બોલીવુડ ના આ એક્ટર્સ ના છે બે થી વધારે બાળકો, આ અભિનેતા ના તો છે 6 બાળકો

શાહરૂખ, આમીર સહીત આ સિતારાઓ ની પાસે બે થી વધારે સંતાનો છે અને તેમને પોતાના બાળકો થી બહુ પ્રેમ છે

દરેક માણસ ને ખબર છે કે લગ્ન પછી બાળકો તો થવાનું જ હોય છે અને દરેક માણસ ને પોતાના સંતાન થી બહુ પ્રેમ થાય છે. તેમ તો પણ બાળકો માસુમ જ થાય છે પરંતુ જો આ બાળકો પોતાના હોય તો પછી આપણી ખુશી બેગણી થઇ જાય છે. સરકાર આ મુહિમ ને ચાલી રહી છે કે આપણે એક અથવા બે બાળકો થી વધારે સંતાન ના રાખવા જોઈએ જેને બહુ બધા લોકો અપનાવી પણ રહ્યા છે પરંતુ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ના કેટલાક એવા અભિનેતા છે જે આ રુલ ને ફોલો નથી કરતા અને બોલીવુડ ના આ એક્ટર્સ ના છે બે થી વધારે બાળકો, જાણો છો તમારા ફેવરેટ સ્ટાર્સ પણ છે.

બોલીવુડ ના આ એક્ટર્સ ના છે બે થી વધારે બાળકો
આપણા દેશ ની જનસંખ્યા વધી રહી છે અને વધારે કરીને લોકો ને લાગે છે કે એવો બેરોજગાર અથવા અભણ લોકો કરી રહ્યા છે તો તમે પૂરી રીતે ખોટા છે. એવું તેથી કારણકે બોલીવુડ ના સભ્ય અને પોપુલર એક્ટર્સ એ પણ એવું કર્યું છે જયારે તેમની બધાની બે થી વધારે સંતાનો રહી છે તો ચાલો નાંખીએ એક નજર.

આમીર ખાન
બોલીવુડ ના પોપુલર એક્ટર આમીર ખાન ને દરેક કામ માં પરફેક્શન પસંદ હોય છે પરંતુ પહેલા લગ્ન સંભાળી નથી શક્યા અને વર્ષ 2000 માં બીજા લગ્ન કરી લીધા જેનાથી તેમને આઝાદ નામ નો એક દીકરો થયો. હા તેના પહેલા તેમના લગ્ન વર્ષ 1986 માં રીના દત્તા થી થયા હતા અને તેનાથી તેમને દીકરી ઈરા ખાન અને દીકરો જુનૈદ થયા.

સૈફ અલી ખાન
નાના નવાબ એક્ટર સૈફ અલી ખાન ના પહેલા લગ્ન અમૃતા થી થયા જેનાથી તેમને સારા અલી ખાન અને ઈબ્રાહીમ અલી ખાન નામ ના બે બાળકો છે. વર્ષ 2012 માં તેમને કરીના કપૂર થી લગ્ન કર્યા અને વર્ષ 2016 માં તેમને એક દીકરા તૈમુર ને જન્મ આપ્યો અને પછી સૈફ ત્રણ બાળકો ના પિતા બન્યા.

શાહરૂખ ખાન
બોલીવુડ ના કિંગ કહેવાવા વાળા એક્ટર શાહરૂખ ખાન પોતાની પત્ની ગૌરી ખાન થી બહુ પ્રેમ કરે છે. વર્ષ 1998 માં આર્યન અને વર્ષ 2001 માં સુહાના ના જન્મ પછી ગૌરી ખાન ત્રીજી વખત માં સેરોગેસી ના દ્વારા બની અને તેમને ત્રીજા દીકરા અબ્રામ ને જન્મ આપ્યો. શાહરૂખ પોતાના ત્રણે બાળકો થી બહુ પ્રેમ કરે છે અને તેમનો પરિવાર જ તેમનો ગર્વ સમજવામાં આવે છે.

સંજય દત્ત
બોલીવુડ ના બાબા કહેવાવા વાળા એક્ટર સંજય દત્ત ની પહેલી પત્ની થી તેમની દીકરી ત્રીશુલા છે. એના પછી પહેલી પત્ની ના દેહાંત પછી તેમને બીજા લગ્ન કર્યા જે વધારે સમય સુધી ચાલી ના શક્યો. તેના પછી ત્રીજા લગ્ન માન્યતા દત્ત ની સાથે કરી હતી અને તેનાથી સંજુ બાબા ને બે બાળકો થયા.

ધર્મેન્દ્ર
બોલીવુડ ના હી-મેન કહેવાવા વાળા એક્ટર એ પહેલા લગ્ન 19 વર્ષ ની ઉંમર માં પ્રકાશ કૌર થી કર્યા હતા. તેનાથી તેમને સની, બોબી, અજીતા અને વિજેતા દેઓલ નામ ના ચાર બાળકો થયા. પછી વર્ષ 1989 માં ધર્મેન્દ્ર એ ડ્રીમ ગર્લ હેમા માલિની થી લગ્ન કરી લીધા અને તેમને બે દીકરીઓ એશા અને અહાના દેઓલ થઇ. એટલે ધર્મેન્દ્ર ના 6 બાળકો છે અને તે સૌથી બરાબર નો પ્રેમ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *