીડ રોલ તરીકે છેલ્લી ફિલ્મ મોમ હતી અને આ ફિલ્મ માટે તેમને નેશનલ એવોર્ડ પણ આપવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *