બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી ને લઈને યામી ગૌતમ નો મોટો ખુલાસો, બોલી- ‘અહીં તો લોકો ફક્ત આવું કરે છે ’

બોલીવુડ ની ખુબસુરત હસીનાઓ માંથી એક યામી ગૌતમ આ દિવસો પોતાની ફિલ્મ બાલા ને લઈને ખુબ ચર્ચા મેળવી રહી છે. આ ફિલ્મ માં યામી ગૌતમ એ દમદાર એક્ટિંગ કરી છે, જેના કારણે એક વખત ફરી થી લોકો તેમના મુરીદ થઇ ગયા. ફિલ્મ પ્રમોશન ના દરમિયાન યામી ગૌતમ એ એક ઈન્ટરવ્યું માં પોતાના આ દમદાર સફર ના વિષે કંઇક ખાસ વાતચીત કરી, જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઇ ગયું. હા સોશિયલ મીડિયા પર યામી ગૌતમ નો લેટેસ્ટ ઈન્ટરવ્યું તેજી થી વાયરલ થઇ રહ્યો છે, જેમાં તેમને પોતાના શરૂઆતી કેરિયર ના વિષે ખુલીને વાત કરી છે.

બોલીવુડ એક્ટ્રેસ યામી ગૌતમ એ પોતાના કેરિયર માં એક થી ચઢિયાતી એક ફિલ્મો આપી છે, જેમાં તેમને એક્ટિંગ ને લોકો એ ખુબ પસંદ કરી. યામી ગૌતમ ના ફક્ત દેખાવમાં ખુબસુરત છે, પરંતુ તે એક્ટિંગ પણ બહુ સારી રીતે કરે છે. એવામાં તેમને સારી સારી ફિલ્મો માં કામ કરવાની તક મળી. જેને તેમને ગુમાવવા ના દીધી. યામી ગૌતમ ના ફેંસ તેમની ફિલ્મો માટે દીવાના હોય છે. એટલું જ નહિ, તેમને હંમેશા જ એક સુપરહિટ ફિલ્મ ને જ પસંદ કરી, જેના કારણે તેમનું કેરિયર આજે ચરમ પર પહોંચી ચુક્યું છે.

યામી ગૌતમ એ જણાવી સચ્ચાઈ

અભિનેત્રી યામી ગૌતમ એ બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી માં કેરિયર બનાવવા ને લઈને બહુ જ મોટો ખુલાસો કર્યો. આ દરમિયાન તેમને જણાવ્યું કે એક સામાન્ય માણસ માટે ઇન્ડસ્ટ્રી માં આવીને પોતાને ફીટ કરી શકવાનું કેટલું વધારે મુશ્કેલ હોય છે. એટલું જ નહિ, વધારે કરીને પ્રતિભાશાળી લોકો ડાયરેક્ટર, નિર્દેશક ના આસપાસ પણ નથી ભટકી શકતા, એવામાં હું લકી છું, જે અહીં સુધી પહોંચી શકી, નહિ તો મારો પણ તે હાલ થતો અને ક્યાય કોઈ બીજા પ્રોફેશન માં પડી હોતી. એટલે સાફ છે કે બોલીવુડ માં ઓળખાણ વગર તમારું કંઈ નથી થતું.

હું પોતાને એક્ટ્રેસ નથી માનતી- યામી ગૌતમ

બોલીવુડ અભિનેત્રી યામી ગૌતમ એ આગળ કહ્યું કે મેં ભલે જ એક થી ચઢિયાતી એક ફિલ્મો કરી હોય, પરંતુ આજે પણ હું પોતાને એક્ટ્રેસ નથી માનતી, કારણકે હું આજે પણ તમારા લોકો માટે તે ચંડીગઢ વાળી છોકરી છું અને જમીન થી જોડાયેલ છું, એવામાં મને ફર્ક જ નથી પડતો. યામી ગૌતમ પોતાના સ્ટારડમ ને લઈને વાતચીત કરી રહી હતી, જેના કારણે તેમને બહુ જ વધારે ખુલીને વાતચીત કરી લીધી. એટલું જ નહિ, આ દિવસો યામી ગૌતમ પોતાની ફિલ્મ ને લઈને પણ ખુબ ચર્ચા માં છે.

હું પોતાને લકી માનું છું- યામી ગૌતમ
બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી માં કેરિયર બનાવવાની મુશ્કેલીઓ પર વાત કરતા તેમને કહ્યું કે હું પોતાને બહુ લકી માનું છું કે મેં મોટા થી મોટા ડાયરેક્ટર ની સાથે કામ કર્યું, પરંતુ આપણા દેશ માં ઘણા એવા લોકો હાજર છે, જે અહીં સુધી પહોંચી જ નથી શકતા. સાથે જ તેમને કહ્યું કે મારી ફિલ્મ બાલા પણ મારા માટે ઘણી સારી સાબિત થઇ. જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ માં યામી ગૌતમ ની સાથે આયુષ્માન ખુરાના પણ છે અને આ ફિલ્મ આ દિવસો બોક્સ ઓફીસ પર તહલકા મચાવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *