પોકેટ મની નીકાળવા માટે બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર નું કામ કર્યા કરતા હતા આ સિતારા, આજે છે અરબો ના માલિક

કોઈ પણ વ્યક્તિ શરુ થી જ સફળ નથી હોતું. સફળ થવાથી પહેલા દરેક વ્યક્તિ નો એક પાસ્ટ હોય છે. લોકો ને લાગે છે કે ફિલ્મો માં રોલ મેળવવા માટે ફક્ત સ્ટારકીડ જ હોવાનું ઘણું છે. પરંતુ તેમના આ વિચાર બિલકુલ ખોટા છે. બોલીવુડ માં કેટલાક સ્ટાર્સ એવા પણ છે જેમનું સફર ફર્શ થી લઈને અર્શ સુધી નું રહ્યું છે. હા બોલીવુડ માં કેટલાક સિતારા એવા પણ છે જેમનું કેરિયર ની શરૂઆત ડાન્સર તરીકે થઇ હતી. આજ ના આ ટોપ કલાકાર એક સમય માં બોલીવુડ એક્ટર્સ ના ગીતો માં બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર્સ નું કામ કરતા હતા. અમે તમને આ આર્ટીકલ માં એવા જ કેટલાક સિતારાઓ ના વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

રણવીર સિંહ

રણવીર સિંહ બોલીવુડ ના એક એવા અભિનેતા છે જે પોતાના બિન્દાસ નેચર અને અભિનય માટે ઓળખાય છે. કેટલાક ટાઈમ પહેલા રીલીઝ થયેલ ફિલ્મ ‘ગલી બોય’ બોક્સ ઓફીસ પર સુપરહિટ સાબિત થઇ હતી. રણવીર ની પહેલી ફિલ્મ અનુષ્કા શર્મા ની સાથે ‘બેન્ડ બાજા બારાત’ હતી. ભલે જ રણવીર સિંહ આજે બોલીવુડ ના એક મોટા એક્ટર છે પરંતુ એક સમય માં તે બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર પણ રહી ચુક્યા છે. વર્ષ 2011 માં આવેલ ફિલ્મ ‘કભી ખુશી કભી ગમ’ ના ગીતો ‘બોલે ચૂડિયા’ પર શાહરૂખ અને અમિતાભ ના પાછળ રણવીર બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર તરીકે ડાન્સ કર્યો હતો.

સુશાંત સિંહ રાજપૂત

નાના પડદા થી એક્ટિંગ કેરિયર ની શરૂઆત કરવા વાળા સુશાંત સિંહ રાજપૂત આજે બોલીવુડ ના એક પ્રખ્યાત અભિનેતા છે. સુશાંત ને પહેલો બ્રેક ઝીટીવી ના શો ‘પવિત્ર રિશ્તા’ થી મળ્યો હતો. આ સીરીયલ થી તે ઘરે ઘરે ફેમસ થઇ ગયા હતા. તેના પછી બોલીવુડ માં તેમની એન્ટ્રી ફિલ્મ ‘કાઈ પો છે’ થી થઇ. આ ફિલ્મ હિત સાબિત થઇ અને સુશાંત ઇન્ડસ્ટ્રી ના પ્રખ્યાત ચહેરો બની ગયા. પરંતુ કદાચ તમને ખબર નહી હોય કે ફિલ્મ ‘ધૂમ 2’ માં સુશાંત સિંહ રાજપૂત હ્રીતિક રોશન ના પાછળ બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર ના રૂપ માં નજર આવી ચુક્યા છે.

ડેજી શાહ

આ લીસ્ટ માં એક્ટ્રેસ ડેજી શાહ પણ આવે છે જે એક સમય માં સલમાન ખાન ના ગીતો માં બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર હતી. પરંતુ સલમાન ની નજર જયારે ડેજી પર પડી તો તેમને રાતોરાત સ્ટાર બનાવી દીધી. સલમાન એ તેમને પોતાની સાથે ફિલ્મ ‘જય હો’ માં લીડ એક્ટ્રેસ તરીકે કાસ્ટ કરી. ફિલ્મ ‘તેરે નામ’ ના ગીતો ‘લગ્ન લગી’ માં ડેજી બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર તરીકે નજર આવી હતી.

દીપિકા પાદુકોણ

દીપિકા પાદુકોણ બોલીવુડ ની મશહુર અભિનેત્રીઓ માંથી એક છે. દીપિકા એ પોતાની ફિલ્મી કેરિયર માં એક થી ચઢિયાતી એક હિટ ફિલ્મો આપી છે. આ દિવસો દીપિકા પાદુકોણ પોતાની અપકમિંગ ફિલ્મ ‘છપાક’ ને લઈને બીઝી છે. આ ફિલ્મ એસીડ એટેક સર્વાઇવર લક્ષ્મી અગ્રવાલ ની બાયોપિક છે. ફિલ્મ ઓમ શાંતિ ઓમ થી ડેબ્યુ કરવા વાળી દીપિકા ઘણા ગીતો માં બેક સ્ટેજ ડાન્સર ના રૂપ માં નજર આવી ચુકી છે. તે એક્ટ્રેસ સ્વરિકા બેનર્જી ના મ્યુઝીક વિડીયો માં બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર તરીકે નજર આવી હતી.

શાહિદ કપૂર

શાહિદ ઇન્ડસ્ટ્રી ના એક એવા કલાકાર છે જે પોતાના સારા અભિનય અને ડાન્સ માટે ઓળખાય છે. શાહિદ એ પોતાના અભિનય ને ઘણી ફિલ્મો માં બતાવ્યો છે. શાહિદ કપૂર બોલીવુડ ના એક એવા વર્સેટાઈલ એક્ટર છે જેમને દરેક ઉંમર નો દર્શક પસંદ કરે છે. તે રોમેન્ટિક રોલ થી લઈને સીરીયસ રોલ ને બખૂબી નિભાવે છે. જણાવી દઈએ, ફિલ્મ ‘તાલ’ માં શાહિદ ઐશ્વર્યા રાય ના પાછળ બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર તરીકે કામ કરી ચુક્યા છે.

કાજલ અગ્રવાલ

કાજલ અગ્રવાલ એક બહુ ખુબસુરત ભારતીય અભિનેત્રી છે. કાજલ અગ્રવાલ સાઉથ ની સૌથી ખુબસુરત હિરોઈનો માંથી એક છે. સાઉથ માં સુપરહિટ હોવાની સાથે સાથે તે બોલીવુડ માં પણ હીટ છે. કાજલ એ સાઉથ ની ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો માં કામ કર્યું છે. તમને જણાવી દઈએ, એક સમય માં તે બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર હતી. ફિલ્મ ‘કયો હો ગયા ના’ માં કાજલ બેકગ્રાઉન્ડ ડાન્સર તરીકે દેખાઈ આવી હતી.કરોડો ની સંપત્તિ, પ્રાઈવેટ જેટ અને મોંઘી ગાડીઓ ના માલિક છે અક્ષય, જીવે છે આવી લાઈફસ્ટાઈલ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *