શું માં બનવાની છે કાંટા લગા ગર્લ શેફાલી જરીવાલા, આ ફોટા ને દેખીને બધાઈ આપી રહ્યા છે ફેંસ

કાંટા લગા ના ગીતથી લોકોમાં પોતાની ઓળખ બનાવનાર શેફાલી જરીવાલા થોડાક સમય પહેલા બિગ બોસ 13 માં નજર આવી હતી. શેફાલી બિગ બોસમાં વિજેતા બની શકી ન હતી, પરંતુ તેણે શોમાં અન્ય સ્પર્ધકો ને કડક ટક્કર આપી હતી. શો પૂરો થયા પછી, શેફાલી પોતાના પતિ સાથે લોકડાઉન એન્જોય કરતી નજર આવી રહી છે. હમણાં માં સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ એ લોકો નું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચ્યું છે. સોશિયલ મીડિયામાં ચર્ચાનું કારણ છે તેમની એક નવો ફોટો જેને તેમના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરી છે. આ ફોટા માં શેફાલી ના સાથે તેમના પતિ પરાગ ત્યાગી પણ નજર આવી રહ્યા છે. ખાસ વાત આ છે કે આ ફોટા માં ઘણા લોકો ને શેફાલી નો બેબી બંપ પણ નજર આવી રહ્યો છે.

ફોટો દેખીને ફેંસ આપી રહ્યા છે બધાઈ

શેફાલી એ બ્લુ રંગની સાડી પહેરી છે અને તેમના પતિ તેમને બહુ જ પ્રેમ થી તેમને પકડેલ છે. આ ફોટા ને દેખીને ઘણા લોકોએ અનુમાન લગાવ્યું છે કે શેફાલી માતા બનવાની છે. તેને કારણે શેફાલીને સોશિયલ મીડિયા પર સતત અભિનંદન આપવામાં આવી રહ્યા છે. એક ફેન એ શેફાલી થી સવાલ કર્યો છે કે શું તે માતા બનવાની છે? લોકો વારંવાર ફોટા ને દેખીને એવો દાવો કરી રહ્યા છે કે શેફાલી ગર્ભવતી છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે થોડાક દિવસો પહેલા એવી ખબર આવી હતી કે શેફાલી જલ્દી જ માતા બનવા જઈ રહી છે.

કાંટા ગર્લ એ પહેલા જણાવ્યું હતું કે તે એક બાળકી ને દત્તક લેવા ઈચ્છે છે. તેમણે કહ્યું હતું કે બાળકીને દત્તક લેવાની પ્રક્રિયા ટૂંક સમયમાં પૂર્ણ કરવામાં આવશે. તેમણે કહ્યું છે કે હું જાણું છું કે બાળકને દત્તક લેવાનું અને ઉછેર કરવો મુશ્કેલ ભરેલ કાર્ય હશે, પરંતુ મારા પતિ પરાગ આમાં મારો સંપૂર્ણ સહયોગ કરી રહ્યા છે. હવે શેફાલીના ફોટા દેખીને એવું અનુમાન લગાવવામાં આવી રહ્યું છે કે તે પોતે જ એક માતા બનવાની છે. જો કે શેફાલી અને તેમના પતિ પરાગ ના દ્વારા તે વાત ની પુષ્ટિ નથી કરવામાં આવી.

પતિ ના સાથે જોરદાર છે શેફાલી ની કેમેસ્ટ્રી

શેફાલી ઘણી વખત નવા ફોટા સાથે સોશિયલ મીડિયા પર નજર આવે છે. આ ફોટા ના સિવાય તેમને એક ફોટો બીજો પોસ્ટ કર્યો હતો જેમાં તે પોતાના પતિ સાથે પૂલમાં મસ્તી કરતી જોવા મળી હતી. ફેંસ ને શેફાલી ના આ ફોટા ઘણા પસંદ આવ્યા હતા. આ સાથે, તેણીએ તેના પતિ સાથે પરંપરાગત પરિવેશ માં પણ ફોટા પણ પોસ્ટ કર્યા હતા, જેના કેપ્શનમાં તેમને લખ્યું હતું – તમે હું અને ક્વોરેન્ટાઇન. આ બીજા ફોટા દેખીને જ લોકોએ આ અનુમાન લગાવવાનું શરૂ કર્યું કે શેફાલી માતા બનશે અને તેમને ખૂબ ખુબ અભિનંદન પણ મળવા લાગ્યા.

શેફાલી કાંટા લગા ગીતથી ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ હતી અને તેને ટીએનજર્સ માં એક અલગ જ ક્રેઝ દેખવા મળ્યો હતો. આ પછી, શેફાલીએ ડાન્સ શોમાં ભાગ લીધો. થોડાક સમય પહેલા, શેફાલી બિગ બોસમાં સ્પર્ધક તરીકે જોવા મળી હતી. શોમાં શેફાલીને ઘણી વખત ફ્લિપર પણ કહેવામાં આવી હતી. આ સફર માં તેમના પતિએ પણ તેમનો સાથ આપ્યો હતો. જ્યારે શેફાલીનો પતિ પરાગ તેમના પરિવારને મળ્યો તે દિવસે તેમના વચ્ચે લાજવાબ કેમેસ્ટ્રી દેખવા મળી. પરાગે દરેક કદમ પર શેફાલીને સાથ આપ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *