ટેલેન્ટેડ હોવા છતાં સ્ટારડમ નો સ્વાદ ના ચાખી શકી આ હસીનાઓ, એક કરી ચુકી છે અક્ષય સાથે કામ

ટેલેન્ટેડ હોવા છતાં સ્ટારડમ નો સ્વાદ ના ચાખી શકી આ બોલીવુડ હસીનાઓ, એક એ કર્યું છે અક્ષય ની સાથે કામ. બોલીવુડ માં સકસેસ અને ખુબસુરતી નું સીધું ક્નેક્શન થાય છે. લોકો નું માનવું છે કે જો તમે ખુબસુરત છો અને તમારા માં ટેલેન્ટ છે તો તમને સકસેસફૂલ થાવથી કોઈ નથી રોકી શકતું.

આ વાત ખાસ કરીને મહિલા કલાકારો પર વધારે લાગુ થાય છે. બોલીવુડ ના વિષે લોકો ની ધારણા છે કે જો હિરોઈન દેખવામાં સારી છે તો તેનું કામ બની જશે. જો તે ખુબસુરત છે તો તેની એક્ટિંગ ની સાથે સમજોતા કરવામાં આવી શકે છે. ફક્ત એક્ટિંગ ના દમ પર કોઈ અભિનેત્રી માટે હિટ થવાનું એક સંઘર્ષ થી ઓછુ નથી હોતું. બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી માં એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ હાજર છે જે ખુબસુરત હોવાની સાથે સાથે બહુ ટેલેન્ટેડ પણ છે પરંતુ તો પણ તે પોતાના નામ ના આગળ ફ્લોપ એક્ટ્રેસ નો ટેગ લઈને ફરે છે. આજ ની આ પોસ્ટ માં અમે તમને બોલીવુડ ની કેટલીક એવી જ અભિનેત્રીઓ થી મળાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે પોપુલર તો છે પરંતુ હિટ નથી.

માહી ગીલ

ગણતરી ફિલ્મો માં નજર આવવા વાળી અભિનેત્રી માહી ગીલ ને ‘દેવ ડી’ થી ઓળખાણ મળી હતી. પરંતુ ખુબસુરત અને ટેલેન્ટેડ હોવા છતાં તેમનું કેરિયર કંઈ ખાસ નથી. હમણાં માં માહી ZEE 5 ની શોર્ટ ફિલ્મ ‘પોષમ પા’માં નજર આવી છે, જેમાં તેમના કામ ને ઘણી પ્રશંસા કરવામાં આવી છે.

હુમા કુરૈશી

હુમા કુરૈશી ને ફિલ્મ ‘ગેગ્સ ઓફ વાસેપુર’ થી ઓળખાણ મળી હતી. તેના પછી તે ‘બદલા’ અને ‘જોલી એલએલબી 2’ જેવી ફિલ્મો માં નજર આવી, જેમાં તેમના કામ ને તો પ્રશંસા કરવામાં આવી પરંતુ આ ફિલ્મો થી તે મુકામ સુધી ના પહોંચી શકી જેના સ્વપ્ન જોઇને તે હિરોઈન બની હતી. હમણાં માં હુમા એક વેબ સીરીઝ ‘લૈલા’ માં નજર આવી છે.

નીમરત કૌર

ફિલ્મ ‘એરલીફ્ટ’ માં નીમરત અક્ષય કુમાર ની સાથે લીડ રોલ માં નજર આવી હતી. ફિલ્મ ‘લંચબોક્સ’ માં પણ દર્શકો એ તેમના અભિનય ની ઘણી પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. પરંતુ દુખ ની વાત આ છે કે તેમનું નામ પણ ફ્લોપ એક્ટ્રેસ ની લીસ્ટ માં સામેલ છે. આ દીસો નીમરત ફિલ્મો થી દુર છે અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ના કોચ રવી શાસ્ત્રી ની સાથે પોતાના સંબધ ને લઈને ચર્ચા મેળવી રહી છે.

કલ્કી કોચલીન

ખુબસુરતી ના મામલા માં કલ્કી પુરા બોલીવુડ માં સૌથી અલગ છે. કેટલીક હીટ ફિલ્મો આપવા છતાં તેમના નામ ના આગળ ફ્લોપ એક્ટ્રેસ નો ટેગ લાગેલ છે. કલ્કી એ ‘એક થી ડાયન’, ‘જિંદગી ના મિલેગી દોબારા’, ‘માર્ગેરીટા વિથ અ સ્ટ્રો’ અને ‘શેતાન’ જેવી ફિલ્મો માં કમાલ નો અભિનય કર્યો છે. હમણાં માં કલ્કી નું ZEE 5 પર હોરર વેબ સીરીઝ ‘ભ્રમ’ આવ્યો છે જેનાથી તે લોકો નું મનોરંજન કરી રહી છે.

નંદિતા દાસ

નંદિતા દસ બોલીવુડ ની મંજેલ અભિનેત્રી છે. હા તે ગણતરી ની ફિલ્મો માં જ નજર આવી છે. પરંતુ તેમના અભિનય ની આવડત બતાવી છે. તેના છતાં તે હીટ અભિનેત્રીઓ ની લીસ્ટ થી બહાર છે. નંદિતા ‘મંતો’, ‘ફાયર’, ‘ફિરાક’, ‘અર્થ’ જેવી ફિલ્મો માટે ઓળખાય છે.

ટિસ્કા ચોપડા

બોલીવુડ ની ખુબસુરત એક્ટ્રેસ ટિસ્કા ચોપડા ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં વર્ષો થી છે પરંતુ તેમ છતાં તેમનું નામ હીટ અભિનેત્રીઓ ની લીસ્ટ માં નથી આવતું. ટિસ્કા ‘અંકુર અરોડા મર્ડર કેસ’, ‘તારે જમીન પર’, ‘રહસ્ય’, ‘ફિરાક’ જેવી પ્રખ્યાત ફિલ્મો માં કામ કરી ચુકી છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે અમારો આ આર્ટીકલ તમને પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેયર કરવાનું ના ભૂલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *