જયારે ઘણા સમય પછી દીપિકા પાદુકોણ થી મળે છે રણવીર સિંહ તો કરે છે આ કામ

રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણ બોલીવુડ ના ક્યુટેસ્ટ અને પરફેક્ટ કપલ માંથી એક છે. જણાવી દઈએ કે બન્ને એ વીતેલ જ વર્ષ એ લગ્ન કર્યા છે. તેના પહેલા લગભગ બન્ને એ એકબીજા ને લગભગ 6 વર્ષ સુધી એકબીજા ને ડેટ કર્યા, જેના પછી બન્ને એ લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો છે.

આ દિવસો રણવીર સિંહ પોતાની ફિલ્મ 83 ની શુટિંગ માં વ્યસ્ત છે. ત્યાં દીપિકા પણ ફિલ્મ છપાક ની શુટિંગ માં ઘણી વ્યસ્ત ચાલી રહી છે. જણાવી દઈએ કે આ દરમિયાન રણવીર સિંહ એ પોતાના અને દીપિકા ના રીલેશનશીપ ને લઈને ઘણા ખુલાસા કર્યા છે.

કારણકે બન્ને જ આ સમયે પોતાના કેરિયર ના પીક પર છે, તેથી બન્ને જ પોતાની ફિલ્મો માં ઘણા વ્યસ્ત રહે છે. ફિલ્મ ની શુટિંગ ના ચાલતા ઘણી વખત એવું થાય છે કે બન્ને ઘણા દિવસો સુધી એકબીજા થી મળી પણ નથી શકતા. હમણાં માં રણવીર સિંહ એ ફેમિના મેગેઝીન ને આપેલ એક ઈન્ટરવ્યું માં જણાવ્યું કે જયારે તે દીપિકા થી લાંબા સમય પછી મળે છે તો શું કરે છે.

રણવીર સિંહ દીપિકા થી બેઈન્તેહા પ્રેમ કરે છે પરંતુ રણવીર નો આ જવાબ સાંભળીને તેમના ફેંસ ઘણા ખુશ થઇ જશે. તે ક્યારેય પણ પોતાના પ્રેમ નો એકરાર દીપિકા માટે કરવાથી નથી ઝીઝકતા. અને રણવીર સિંહ નો આ જવાબ તેમના અને દીપિકા ના પ્રેમ નો એક પુરાવો છે. તેમના જવાબ થી સાફ ખબર પડે છે કે આ કપલ મોસ્ટ પોપુલર કેમ છે.

રણવીર સિંહ થી પૂછવામાં આવ્યું કે જયારે તે લાંબા સમય પછી દીપિકા થી મળે છે તો તેમનું શું રીએક્શન હોય છે. જવાબ માં રણવીર જણાવે છે કે ‘હું પોતાની પત્ની ને પકડીને કિસ કરું છું.’ વિડીયો માં રણવીર કોઈ રીલેશનશીપ એક્સપર્ટ થી ઓછા નથી લાગી રહ્યા.

ત્યાં વાત કરીએ રણવીર સિંહ ની ફિલ્મ 83 ની તો તેમાં તે કપિલ દેવ નો કિરદાર નિભાવતા નજર આવવાના છે. આ ફિલ્મ માં તેમની સાથે દીપિકા પણ નજર આવશે. દીપિકા આ ફિલ્મ માં કપિલ દેવ ની પત્ની રોમી ભાટિયા નો કિરદાર પ્લે કરશે. જણાવી દઈએ કે તેમ તો દીપિકા અને રણવીર ને ઓન સ્ક્રીન લોકો ઘણા પસંદ કરે છે પરંતુ લગ્ન પછી આ પહેલી વખત થશે જયારે બન્ને એકસાથે પડદા પર નજર આવશે.

જણાવી દઈએ કે હમણાં માં ફિલ્મ 83 નું પહેલું પોસ્ટર રીવીલ કરવામાં આવ્યું હતું. જેમાં રણવીર ના લુક ને દેખીને દર્શક દંગ રહી ગયા છે ને દરેક અભિનેતા રણવીર સિંહ ની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે કે તેમને કેટલી ખુબસુરતી થી કપિલ દેવ ને પોતાના અંદર ઢાળ્યો છે. ફિલ્મ ના પોસ્ટર ના રીલીઝ થતા જ દર્શકો ની કોમેન્ટસ આવવા લાગી છે.

દરેક લોકો રણવીર સિંહ ની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે દર્શક રણવીર સિંહ ની પ્રશંસા કરતા લોકો તેમને નવી જનરેશન ના સૌથી પ્રતિભાશાળી એક્ટર જણાવી રહ્યા છે. લોકો કોમેન્ટ કરતા લખી રહ્યા છે, ‘આ તો બધા એક્ટર્સ નો બાપ છે.’ વાત કરીએ ફિલ્મ ની તો ફિલ્મ 83 નું નિર્દેશન કબીર સિંહ કરી રહ્યા છે.

ફિલ્મ ની કહાની વર્ષ 1983 માં થયેલ વર્લ્ડ કપ પર આધારિત છે. વર્ષ 1983 માં થયેલ ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ માં ભારત એ જીત નોંધાવીને પૂરી દુનિયા ચોંકાવી દીધી હતી. જયારે ભારતીય ટીમ એ વર્લ્ડ કપ માં ભાગ લીધો હતો, ત્યારે કોઈ નહોતું વિચારી રહ્યું કે તે તેને જીતીને પછી જશે. હા કપિલ દેવ ના વિચાર એ ભારતીય ક્રિકેટ ના ઈતિહાસ ને જ બદલીને રાખી દીધો. આ વર્લ્ડ કપ પછી ભારતીય ટીમ એ ક્યારેય પાછળ વળીને નથી દેખ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *