મોટા ઘર ની દીકરીઓ થી લગ્ન કરીને સૌથી અમીર ઘરાના ના જમાઈ બન્યા આ 6 અભિનેતા, નામ હેરાન કરી દેશે

આપણી ભારતીય સંસ્કૃતિ માં સંબંધો ની બહુ મહત્વ આપવામાં આવે છે. બોલીવુડ માં પણ સંબંધો ને બખૂબી દેખાડવામાં આવે છે. વાત કરીએ જમાઈ ની તો, ભારતીય સંસ્કૃતિ ને બહુ મહત્વપૂર્ણ સ્થાન મળેલ છે. જમાઈ ના ઘરે આવવા પર તેનું સ્વાગત કરવામાં આવે છે.

કોશિશ કરવામાં આવે છે કે જમાઈ ના સ્વાગત માં કોઈ કમી ના રહી જાય. વાત કરીએ બોલીવુડ ની તો, બોલીવુડ માં કેટલાક એવા અભિનેતા હાજર છે જે સૌથી અમીર ઘરાના ના જમાઈ બન્યા છે. આ બધા એક્ટર્સ એ પોતાની મનમરજી થી પોતાના સાથી ની પસંદગી કરી અને આજે સૌથી અમીર ઘરાના ના જમાઈ બની બેઠા. એવું નથી કે આ સ્ટાર્સ પહેલા થી ઓછા ફેમસ હતા. અમે આજ ની આ પોસ્ટ માં જે સિતારાઓ ની વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ તે બહુ પહેલા થી જ ફેમસ છે અને દુનિયાભર ના લોકો તેમને ઓળખે છે. તેમની પાસે પૈસા ની કોઈ કમી નથી. પરંતુ આ ઘરાના ના જમાઈ બનીને તેમની લાઈફ પહેલા થી વધારે સારી થઇ ગઈ છે. આ ઘરાના થી પોતાનું નામ જોડીને તેમની શાનો-શોકત વધારે વધી ગઈ છે. આજ ની આ પોસ્ટ માં અમે એવા જ કેટલાક અભિનેતાઓ ના વિષે વાત કરીશું. આવો જાણીએ બોલીવુડ ના તે અભિનેતાઓ ના વિષે જે આજે એક અમીર ઘરાના ના જમાઈ છે.

અક્ષય કુમાર
આ લીસ્ટ માં સૌથી પહેલું નામ આવે છે બોલીવુડ ના ખિલાડી અક્ષય કુમાર નું. રાજેશ ખન્ના હિન્દી સિનેમા ના પહેલા સુપરસ્ટાર માનવામાં આવતા હતા અને અક્ષય કુમાર તેમના જમાઈ છે. જણાવી દઈએ કે અક્ષય ટવીન્કલ ના લગ્ન 17 જાન્યુઆરી વર્ષ 2001 માં થઇ હતી. આજે બન્ને બોલીવુડ ના સૌથી આઈડીયલ કપલ માનવામાં આવે છે.

ધનુષ
સાઉથ ના સુપરસ્ટાર ધનુષ સાઉથ ના પહેલા સૌથી મોટા સુપરસ્ટાર રજનીકાંત ના જમાઈ છે. ધનુષ ને ‘કોલાવરી ડી’ ગીતો પછી દુનિયાભર ના લોકો ઓળખવા લાગ્યા હતા. તેના પછી ફિલ્મ ‘રાંઝનાં’ થી તેમને બોલીવુડ માં દેબ્યું કર્યું. તેમને વર્ષ 2004 માં રજનીકાંત ની દીકરી ઐશ્વર્યા થી લગ્ન કર્યા હતા.

શર્મન જોશી
શર્મન જોશી પોતાના જમાના ના મશહુર વિલન પ્રેમ ચોપડા ના જમાઈ છે. થ્રી ઈડિયટ્સ અને ગોલમાલ માં કામ કરવા છતાં તેમનું નામ સફળ અભિનેતાઓ ની લીસ્ટ માં શુમાર થઇ ગયું છે. વર્ષ 2000 માં શર્મન જોશી એ પ્રેરણા ચોપડા થી લગ્ન કર્યા હતા.

કુણાલ કપૂર
આ નામ કદાચ તમારા માટે ચોંકાવવા વાળું થઇ શકે છે. રંગ દે બસંતી માં પોતાના શાનદાર અભિનય થી કુણાલ બધાનું દિલ જીતી ચુક્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે લગ્ન પછી કુણાલ એક મોટા ઘરાના ના જમાઈ બની ગયા છે. તેમને મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન ના નાના ભાઈ અજીતભ બચ્ચન ની દીકરી નૈના થી લગ્ન રચાવ્યા છે. તે અજીતભ બચ્ચન ના જમાઈ છે.

અજય દેવગણ
અજય દેવગન ને લોકો એક્શન હીરો ના રૂપ માં વધારે ઓળખાય છે. ફક્ત એક્શન જ નહિ તેમને કોમેડી માં પણ મહારથ મેળવી છે. જણાવી દઈએ, અજય દેવગન એ વર્ષ 1999 માં કાજોલ થી લગ્ન કરી લીધા અને પોતાના જમાના ની મશહુર અભિનેત્રી તનુજા ના જમાઈ બની ગયા. આજે બન્ને ની જોડી બોલીવુડ માં સુપરહિટ છે.

કુણાલ ખેમુ
કુણાલ ખેમુ એ બાળપણ માં ‘હમ હે રાહી પ્યાર કે’, ‘રાજા હિન્દુસ્તાની’, ‘ભાઈ’ અને ‘જુડવા’ જેવી ફિલ્મો માં દમદાર અભિનય કર્યો હતો. પરંતુ મોટા થયા પછી તેમને તે સફળતા ના મળી જેની આશા હતી. હા ‘ઢોલ’, ‘ટ્રાફિક સિગ્નલ’ જેવી ફિલ્મો માં તેમના કામ ની પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. જણાવી દઈએ, કુણાલ ખેમુ એ પટોડી ખાનદાન ની દીકરી સોહા અલી ખાન થી લગ્ન કર્યા છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારી આ પોસ્ટ પસંદ આવી હશે. પસંદ આવવા પર તેને લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *