કેટલી બદનામી થઈ રહી છે, તેનો કોઈ ખ્યાલ છે? પતિના કાળા કાર્યોથી ભડકી શિલ્પા શેટ્ટી

રાજ કુંદ્રાની અશ્લીલ ફિલ્મ કેસની ધરપકડના કારણે શિલ્પા શેટ્ટી મોટી ખરાબ પ્રતિષ્ઠા મેળવી રહી છે. રાજને મુંબઈ પોલીસની ક્રાઈમ બ્રાંચે 19 જુલાઈની રાત્રે ધરપકડ કરી હતી. આ પછી, મુંબઈ કોર્ટ દ્વારા તેને 23 જુલાઇ સુધી પોલીસ કસ્ટડીમાં મોકલવામાં આવ્યો, જે પછીથી વધારીને 27 જુલાઈ કરવામાં આવ્યો. આ મામલે હવે વધુ સુનાવણી યોજાવાની છે. દરમિયાન, આ કેસની શક્ય તેટલી તપાસમાં ક્રાઈમ બ્રાંચ રોકાયેલ છે. આને કારણે રોજ નવા નવા ખુલાસાઓ પણ થઈ રહ્યા છે.

રાજ કુન્દ્રાની સાથે તેમની પત્ની શિલ્પા શેટ્ટીની પણ મુંબઈ પોલીસે પૂછપરછ કરી હતી. આ માટે ક્રાઇમ બ્રાંચની એક ટીમ રાજ સાથે શિલ્પાના ઘરે ગઈ હતી. અહીં બંને સામે બેઠા હતા અને ઘણા પ્રશ્નોના જવાબો આપ્યા હતા. આ દરમિયાન શિલ્પા ખૂબ જ તંગ અને ગુસ્સે દેખાઈ હતી. તેણે પોતાનો તમામ ક્રોધ રાજ ઉપર કાઢયો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ પૂછપરછ દરમિયાન શિલ્પા અને રાજ વચ્ચે ખૂબ ઝઘડો થયો હતો.

શિલ્પા આ દરમિયાન એટલી ડરી ગઈ હતી કે તેણે ક્રાઈમ બ્રાંચ સામે રાજ સાથે દલીલ શરૂ કરી હતી. જો સૂત્રોની વાત માનીએ તો, શિલ્પાએ રાજને કહ્યું કે ‘આ બધું કરવાની જરૂર શું હતી? આને કારણે, ઉદ્યોગમાં પરિવારમાં કેટલી બદનામી લાવવામાં આવી છે.

શિલ્પા અહીં રોકાઈ નહીં, તેણે રાજને આગળ ઠપકો આપ્યો અને કહ્યું, ‘આ નિંદાને કારણે આપણી ઘણી સમર્થન તૂટી ગઈ છે. તેની અસર કુટુંબ પર પડી છે. છેવટે, તમારે આ સ્થળે આવીને આ બધું કરવાની જરૂર શું હતી? ‘

ઉલ્લેખનીય છે કે રાજની અશ્લીલ ફિલ્મના મામલાને કારણે શિલ્પાના પરિવારને ઘણી બદનામી મળી રહી છે. આની અસર એ હતી કે શિલ્પાએ જે બ્રાન્ડ્સ સાથે જોડાણ કર્યું હતું તે તમામ બ્રાન્ડ્સ પણ તૂટી પડ્યાં છે. હવે કોઈપણ બ્રાન્ડ, શો અથવા ફિલ્મ તેને સમાવવામાં ડરશે. તેનું એક કારણ ક્રાઇમ બ્રાંચને શંકા છે કે રાજના આ કાળા ધંધા વિશે શિલ્પાને પહેલેથી જ ખબર હતી. જો કે આમાં શિલ્પાના હાથની હદ તો પછીથી જ સામે આવશે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પૂછપરછ દરમિયાન શિલ્પા કડકડ રડવાનું શરૂ કરી દીધી હતી. તે આ દરમિયાન ખૂબ જ દુખી હતી. તેણે બે કલાક પોલીસના પ્રશ્નોના જવાબો આપ્યા. શિલ્પાને દુખી જોઈને પતિએ પણ તેને સમજાવવાનો પ્રયત્ન કર્યો, પરંતુ શિલ્પાનો ગુસ્સો એટલો જોરદાર હતો કે તેણે રાજની વાત સાંભળી નહીં. આલમ એ હતો કે બચાવ માટે શિલ્પાને બંને વચ્ચે આવવાનું હતું. આ તમામ માહિતી મુંબઇ ક્રાઈમ બ્રાંચના વરિષ્ઠ અધિકારીએ આપી છે.

પોલીસે ગુરુવારે રાજની ઓફિસમાં પણ દરોડા પાડ્યા હતા. અહીં તેને એક ગુપ્ત આલમારી મળી જેની અંદર કેટલાક એવા દસ્તાવેજો હતા જે પર શિલ્પા દ્વારા સહી કરવામાં આવી હતી. થોડા સમય પછી, શિલ્પાએ પણ કંપનીના ડિરેક્ટર પદેથી રાજીનામું આપ્યું. આવી સ્થિતિમાં શિલ્પા પર પોલીસની શંકા પણ વધુ તીવ્ર બની રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *