સુંદરતામાં ‘નાયરા’ કરતા પણ આગળ છે તેમની નાની બહેન શીતલ,ફોટામાં બતાવ્યો સ્ટાઈલિશ લુક

ટીવી જગત નો મોસ્ટ પોપ્યુલર શો ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હે’ ની લીડ એક્ટ્રેસ શિવાંગી જોષી તેના ફેશનેબલ અંદાજથી હંમેશાં દર્શકોનુ દીલ લુટતી રહી છે. જી હા, શિવાંગી જોશી ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હે’ માં નાયરાનુ પાત્ર નિભાવી રહી છે,તેમણે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં દર્શકોના દીલમ‍ાં એક મહત્વનું સ્થાન બનાવ્યુ છે.તેટલુ જ નહીં, શિંવાગી જોશીએ આ શોમાં હિના ખાનની જગ્યા લેવામાં જરાય સમય ન વેડફ્યો અને આજે ફેન્સ આ શો માથી હિના ખાનને ભૂલી ચુક્યા છે.તેથી ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખમાં તમારા માટે શું વિશેષ છે?

શિવાંગી જોશી એટલે કે નાયરાની ઓનસ્ક્રીન લાઇફથી તો દરેક પરિચિત હશે જ,પરંતુ તેમના જીવનકાળ વિશે ખૂબ જ ઓછા લોકો જાણતા હશે. ફક્ત તેટલુ જ નહીં પણ શિવાંગી જોશીના ફેંસ પણ ખૂબ ઓછુ જાણતા હશે,કે તેમની એક નાની બહેન પણ છે,જે શિવાંગી જેવી જ સ્ટાઈલિશ અને સુંદર છે.જી હા, શિંગાંગી જોશીની એક નાની બહેન પણ છે,જેકી લાઇમલાઇટથી થોડી દુર જ રહે છે, જેનો અનુભવ બહુ ઓછા લોકોથી થાય છે. અહીં અમે શિવાંગી જોશીની નાની બહેન વિશે જણાવી રહ્યા છીએ,જેમનુ નામ શીતલ છે.

શિવાંગીની જેમ જ સ્ટાઈલિશ છે
નાના પરદે મશહુર શિવાંગી જોશીની બહેન શીતલ વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણતા હોય છે. શીતલ વારંવાર શિવાંગી જોશીની પાર્ટીમાં જોવા મળે છે, પરંતુ લોકોની નજરમાં નથી આવતી.શીતલની ઘણી બધી બ્યુટીફૂલ છે,પરંતુ હજી સુધી તેઓ કોઈ પણ સિરીયલમાં ડેબ્યુ નથી કરી.તેમ છતાં, તેમના ફોટાઓ જોયા પછી તે સ્પષ્ટ થઈ શકશે કે તે ફક્ત એક્ટિંગની દુનિયા માટે જ બની છે.

શિવાંગી અને શીતલ વચ્ચે છે ખુબ પ્રેમ
શિવાંગી અને શીતલ વચ્ચે ખૂબ વધારે પ્રેમ છે.બંને એક બીજાની સાથે પ્રેમની સાથે આવે છે.તેટલું જ નહીં, બંને એક બીજાની સાથે તેમના ડ્રેસ પણ શેર કરેલા હતા,જે અનેક વખત જોવા મળ્યું હતું.આ બધા પછી જ્યારે શિવાંગી જોશીને શૂટિંગ થી નવરાશ મળે છે,તો તે તેની નાની બહેન સાથે સમય વિતાવવાનુ નથી ભૂલતી અને બન્ને સાથે પાર્ટી પણ કરે છે.શીતલ ઇંસ્ટાગ્રામ પર તેના ફોટાઓ શેર કરે છે,જેમા તેમની સ્ટાઇલને જોઇ શકાય છે.

જલ્દી કરી શકે છે ડેબ્યુ
જે રીતે શિવાંગી જોશી ટેલિવિઝન પર છવાઇ ગઇ છે,બરાબર તેવી જ રીતે તેમની નાની બહેન પરદા પર પણ ક્યારેક ડેબ્યુ કરી શકે છે.શીતલનુ હજી મન ડેબ્યુ નહીં કરવાનુ છે,પરંતુ સૂત્રોનુ માને તો જરુર એક્ટિંગમાં તે પોતાનું કરિયર બનશે.શીતલ તેની બહેન જેવી જ ઘણી વધારે સુંદર છે અને તેમના લેટેસ્ટ ફોટાઓ જોઈ ફેન્સ તેમની નજરો નથી ફેરવી શકતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *