શિલ્પા શેટ્ટીએ પતિનો બચાવ કરતાં કહ્યું, ‘મારા પતિ શૃંગારિક ફિલ્મો બનાવે છે પોર્ન નહીં’

અશ્લીલતા મામલે રાજ કુંદ્રાને કોર્ટ તરફથી રાહત મળી નથી. તે 27 જુલાઈ સુધી પોલીસ કસ્ટડીમાં રહેશે. તે જ શુક્રવારે પોલીસ રાજકુન્દ્રને તેની પત્ની શિલ્પા શેટ્ટીની પૂછપરછ કરવા માટે તેના ઘરે લઈ ગઈ હતી. જ્યાં શિલ્પા શેટ્ટી પતિનો બચાવ કરતી જોવા મળી હતી. સામ-સામે બેસીને રાજ અને શિલ્પાની પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી. શિલ્પા શેટ્ટીને આ દરમિયાન ક્રાઇમ બ્રાંચ તરફથી આકરા પ્રશ્નોનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

પત્ની અને અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી પતિ રાજ કુંદ્રાના બચાવમાં ખુલ્લેઆમ બહાર આવી છે. તેણે દાવો કર્યો હતો કે તેનો પતિ નિર્દોષ છે અને તે પોર્ન નહીં પણ શૃંગારિક ફિલ્મો બનાવતો હતો. સાથે એમ પણ કહ્યું કે, તેને હોટશોટ એપ્લિકેશન સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી. તેઓ મોબાઇલ એપ્લિકેશન પરની ચોક્કસ સામગ્રી વિશે પણ જાણતા નથી.

મુંબઈ પોલીસના નિવેદન મુજબ શિલ્પા શેટ્ટીએ અશ્લીલતાના મામલામાં તેની સંડોવણીને નકારી છે. શિલ્પા કહે છે કે તે આ રેકેટ સાથે કોઈપણ રીતે સંકળાયેલ નથી. પોલીસ સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર શિલ્પાએ તેના પતિનો બચાવ કર્યો છે. તેણી કહે છે કે તેનો પતિ અશ્લીલ સામગ્રી બનાવવામાં સામેલ ન હતો.

શિલ્પા શેટ્ટીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે રાજ કુંદ્રા પોર્નો નહીં પણ શૃંગારિક ફિલ્મો બનાવતો હતો. બંને જુદી જુદી વસ્તુઓ છે. તેણે કહ્યું કે તે માત્ર જાણે છે કે તેમના પતિ રાજની કંપની વેબ સિરીઝ અને શોર્ટ ફિલ્મો બનાવે છે. તે જ સમયે, એરોટિકા વિશે, તેમણે કહ્યું કે તે સેક્સ ફિલ્મો હોઈ શકે છે પરંતુ પોર્ન નથી.

શિલ્પાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેણે હોટશોટથી કોઈ પણ પ્રકારનો ફાયદો નથી કર્યો. કુંદ્રાના વ્યવસાયિક ભાગીદાર અને ભાભી પ્રદીપ બક્ષી એપ્લિકેશનનું ધ્યાન રાખે છે. તે જ સમયે, પોલીસે મોબાઇલ અને ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર પ્રસારિત થતા કુંદ્રાની ઓફિસમાંથી 100 થી વધુ અશ્લીલ સામગ્રી જપ્ત કરી હોવાનો દાવો કર્યો છે.

શિલ્પા શેટ્ટી ક્રાઇમ બ્રાંચની ટીમ સામે રાજ કુંદ્રાનો બચાવ કરે છે. શિલ્પાએ કબૂલાત પણ કરી હતી કે તે હોટશોટ્સની ચોક્કસ સામગ્રી વિશે પણ જાણતી નહોતી. અભિનેત્રીએ દાવો કર્યો હતો કે તેને આ એપ સાથે કંઈ લેવાદેવા નથી.

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે, પોર્ન કેસ સંબંધિત તપાસમાં પોલીસને કુંદ્રાની જુદી જુદી કંપનીઓના 13 બેંક ખાતા મળી આવ્યા છે. તેનું ફોરેન્સિક ઓડિટ કરવામાં આવી રહ્યું છે. રાજ કુંદ્રાની ધરપકડ બાદ નવા ખુલાસા કરવામાં આવી રહ્યા છે. આ જોતાં એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે એન્ફોર્સમેન્ટ ડિરેક્ટોરેટ (ઇડી) પણ આ મામલાની તપાસ કરી શકે છે.

જોકે હજી સુધી કોઈ ઇડીના અધિકારીએ તેની પુષ્ટિ કરી નથી, પરંતુ વધુ તપાસને નકારી કાઢી નથી. રાજ કુંદ્રાએ હવે આ કેસમાં તેમની ધરપકડને પડકારતી બોમ્બે હાઈકોર્ટમાં અરજી કરી છે અને પોતાની અરજીમાં કહ્યું છે

“પોલીસ જે અશ્લીલ હોવાનો દાવો કરે છે, તે સીધી સ્પષ્ટ જાતીય કૃત્યો અને સંભોગને દર્શાવતી નથી, પરંતુ ટૂંકી ફિલ્મોના રૂપમાં એવી સામગ્રી બતાવે છે જે કામુક છે અથવા વ્યક્તિઓના હિતની અપીલ કરે છે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *